*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác ơi, cho em hỏi game này có xài được cho Bold 9780 ko?
[MENTION=633639]tung0194[/MENTION] : lí do có thể là do game qá ngốn RAM or RAM bạn bị nặng sẵn rùi 😃 trước khi chơi bạn thử clean bằng mấy pm qản lý bb ý , tớ chơi Guns n Glory cũng vậy , clean RAM xong load nhank thấy rõ
minh chơi gun... thì nó ko giựt...hay gì cả. mà cái game đó thì mình bấm di chuyen 5s sau nó mới đi. bó tay lun gòi:happy:
Bác Raica xem lại cái link Tam Quốc Tranh Hùng giúp em với...em down không được bác ơi
[MENTION=633639]tung0194[/MENTION] : e chỉ bảo load màn thôi chứ đâu có bảo chơi k giật đâu =]] mún k giật bác ra ngoài down bản Guns n Glory cho bb ý , chứ bản mapkey chậm dữ dội
[MENTION=686424]cwalkroyal[/MENTION] : ở mấy trang sau có 1bro đính kèm lên tinhte r đó 😃
[MENTION=5709]keke[/MENTION]: là ở đâu vậy bạn?
Máy bạn là máy ji,mình 87 chơi song 10 map game Guns n Glory rồi mới up đó,nếu bạn chưa chơi thì jo đã có bản bb mà tiếng anh rồi,hồi đó mới ra chỉ có 1 bản tiếng ý thôi.ko chơi game đó là hơi phí
--------------------------------------

Thiên Thần Sa Ngã (Tiếng việt)

Đáng lẽ mình up lấu rồi,nhưnh vì mình chuyển qua unicode tổ hợp cho bb gây lỗi game hoài cho nên đến hôm nay mới úp.vì thế game kòn có 1 vài chỗ bị lỗi unicode ae thông cảm nha:happy:thank ban ngkhviet và kekeke test hộ game,theo lời bác ấy thì game cực hay....
ngkhviet:hì. em test tới đoạn đánh con quái trong động rồi bác. đúng như bác nói. game bị giật khi ở đoạn đầu hướng dẫn còn font bác đưa về ko dấu cũng đc ạ. ^^

kekeke: cảm nhận là khi chơi thấy mượt , chậm lúc đầu game do gặp cái hướng dẫn của game ( tưởng đơ mấy ) , test 2 lần : lần 1 bị đơ khi về trả nv cho Felix , sau khi diệt con dơi lúc đầu tiên ; lần 2 rút kinh nghiệm save liên tục nhưng chưa phải load , qa đoạn đó r và chưa thấy hiện tượng đơ ( mới lv 11 thui - lần 2 e mới test cách đây 1tiếng )Kiểm tra bằng mấy pm thì thấy game k ngốn RAM lắm 😃
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]

AE chú ý mới vạo những đoạn hướng dẫn game khá lâu,bạn nên đợi game hướng dẫn song hoặc nhấn p trong lúc đợi nhá,mặc định game nó thế,Và chỉ có 1 bản cho dòng máy 83 85 87 88 VÀ 93

thienthansanga_83_85_87_88_fix(2).zip
hehe, vào tải ngay lúc ông raica up bản fix lun, hên thật, tải về dùng xem sao
Bác raica up bản việt hóa không dấu mà không bị lỗi đi bác !:furious:
Hic, tớ chơi đến lv 80 rồi. Đồ ngon rồi, nhưng đánh đến thằng Reid gì đấy, đoạn vào Hoàng Cung ấy. Đánh xong Reid ko thể load game để chạy map mới được. Đến đó là hết
Bác xem lại dùm cái nhá. Thanks vì game quá hay
Còn Gun Glory thì con 8800 của mình chạy thì giật lắm. Ko thể chơi được
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
bạn đánh xong con đó load map xong rồi sẻ xuất hiện 1 lời thoại. xong lời thoại sẻ thấy 1 thằng cầm lưởi hái và hết game rồi đó bạn
Chắc tàu ngầm tq cắt mất cab quang rùi cũng nên:happy:,úp cái game trầy da tróc vãy.AH sem video thì mở loa nhá
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
em xin mạng phép post link game thiên thân xa ngã lên MF cho mấy bác nào down ko đc link của bác raica7979.
mấy bác thank cho bác ấy nhiệt tình nhá. đừng thank cho em 😁
--> click vào đây để down <--
tội lỗi bài hát này cuả ng huế chúng em thát đây mà :| bài này tên tau thích mi 😃 nghe nhảm quá trời@@
@ngkhviet Bạn có thể chỉ cho mình làm sao để lên được Lv100 không ? Mình tải Thiên thần sa ngã 1 về 8700 chơi rất nuột , nhưng đến cửa đến tận cùng cực bắc và mình không tài nào vào được cửa sườn núi . Khi vào cửa đó máy toàn chạy tới 100% thì treo luôn . Vào cửa khác để tìm Vua Của Bầu Trời thì nó nói là đừng tìm ông ta khi sức mạnh còn ngủ yên . Có bạn nào biết chỉ mình cách qua bài này với . Thank All .
@hamblackberry hình như là bạn phải vượt qua thử thách khi gặp cậu Snape ý thì mới đánh thức được sức mạnh rồi mới vào gặp \Vua của bầu trời được
@tungkai ok mình sẽ thử lại ... thank bạn
Guns n Glory : ý e là cái di chuyển chậm 😃 chết thật 😔 bi h mình nói tiếng Việt còn k sõi thế này thì ......

@cwalkroyal : Tam Qu
ốc tranh hùng bác có thể down ở đây 😃 Mediafire nhé . Page 188 là game Rồng tái sinh , e nhớ nhầm Sr :furious:
http://www.mediafire.com/?0nu2q7g3h8w8ij0

:happy:
Thanks bác ^^, nhưng không hiểu sao hôm nay em lại down được bằng link của bác Raica nhỉ, hôm qua thì click vào không thấy gì cả :spin:

P/S: Bác Rái nay có cái intro đã quá ^^
bác [MENTION=364080]raica7979[/MENTION] ơi ! map key với việt hóa dùm em game cờ tướng này với map sang 8800 bác nhá.....game cờ tướng này hay lắm âmthanh như thực, hình ảnh rỏ nét nhìn là phê luôn, em nhìn qua là đã thấy kết nó rồi mong bác giúp đỡ .. thank bác [MENTION=364080]raica7979[/MENTION] rất nhiều
http://www.tinhte.vn/tro-choi-games-157/game-co-tuong-ca-ro-fifa-tang-map-bac-day-771388/

nếu được khi nào làm xong bác buzz em vài cái vs
Bác xài máy gì .... E test trên 87 os 4.5.0.161 ok , k thấy bị như bác nói 😃 test lần 3 , chơi mới và đánh đến boss lv 22 trong động và chưa thấy lỗi gì

Chú ý : Game sẽ mặc định hướng dẫn ở đầu game , bạn sẽ k thể can thiệp cho đến khi xong hướng dẫn , rất chậm , nhiều lúc sẽ tưởng đơ ( mà có thể đơ thật nếu thiếu RAM hx ) nên lúc đầu game thì save nhiều chút cho an toàn

VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN hehe
Mr.Fiber
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em chơi trên 87 mà. Công nhận cái bảng hướng dẫn đó lâu và tưởng đơ thật nhưng ko hiểu sao xong cái bảng đó em nhận nhiệm vụ + nhận hướng dẫn ở map xong xuôi loạn phím.
mình chơi trên bold 9k, nhìn toét mắt ra, chỉ tại ...game hay =)) đang chơi trò tam quốc, hehe, giờ biết mẹo ko bị chiếm thành nhiều nữa roài, bắt đầu game cứ đi train với chiếm thành, càng nhiều vàng càng tốt, cho tuốt lên 50 lính mỗi thành 😁, mua đều đều 3 loại quân 1 chút, chịu khó mua phù về thành, đi bem bọn nó tetua, rồi lúc đó mới làm quest =)) lúc đó, có giỏi thì cứ mà nhào xem, hehe, thừa tiền mua lính :D
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
mình chơi game trên 883 cũng đâu có lỗi như bác Mr.Fiber nói đâu cũng chơi tới cấp của bác kekeke hi hi em đi đường điện. đánh đẹp quá trời^^
gaviettri
ĐẠI BÀNG
13 năm
đấy là game nó tự cộng đó ở những lv đầu nó thế các bác cứ mặc kệ nó là đc 😁. Vừa tìm xong nước mắt thiên sứ xong bọn quái trâu quá đánh hì hà hì hục 😃
tuant2n
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào có Brick Breaker file Alx+cod cho 8700 share em với, đừng ai bảo em cài lại rom nhá, máy em giờ cõ mỗi bản rom tối ưu không có game này, với lại, em... ngại :stick:
gaviettri
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác raica ơi cứu em mới 😔. Sao e chơi cái thiên thần sa ngã đến đoạn chuyển map lên sườn núi lấy nước mắt thiên sứ thì nó treo luôn ko hiện ra màn chơi nữa :(. e chơi trên 883 đánh đang hăng :(
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
có bác nào vào đc hang cái hang gì cấp 37 ( vào lấy nước mắt thiên sứ) ko. em vào toàn load 100% đơ ko à. híc híc chán quá đi T.T
cấp 41 òi.
em dùng máy 883
Bản vh này mình chưa có thời gian đến đó,bạn vào save game chơi lại sem trước khi đơ game có đoạn tex nào nhá,chứ ngôn ngư nhiều quá ko biết chô nào mà sửa.
Vẫn kô dc thì bạn down bản này nhá,thank
THIEN-THAN-SA-NGA 83 85 87 88.zip
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
bản này ko bị nè bác rút ví 😃. em mới down bản đó lúc trưa. rồi chơi 1 tí. làm 1 phát phi lên 53 lun òi 😁
virus1412
TÍCH CỰC
13 năm
Minh moi level 47 @@ dang tren duong di sinh nhat cua Leneth gi gi do :DKhi nao onl pc se thank bac raica sau :D
d4r
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản nay đến map hoàng cung la k zo dc nữa chán ghê!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019