*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gaviettri
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản này ko phải chuột thí nghiệm à bác 😃. Cày kéo nào ae :running:
her her có dc mấy game mình thik
Biron
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìu game hay quá hihi lại có cái để giải trí rùi
[MENTION=682128]Biron[/MENTION] : Ối zời ơi :-S các bác đừng có trích dẫn nguyên 1bài như thế chứ :| bác chỉ cần bảo Game TQTH chưa full cho 81 là được rồi , mắc mớ gì mà phải làm vậy 😔 chết tiền e onl bb , mạng dạo này đã k ổn định thì chớ

[MENTION=597431]every[/MENTION]one : Mọi người thấy bản 2 TTSN thế nào ? E thấy bản 2 này nhân vật cứ xấu xấu sao ý , được có bối cảnh và skill đẹp hơn trừ cái trém thường , nhìn bựa qá :| hx , mới lv 5 , k có cảm tình lắm với cái bản 2 này
ui ui kết quá 😆 thanks bác nhiều
thien than sa nga 1 e choi den cho giet thang e cua cong chua thi co chay 100% roi dung lun. Thu mai van ko tot hon e xoa mat roi, gio e choi thu TTSn 2 thk a 2 lan.
cau cung bi the ah. minh giet rong thang REID lv 72 thu may lan ma no van dung. thoi thi del lun cai game, gio thu TTSN2 no ma nhu ban 1 chac chet vi dien qua.;)
Ax, mấy bác cứ thích trích dẫn nguyên bài thế nhỉ ? Tốn kb lắm. Bác Kekeke vừa nói xong lại nữa,lần sau vào topic này có khi phải tắt load ảnh trước 😔
Dạo này máy cứ trong tình trạng nóng liên tục. Mà bác cá ơi! 8700 chơi game mượt hơn 88xx ạk. 8700 đang hạ gía chắc phải quất 1 em mới được
Dẫn chuyện lúc đầu nó có nói áh bác.kết cục chuyện tình Ledah vs Lenneth là nv chính của phần 2 này.Vừa vào game là Ledah vs Lenneth đẻ ra đứa trẻ này,mạnh hơn cha nó

1 số ae chơi bản 1 mà bị đơ máy là do ko chịu đọc kỹ mình úp thêm bản fix game đó nhưng tại cái quản lý đính kèm mình bị full vào lack quá nên ko6 xóa dc bản cũ.
Nhưng dù sao tới đó thì cũng hết game rồi ah
TQTH bản 81 nó bị thíu màng hình mình có ghi mà.
Tớ thấy nv đẹp hơn ý chứ.nhìn hàng của nhân vật nữ mà:giggle:

Đính kèm avatar bản 1 nè,bản 2 hình nhỏ quá mình ko up:

Khoe hàng tý phần này nhìn gái kòn...

TQTH là game chi chi thế bác?
TQTH là game gì zạ các bác................ :furious:
rongtrang
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi mấy cái nguyên liệu *** rèn kiếm tìm ở đâu thế
bạn hỏi về game nào? "Ma giới" thì đi nhặt nguyên liệu rồi về làng rèn là đc ah
gaviettri
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản này cưỡi con ngựa xấu quá 😔. thích đôi cánh như bản 1. hix chăn boss gần chết vui thật 😃
mình down thử xem chơi thế nào. dù sao cũng cảm ơn bác nhé. rất cảm ơn
virus1412
TÍCH CỰC
13 năm
Bản 1 hay hơn bản 2 😔( chém đẹp hơn, khi đánh thức thuộc tính thì vũ khí đẹp hơn nữa :( bản 2 rắc rối hơn @@, bản 1 dịch hay hơn bản 2 nữa 😁 hình như có phần 3 rồi :D
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Về nước rồi các bác.
P2 này chơi dễ hơn p1 đánh boss nhàn hơn chứ ko vất vả như p1. Mà e ko hiểu sao thỉnh thoảng bon boss đánh mình lại dc thêm máu với mana.
P2 có thêm phần è đồ hay hơn nhưng mà khó quá. Ko biết kiếm khoáng*** ở đâu để mà è nữa còn khoáng***** thì mua dc nhưng mà ko hack thì cũng chịu ko kiếm đâu ra nhiều tiền.
thanks bác raica............................
Hế hế, mấy hôm mải ôn thi lại, bjo vào đã thấy phần 2 rồi, lại được phen toét mắt rồi, thanks bác Cá nhé! :p
Biron
ĐẠI BÀNG
13 năm
@kekekek hihi ok

kunkun3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới vừa phá đảo ! Chơi xong muốn die ngay thằng dịch !Cái kết sao không thấy nymph-chan đâu cả ! Thg cha này phân biệt chủng tộc chỉ thích big boobs không thích loli thì cho nymph-chan té luôn éo biết em í ở xó nào rồi!tội nghiệp nymph-chan 😔 ! Chờ anh nhá anh sẽ báo chù.Nhờ bác cá giúp em cho thêm bé nymph vào phần kết ! Với lại bỏ dấu đê nhìn đọc toét mắt hok thấy gì luôn !Thak bác cá ! Ủng hộ bác tới chùng 😁 :p
Moi thu cai o simulator
ma sao cua mih van bi loi 1 so font cac bac ah
thay nhan vat xau hon
duoc cai skill ca quang canh
dang choi fan 1 lv 22 hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119