*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanks bác...bác ơi cho xin game Plants Vs Zombies với bác..mình dơn ko được...
Dragon World II
Link mediafire cho các bác --> Download:playfull:

Này là bản xoay nhá :spin:

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

Của bác đây Download:playfull:
Thank bro nhé 😁 :D
thích chơi ngang hơn

nhưng thiếu cột máu mana thì xũng hơi khó chịu nhỉ
Game có auto bơm máu và mana bạn oi,nhưnh dù sao cũng kô hoàn chỉnh,tại game gốc màn hình nhỏ
zị là giống TTSN EN bữa trước hehe
skill đẹp 😆 thanks bác nhiều
May DW2 có cheat chứ k chết lúc nào chẳng biết nữa 😔

Sắp hỏng hết mấy phím sô rùi hxhx
Bà con có game nào giống game "nhà hàng xóm" với "tí quậy" hk share với :twins:
cái này bên topic của bác virus có rồi mà bạn . Mấy trò này chơi cũng đc nhưng mà chơi trên bb cũng hơi khó điều khiển đó bạn ạ
Thanks bac rajca, but bac oi sao con 8310 e dang nhap toi khj bam "vao" thj no out ra mat tiu ak
Bác chơi game nào thế nói rõ ra xem :running:
Bac rai ca oi. Bac cho em xin cai yahoo cua bac di. Em can hoc hoi ve cach mapkey cua bac. Thanks bac neu bac cho yahoo. Em viet tren bb nen khong co dau nha bac.
ban choi thien than sa nga 1 hay 2. Ban 2 kha hoan chinh, ban 1 bac raica fix lai roi ma.
con ban TTSN1 da fix loi day http://www.tinhte.vn/tro-choi-games-157/game-khung-blackberry-tuyen-tap-game-dong-rpg-432265/index197.html chuc ban choi vui ve nha. tk cho minh cang tot:p

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

vay ban choi van chua xong TTSN1 sao. nv hoang cung la nv cuoi cung, ban cu di theo ban do ay, theo minh nho la trong duong den hau vien cua cong chua thi co 1 duong re sang trai, ban vo do roi di thang la den. Ma tot nhat la ban nhin ban do la thay chuan xac nhat, chon Menu roi nhan sang trai se thay ban do thoi. chuc ban choi vui ve😁. Tk cang tot
se7enhot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác raica ơi khi nào có hero lore bản Eng thì post ae chơi với nhé, bản tiếng Hàn chả biết nhiệm vụ đâu mà lần í ạ
Của bác nè
se7enhot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cam ơn bác quá ạ. nhưng mà 2 file là sao ạ. 1 file có hơn 900k 1 file 1,5Mb....?
1 bản en
1 bản khác....
lúc tr down nhưng giờ hk bit nào là en
Post cả 2 ^^
q128
TÍCH CỰC
13 năm
Hix, bàn phím em giã hết cả ra cũng vì bác đấy
sao con bb8100 cua tớ hong choi dc. huhuhuhu
Chơi game nào k đc?
Kanturu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã đăng nhập đc game Minh Châu = OS 5... hị hị Anh Rai ấy ấy cho em cái maps Minh Châu nào...
Cho tý hình đi bạn,hoặc hướng dẫng ae cùng thử.
Mà map là map ji,AH vừa mới vào trang chủ game thì thấy ra phiên bản 2.6 rồi:twins:.mình pm nó cả 3 tháng nay chẳng thấy nó hồi âm,để mình voc sem sao
jul12st83
TÍCH CỰC
13 năm
Mình map thử bản 2.6 cua Minh Châu nhưng vào game nó vẫn báo ver1.0 nhưng mình vẫn đang nhập và chơi game bình thường là sao nhỉ?
Bản map của mình cài trực tiếp từ thẻ nhớ. Mình chạy game mượt trên os6 của china
http://www.tinhte.vn/blackberry-bold-173/khac-phuc-loi-3rd-cho-9700-rom-6-0-0-461-toi-uu-file-radio-cua-tau-798215/
Kanturu
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhầm hàng bác ơi. Os 6 9105, đăng nhập đc nhưng ko... d i chuyển = chuột đc. không bấm đc cái gì. động tay vào cái trackpad là nó chạy tùm lum. không chơi đc. (máy nó giật giật lên e úp lại Ós 5 rồi, vs cả không có máy ảnh hay dt lên cung quên chụp cái hình )...bác chỉnh lại cho 360 x400. + bàn phím 9105 em với Townmen 6 nhé bác.
Lạ nhỷ ? Bác pảo game DW2 bản xoay thì hoàn chỉnh mà sao e down cả 2bản về màn đều ngang và k có cột máu hết vậy :|
thuyanhoang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác mode 1 bản 480x360 game TTSN được không bác? E xài 9650 down bản fix 30/07 về chơi nó nhỏ tý xíu ah. 😃
còn down bản 480x360 đã được post thì giật quá. Chạy không được bác ah
Hu hu, Dragon World II chơi mãi màn đầu mà hok qua được vòng lửa ấy...
Vào menu (T) thì hok vào típ được properties, hok vào chỉnh gì được hết (chỉ vào được System thui à? Hay mình bị lỗi gì rùi....? hic hic, ai bik chỉ dùm,,,,,:banghead:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019