*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

[MENTION=875411]zzckjmzz[/MENTION] : Cái game Chaos Knight lúc đầu cho 40 cấp để vui thôi , 1lúc sau gặp quỷ vương nó đánh cho thọt luôn về lv1 , lúc ý ms là bắt đầu 😃
Gameloft : Tom Clancy's H.A.W.X. 2009. có game này cho 8900 không anh ơi? nhìn demo mà kết quá. nếu có thì cho em xin nhé.
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
13 năm
ay` game hay
namma2001
TÍCH CỰC
13 năm
có game mới chưa bác hì hì
a raica ơi úp vài game chạy chạy y
bác raica up lại em xin cách chơi giả lập Minh Châu bác up ở page 122 ấy,mấy cái ảnh nó die rồi:banghead::banghead::banghead:
gameminhhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bac raica oi bac co mapkey game tlbb ban moi chua za.up len cho ae voi,hjhj
hehe game mới 😆
Bác raica giải thích hộ em vụ này với, bức xúc quá rồi
Chán ghê mình chơi kô sao mà bác này lại bảo mất,
Mà nếu mất thì lúc mới vô kích hoạt bạn cũng mất chứ nhỉ,Có khi nào gửi tin nhắn song bạn tắt máy kô nên nó ko trã dc.
Mà thôi để mình del game đó
Cái này không thể trách bác raica7979 được. Bác tốn bao nhiêu công sức để map key và convert, việt hóa game cho anh em. Cảm ơn thì chưa được bao nhiêu, mất tiền thì nhiều lúc có thể do lỗi mạng chứ đâu chắc chắn là tại game.
Ủng hộ bác thêm 1 cái thanks... :-bd
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn, mình nhắn song máy mất sóng teo luôn 30k nó không gửi lại. nhưg chả vấn đề gì, k0 tiếc
ấy chết bác Rái Cá giận rồi :unsure:
Đỗi gió tý hen cày lever miết cũng chán:unsure:game này mình up rồi nhưnh đây là bản tv hen

[Việt Hóa]Art of War 2: Global Confederation

Năm 2038, trong vòng 20 năm, Trái đất đã Hợp lực cho ra đời liên hiệp toàn cầu chống lại chiến tranh, dưới sự cai trị của các nước đầu tư. Nhân loại bước vào một kỷ nguyên mới. Các cuộc chiến tranh lãnh thổ toàn cầu, đã được tiến hành cho một thế kỷ giờ không còn nữa. Nền kinh tế thế giới không còn được hỗ trợ máy quân sự để sẵn sàng hành động và chuyển hướng tới sự tiến bộ này của nhân loại. Các nhà khoa học đã mở mang ra những điều không chỉ trong trái đất…

Tuy nhiên, hòa bình bỗng chốc qua đi khi xuất hiện những cuộc nổi loạn bởi những người phản đối chính sách của Senat. Phong trào kháng chiến là đà trên khắp thế giới. Để đàn áp các cuộc nổi loạn. Bắt buộc phải có chiến tranh một lần nữa.
Ở phía đông của Peru, gần thành phố Pucallpa, một số dấu hiệu của hoạt động nổi loạn đã được quan sát. Trước đó thời điểm này, Nam Mỹ là trung tâm của khu vực. Nhiệm vụ của bạn là để đè bẹp các cuộc nổi dậy ở Peru và nắm bắt các nhà lãnh đạo của cuộc nổi loạn.
Tính năng game:
* Phong cách đẹp, hiện đại, đồ họa 3D-rendered,Có thể lựa chọn tắt mỡ đồ họa
* 7 chiến dịch tại địa điểm khác nhau từ rừng Amazon tới các cao nguyên của dãy Andes
* Nhiều đơn vị, kiểu nâng cấp
* Mỗi bên có vũ khí và trang thiết bị của riêng mình với đặc điểm đặc biệt
* Mỗi bên có chiến thuật chiến đấu riêng của mình
* Game có sự năng động và nhạy bén cao
Thể Loại: Chiến Thuật
Những màn hình lớn có chỗ nó xẽ ko full màn hình nhá

Art of War 2 81.zip
Art of War 2 83 85 87 88 93.zip
Art of War 2 480x320.zip
Art of War 2 480x360.zip
Game hay đó bác. E đang tải zìa test :skip:
@raica7979 bác ơi.. sao click vào mấy cái dowload mãi mà ko hiện lên gì thế... ức chế chán nản quá bác chủ ơi 😔(
Thank bác, cho em hỏi,nếu dùng Aerize Card Loader load cod thì những file mà nén ra có nhiều cod thì load kiểu gì ? Load 1 cod thì ok,những file nhiều cod em load từ 1 đến cuối nó vẫn không được,có cách nào load hết 1 lượt ko ạ ? Em mới dùng ACL có gì đừng chém em.Thank
Acc cái ji vậy ông thần,xóa bớt hình dùm mình với,chỉ ghi tên dc rồi,game nào hỗ trợ cho 480x360 thì mình up ngay
Chép tất cả 1 lúc nhá,bạn chép từng file 1 lỗi là phải rồi,sao ko dùng bbm kô pm nào quản lý hay hơn nó đâu
Ý em là lúc giải nén ra rồi vào Aerize Card Loader sẽ có thao tác ntn để chép tất cả ? E chỉ chọn được 1 file cod thôi làm thế nào để chọn được hết ? E vừa bị trộm nó bê mất set máy tính rồi nên ko cài bằng BDM được
Đổi gió chiến thuật thì bác Cá map game Ancient Empire 2 mod việt hóa ( e nhớ có bác nào đó up lên nhờ suốt đó ) đi 😃 Game đó hay phết
gameminhhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bac raica7979 oi tinh hinh sao roi bac co mapkey game tlbb ban moi chua za,cho bac mai.up som cho ae choi voi,hjhj.dag on bag bb nen k viet co dau dc,thog cam cho e nha
phanquj
ĐẠI BÀNG
13 năm
87 chạy nặng quá, k chơi được

tiếc la máy 87 của mình k chơi được, giật quá. ì ạch mãi mới di chuyển được, thật là khó chịu
Game này máy đời thấp chơi giật lắm, trước mình dùng 83 cũng di chuyển chậm như rùa, sau cài vào 9700 chơi thấy mượt hơn hẳn, lại là bản Tiếng Anh nên chơi dễ hơn nhiều :rolleyes:
Art of War 2 hay nhưng mà chơi tốn thời gian khiếp luôn, ôm cái máy 2 tiếng đồng hồ xe chưa qua dc nhà nó @@

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

à quên ai bit mấy cái phím 1 3 7 9 dùng làm gì ko, hình như có kỹ năng hay gì đó mà sao ko thấy hiện lên
Bác này chơi ko đọc hướng dẫn trong game đấy mà. 1 3 7 9 dùng làm phím nhớ.... vào game nói rõ hơn đó. Dành chút thời gian đọc đi ^^
Closed Beta game online trên di động: Minh Chủ Võ Lâm
Code:
http://mcvl.mcgame.vn/index.php/cong-cao/62-thong-bao-closed-beta
Xem các dòng máy hỗ trợ thì một lần nữa lại không có BlackBerry !
Code:
http://mcvl.mcgame.vn/index.php/cong-cao/61
AH ý bạn là đang làm theo hướng dẫn cài trực tiếp trên bb của mình áhh hả,
Dùng bbnotepad giải nén ra có thư mục,dụng jadbuilder để tạo file jad,trong trường hợp nhiều file jad của bạn thì bạn chọn nguyên cái thư mục chứa cod đó để tạo jad,pm nó chỉ cho chọn 1 file cod hoặc là thư mục chứa cod,chọn thư mục >load là oke
Game này mình chơi về nc ỏ 87 mà,hình như jo72 nó ra bản hỗ trợ bb rồi thì phải
Chưa ra mà bạn,sẽ có ngay khi game có bản chính thức,tha hồ đua top
Thế thì mình mới có việc là chứ:happy:
Nói trước luôn game này giống như MC áh 1 số OS cao sẻ chặn kết nối của game này,vì thế nên TLBB mình kô úp cho màn hình lớn,tiếc là mình ko biết lập trình để sữa nên chờ nó ra test từng room sem os nào chơi ngon thôi,mà cũng kô có máy để sem cái ji trong bb chặn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019