*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@@! bạn này post bài như đang chat Yahoo vậy 😔 mỗi câu 1 bài, viết không dấu nữa @@ Mà bạn đang hỏi về nhập mã cod gì ?
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
bác boxhix cho hỏi bác dùng máy nào thế. có phải black berry ko

Zenonia -Truyền Thuyết Chiến Binh

Game này mình vh lâu rồi,nhưng vì vài lý do mà mình hoãn cả tháng này lý do vì sao thì bạn sem bên dưới hen.
Game đã dc mình việt hóa hết và dành riêng cho bb Nhưng kô hoàn chỉnh lắm vì khi vh lời thoại lại dẫn đến nv bị tàng hình nên mình bõ qua lời thoại,vậy bạn nào chơi thì nhớ cài fond cn nhá.đáng tiếc vì điều này

Zenonia 2 là tựa game được mong đợi nhất trong các game thể loại RPG trong năm 2010 đến nay.Cốt truyện kể về một nhóm 4 chiến binh dũng cảm. Họ đứng lên bảo vệ loài người khỏi sự xâm lược của vua quỷ Ladon.

Thế mạnh của Zenonia 2 là hệ thống item, skill, nhiệm vụ phong phú nhất trong các tựa game đi cảnh. Đến với Zenonia 2 bạn sẽ bước vào một thế giới đầy màu sắc với những skill hoành tráng và những trận chiến hấp dẫn

Lý do mình up muộn là do khi cài game này máy thì chạy tốt mạy lại trắng xóa?!lúc đầu mình mới chép cũng bị nhưnh xóa di cài lại ok,Và mình có gửi trước cho ae trong box test tthữ thì đa số đều chạy ngon.Vây nếu bạn thích game này nhưng cài kô dc thì hãy thữ làm lại vài lần xem sao,hi vọng những ae chơi trước sẽ hướng dẫn thêm một số mẹo ji đó chẳn hạng.nếu như có máy nào đó cài kô dc thì cũng đừng buồn chờ game sau hen.

Mình nói thêm về cheat nhá,game này mình ko rack nhưng đã đỗi số tổng đài thành 900 nên các bạn có thể kích hoạt chức năng save vì game chỉ cho save khi ghặp tạp hóa và dùng cheats Mở rộng dụng cụ,mở trộng hành trang chỉ kick 1 lần,ngoài ra ko nên dùng thêm
Chỉ hỗ trợ cho dòng máy có độ phân giải 320x240

Và video này mình quay trên 87:

Zenonia2 83 85 87 88 93.zip
xenggl
ĐẠI BÀNG
13 năm

Cài xogn vào game trắng màn hình =.= có cách nào khắc phục ko bác =.=
bác raica ơi e dùng 8820 os 4.5.0.182 chơi đc nhưng mà toàn kiểu nháy nháy hình ý bác 😔
có cách nào khắc phục vs lại có bản eng k bác ?
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
13 năm
em bóc tem nhá, game hay game hay:hot::hot::hot:
Se7eN747
ĐẠI BÀNG
13 năm
Down về test ngay :">
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
13 năm
game này việt hoá nhưg hình như là bản 1 bác à, thảo nào thấy cái video cứ quen quen😁
Gọi cho vui thế thôi chứ đây là bản duy nhất:happy:
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hi, nhug van cam on bac vi mat cong viet hoa game
kunkun3
ĐẠI BÀNG
13 năm
hắt sót đúng là bản một rồi ! em nhớ nhờ bác khi mới lập nick trên tt cơ💣 ! mà bây h mới làm. bik tội gÌ không hả !
font cn là cái gì thế bác cá. down ở đâu? còn cái cheat của zenonia là sử dụng đc tất cả hay chỉ sử dụng đc các loại cheat mà bạn hướng dẫn.. plz
Bản này với bản hôm trước bác cho em có khác nhau không ạ ? em ngại gỡ ra quá 😁

Font china là font mà bác Raica7979 đính kèm ở #1 bạn quay lại trang đầu tiên để tải nhé !
Mình sữa chớp mh,mà ko cần xóa bản cũ đâu,chẳng đáng lắm
ý mình là nên dùng 3 cái đó thôi áh,
Cheast save để save lúc nào cũng dc game zenonia kô có nó thêm vào để kinh doanh
Mở rương rộng ra
Hành trang rộng thêm
2 cái này đúng ra làm nv dc nhưnh mới chơi nó cho có mấy ô àh buôc phải cheast
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
bác chuẩn lắm ạ. chỉ nên cheat những thứ nói trên. còn ai muốn thử skill thì cheat thêm cái skill nữa để chọn ra hướng đi cho mình.
error ! ai biết cài cái này chỉ dùm với:help:
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bac thu xoa dj, nho xoa ca cai module cua game nay dj, roi cai lai xem, thu bang vnbb xem, co khi dc day'
Bác cá ơi bác map game Audition cua noki cho anh em đi. Ôi đồ hoạ đẹp và chơi sướng nữa. Bác giúp em quả này với.
bác ơi fling! map key như nào vậy em đi sai nước không đi lại được đang nghiền giúp em với
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sau khi cài lại bản bác mới ắp thì em đã chơi dc zenonia2
Thank bác
sao e vẫn không chơi được 😔(,màn hình vẫn trắng xoá
Bạn thử gỡ ra cài lại xem sao.
Ngoài ra, bạn xem dung lượng trống của bạn còn thừa nhiều không ? đừng để ít quá !
Bạn hãy thử tắt 1 vài ứng dụng chạy ngầm không cần thiết trước khi chạy game ! đừng để nhiều chương trình chạy ẩn quá ! Nếu có EScreen bạn hãy thử vào dọn dẹp RAM ...
Mình dùng 8700 OS 4.5 (không dùng tối ưu) dung lượng còn thừa hơn 20MB - phần mềm chạy ẩn chỉ có SmartMail, BerryBuzz, Addonis. Không tính (Phone, Message, Home, Browser). Khi cài game Zenonia vào thì chạy rất mượt, không bị giật, không xuất hiện đồng hồ cát !
Hoặc cũng có thể game kén OS :( -> hy vọng không phải vậy !
Mình cũng bị như vậy dù đã up lai rom, wipe,... vẫn trắng xóa. Mình xài 8830 đó :help:
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
mình dùng 883 ko bị gì mà. la thế. mình dùng os 4.5 135
thanks bạn raica nhieu nha, dow về chơi thôi, he
Mình cũng thích game này ^^! nên mình đã map lại key bản dành cho Nokia 240x320 (vì bản của Nokia 320x240 cũng không undo được).
Hiện mình vẫn đang chơi game này trên 8700 ! Thấy nhiều bạn vẫn còn quan tâm game này nên mình up lên chia sẻ cùng các bạn !Bản này mình đã xoay màn hình !
Bạn nào chưa biết game này có thể về trang dưới để xem, bác Raica7979 đã giới thiệu !
-------------------------------------------------------------
Fling!

Các phím:
Di chuyển: 2 4 6 8
Phím Chọn: 5, T, Space
Phím Hủy: V
Phím Undo (đi lại): *, A
Phím Hint (gợi ý): #, Q
Nên tắt Sound và Music khi chơi để tránh lag 😔
FlingBlackBerryCW.zip
thank bạn nhiều nha game này hay phết ....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019