*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sadlyken
TÍCH CỰC
13 năm
Đề nghị admin cấm topic này. Không thì cá bá đạo mất.
Em đã cài được game Hero lore2 .Tuy nhiên bản Eng này mỗi lần chuyển cảnh rất chậm,thay vì chuyển cảnh ngay thì nó mờ dần màn hình đi>đen>chuyển cảnh,và hiện đồng hồ cát.Trong bản tiếng hoa ko bị như vậy.Nhưng mọi thứ khác đều ok,cài bản tiếng anh còn mò mẫm chơi được chứ còn bản tiếng hoa tuy chơi mượt hơn nhưng toàn ngồi bấm số 5 cho xong.Thanks bác Raica7979 nhiều .12hđem đang cài thử veronica ,các bác quảng cáo hay quá>;)
darkeys
ĐẠI BÀNG
13 năm
thank bác rất nhiều, em dow tạm vài game về chơi cái đã. tinh thần chia sẻ của bác rất là cao, hoan nghênh bác nhé
Cac bac oi sao game mcvl e down ko dc, e dung bb8310 toan bao cao file qua lon ko the down...e dung rom 4.2.2
Game này chưa hỗ trợ BB bạn ạ, vì vậy phải có người-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy ở topic này map key và convert sang cho BB thì mới chơi được. Với lại game đang trong quá trình thử nghiệm nếu bạn không có tài khoản test thì có cài game rồi cũng không chơi được !
xenggl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks bác, em đang down từng game của bác về vọc 😁
Hic mình cũng đang đau đầu vì cài lỗi đó,tlbb bản 1.5 cũng bị lỗi đó,game nặng cũng kô sao nhưng file class lớn thì lại ko chạy trên bb dc.lỗi này mình hay thấy khi mod game của gameloft
Bản mod của mình thì lai với tlbb 1.4 vào game thì kô thấy báo lỗi nhưng ko có acc để test,thôi thì kệ mình cũng ko thích thằng mc cho lắm:happy:
Bác Raica, bác đã vào thử game chưa ? có được không bác ? em convert bản nào cũng bị thông báo là ... cái gì đó quá lớn ... hix 😔
gameminhhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bac up ban cua bac cho ae thuong thuc voi.hjhj
ăc ăc, em gửi cho bác cái acc test rồi còn gì. hôm trước thấy bảo bảo không có acc test nên em qua game8 xin 1 cái về mà ^^! bác chưa nhận được PM của em à @@!
Zenonia 2 ...chơi 2 bữa hết trơn rầu....ngắn qóa..ik..
kunkun3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix ! Zenonia ma` hok cheat the? do^' thag` lao` danh' lai cuon sach ma thuat. Trong garena toi' ( bua no' gan` nua~ tieng' . No' danh phat' 1K mau',vua bom mau' vua` danh' Dau mong' tay vai~ lo. )
Vẫn còn một số thành phần trích dẫn cả bài dài dàng dạc mà chỉ hỏi có một câu ngắn gọn. Chịu đíu nổi >:-(
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
đồng ý với bác trên. híc trích dẫn để lấy bằng bác ạ.
bác đã thử khi cài xóa 1 game khác hay phần mềm rồi đồng thời cài game chưa? (bác nên dùng BDM) em cài cho 2 máy chưa máy nào trắng tinh khôi cả.
xenggl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thử hết cách rồi bác ,vừa xóa vừa cài như bác nói cũng ko ăn thua ,vào trắng toát à
kunkun3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bac' thu? Cai` lai. Ban? Rom toi' uu hoa' + hybrid thu? . Hoac bac thu? Cach' nay` cai` zenonia vao` roi` vao thg? Con bb xoa' bot phan mem de? May' no' con` nhieu` nhieu` dung luong. No' moi' chay. Duoc.
xenggl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Để em thữ xóa bớt ứng dụng xem thế nào !? vì còn trống tầm 5mb luôn !
Em dùng 4.5 182
Thanks các bác nhiều
JTL_dragon2
ĐẠI BÀNG
13 năm
hlep: game Rafa.Nadal.Tenis
thực hiện phần lobs rất khó ,có bạn nào giúp được kô?
làm theo như hướng dẩn mà vẩn kô được
JTL_dragon2
ĐẠI BÀNG
13 năm
tennis

cần giúp vượt qua phần lobs bóng với khó quá kô làm dc
namma2001
TÍCH CỰC
13 năm
lâu quá chưa có game hót như TTSN 😃
chả hiểu cái game ZENONIA ý ạ. có cái nhiệm vụ này không hiểu làm kiểu gì. đi khắp nơi mà mãi k làm đc ạ. có bác nào chỉ cho e vs, cái nhiệm vụ này này [​IMG]
ui, game ZENONIA của bác rái, e chơi bằng 8820 mà mượt quá bác rái ơi...sao kì vậy ta, game thì chơi giật, game thì mượt @.@, mà hình như không mượt bằng con 8700 hay sao ý
tiếc là hệ thống thẻ để luyện đồ bác không việt hóa lun, nên không hiểu công dụng @.@
bác có biết cái nhiệm vụ này làm tn ko? [​IMG]
[TR]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 728 align: left"] [URL="http://www.blackberryrc.com/blackberry-games/combat/2011/0419/SKETCHER-for-71xx-81xx-games.html"][B][SIZE=4][/SIZE][/B][/URL]
[/TD]
[/TR]
Acc chưa edit:happy:,đi tiếp ỏ cửa nv đầu tiên áh,chỗ ngã 3 đi hướng 3h là tới cung điện
Bác việt hóa mấy cái thẻ up lên đây cho a e biết mà mò nữa :help:
tới cung điện rồi có cái thằng nào nó chặn ở cửa đó. hem cho vào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019