Hình nền 480 x 360 update hằng ngày

Heart Hunter
22/8/2010 14:38Phản hồi: 244
Hình nền 480 x 360 update hằng ngày
Việc tạo hình nền bây h đơn giản và có nhiều trang web để download lắm. Mình chủ yếu lấy trên www.zedge.net. Nhưng thấy nhiều bạn vẫn hỏi hình nền 480 x 360, mình đang dùng 8900 nên quyết định chọn lọc các wall đẹp lên đây cho mọi người sử dụng luôn.
Hy vọng nhận được sự ủng hộ của mọi người!

244 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiếp tục là Oto

Các loại oto, có yêu cầu j các bác cứ đưa lên :sleep:
Oto :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep:
bác đừng bỏ hình theo kiêu đính kèm thế này em save mà ảnh nó cứ tí teo thế nào ấy. bác để hình ngoài chỗ bài viết thì mới dowload về dùng dc bác àh
Bạn click 1 cái vào ảnh, nó hiện lên slide của cả tệp với kích thước thật, bạn save từng cái 1 là ok. Hii, làm cách thủ công cũng nhanh mà ;)
Hôm nay ngồi sửa lại cho bác dễ down đây nhé!
😁 Bác culak còn j thắc mắc thì cứ PM mình nhé. Up khoảng 100 cái cho bác thì dừng để dành hôm sau :sleep:
:running: :running: :running: :running: :running: :running: :running: :running:
:spin: Hôm nay đến đây em xin tạm dừng. Đợi phản hồi của mọi người đã 😃
:sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep:
Mr_nhat
ĐẠI BÀNG
14 năm
úp hộ bác,có ảnh khác nữa không hả bác
hok nhì thấy ảnh đâu cả bác Hunter ơi. hôm qua em dowload thì mất điện bây h thì hok nhìn thấy j cả bực mình quá bác ơi. bác có thể cho toàn bộ lên media fire dc cho em thì tốt lắm
thanks bác nhiều
nữa đi bác Hunter ơi. có thêm ảnh super moto ko bác cho lên đây luôn cho anh em thưởng thức nào
Có nhiều lắm bác ạ, bác thích thể loại j để tối về E up

Chắc do mạng của bác có vấn đề, hình ảnh vẫn ngon mà. Up lên Media thì mình ko có acc + mọi người ko nhìn thấy ảnh. Hiện tại mình có khoảng 700 cái, dùng phần mềm WallpaperShifter 10 phút đổi 1 lần cho mới mẻ

Tối về mình sẽ up tiếp!
tối rồi mà vẫn chưa thấy bác up lên cho anh em. mong đợi quá
Sao toàn hình xe kh vậy? Bác co hình nào chủ đề khác kh vậy? Dù sao cũng Thanks nhiều. Mình cũng đang dùng 8900.
Bác thích thể loại nào? Mình up 1 số lên bạn xem thử nhé :rolleyes: :rolleyes:

upppppppppppppppppppppppp
Mình có nhiều thể loại lắm, tối qua định up lên nhưng do tinhte lỗi ko làm được nên tối nay mình sẽ up 😁. Ví dụ mấy cái trước nhé
Thêm oto cho bác Culak

:spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin::spin:
:inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove:
Up thêm 1 lần rồi đi ngủ :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep:
He he thanks bác, tui thích những bức ảnh có kèm theo 1 thông điệp : yêu thương, nhắc nhở bản thân.... cám ơn bạn đã share cho AE TT
Gửi đến bạn những thông điệp yêu thương :bounce:
hình đẹp lắm.thanx bác😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019