cho gà hỏi, cái này là cái j của 8100 zậy anh em

warone
30/8/2010 8:39Phản hồi: 35
bụi quá, mở ra vệ sinh cái, nhưng cái miếng xanh xanh này không biết là cái j, nó bị tróc 1 miếng nhỏ

quyết định, bóc ra chơi, ồ, lạ quá, nó dính theo 2 miếng đồng

thấy mịa, không biết dán lại sao hết, vứt luôn

cuối cùng, như tiêu đề, nó là cái j zậy anh em^^
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😆 hài vãi chưởng.nó là cái màng sóng bác ơi.😃) the bác bật máy lên có bị mất sóng hay sóng yếu không
Bác này khá thật, mới giao lưu với bác tối qua mà bây giờ bác xả thịt em nó rồi. Em cũng nghí nó là màng sóng ấy, em từ lâu đã thấy ngộ ngộ mà hem dám tháo, sợ em nó trúng gió!
warone
TÍCH CỰC
14 năm
he he, chưa có cơ hội cafe với bác cho vui, thằng bạn đang nghiên cứu cục pin để độ lên 2000mAh

hic, thế mà em cứ tưởng cái j, thấy vui vui lột ra chơi, mấy bác nói mới để ý, sóng của em nó chỉ còn 3 cục, ra đường được 4 cục, lên bang công thì sóng mới đầy
Hô hô, bác kiếm cái râu ăngten của tivi lắp vào cho em nó, đảm bảo sóng full kể catrong nhà 😁
warone
TÍCH CỰC
14 năm
giờ em lỡ lột quần em nó rồi, giờ có cách chữa trị không mấy bác, sóng 3 cục chắc vào gprs chậm hơn trước, em phải check mail liên tục

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

ý kiến hay nè, ai còn cái ăngten cho em 1 cái, nhà em xài cable 4 năm nay rồi
bác chủ cũng "sáng tộ" ghê!tìm cách lắp lại cho em nó đi bác à,ko có ănten thì sóng yếu lắm,lỡ đi đâu xa ,vùng sóng yếu thì pó tay đó.cái này có mấy bài nói về nó rồi,ở tphcm thì mang qua tui chế lại cho!
warone
TÍCH CỰC
14 năm
hic, em lỡ dại hu hu, để em kiếm gắn zô lại, k được nhờ bác
òa, thật là vô đối, đây là bác dũng cảm nhất mà em đã từng thấy, oh my god
warone
TÍCH CỰC
14 năm
bởi zậy giờ mới đau lòng nè ^^, chắc đi mua cái sườn khác thôi
bác máu thật :-s em bung ra có cái j lắp lại hết...chả dám thiếu cái j :-s
Thật là khâm phục bác quá...............
May bac nay qua that la...... Lam em no hieu ky chui vo....hoho bac oi kiem cai khac lap vao nhanh con kip ne kh thi se chi choi game duoc thoi day

Thank mong bac som kiem duoc cai khac the vo no....!....
warone
TÍCH CỰC
14 năm
he he, em định k gắn, lười quá, vì cái chụp đuôi mỗi lần mở ra là gãy hết móng tay, em thấy sóng gió tạm được 4 vạch, kệ, để zậy luôn
Nói thật là cái ang ten nó để hơi bất hợp lý, mình cứ tháo cái mông ra là kiểu gì cũng làm rách cái đấy, may mà của em rách nhỏ, ngày xưa sóng lên được -56 dBm, bây h chỉ còn -68 dBm
warone
TÍCH CỰC
14 năm
bb để chỗ đó là rất hợp lý bác ạ, để trên đầu thì gần não quá, để ở giữa thì gặp tai nạn như IP 4, để dưới đuôi, có cái chụp bảo vệ thì quá hợp lý
Hợp lí nhưng mà nó lại dễ rách.
warone
TÍCH CỰC
14 năm
dân VN xài đt mà cứ mod tè le, mở lung tung, chứ như nước ngoài, đt rẻ bèo (IP 4 mà có 199USD chứ nhiêu), xài hư thì vứt, đâu có sửa tới sửa lui như mình mà sợ rách
bác thật vô đối đó. cũng giống tính em: đã xài bb là phải khám nhưng không được phá.
warone
TÍCH CỰC
14 năm
câu này bác chỉ nên áp dụng với phụ nữa thôi, ha ha
Sắm cho e nó cái antena của mấy cái radio đi bồ. Hiiiiiiii. Jo mới bít có người mạnh mẽ như bác chủ thớt đây. Hahahha
ẠC!VỤ NÀY VUI ĐÓ NHA. BÁC LÀM QUẢ NÀY ĐÚNG :laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:CAO TAY ẤN ĐÓ. THẾ MÁY BÁC CÓ GIẢM ĐI VẠCH SÓNG NÀO KHÔMG? NẾU KHÔNG THÌ CHẮC LÀ MÁY BÁC THUỘC HÀNG "ANH CHỊ" RỒI........................!
😁
thôi chết, mình cũng bóc ra vo lại vứt cái màng ý đi rồi :eek: bảo sao vào thang máy cứ SOS hoài
Khi nào nghe mấy pro nói, chơi quả anten ti vi lắp vào xem được bao nhiêu dBm :p
warone
TÍCH CỰC
14 năm
máy em giảm không bao nhiêu, cũng được 4 vạch, nghe gọi phà phà, hà hà
máy bác chủ sóng trâu nhỉ, bóc anten mà vẫn được 4 vạch, :bounce:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119