Theme Phase cho 83/87/88.

forever3
15/9/2010 17:38Phản hồi: 13

Theme lỗi, removed link!
Sorry ae, vừa mới test thử theme này, cài đặt thành công nhưng không dùng dc, chọn theme này ,màn hình cứ nhấp nháy. Đang restar lại máy, Không dùng dc các bác nhé!
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có thêm hình ko bác. 1 hình chưa thấy hết. dù sao cũng cảm ơn bác nhiệt tình tìm tòi cho ace ^^:p
ttqminh1710
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn lạ mắt, độc đáo thiệt
Xin thông báo với anh em rằng www.elecite.com không design theme này cho OS4.5 (83/87/88) vì vậy cẩn thận dính quả đắng ! nếu có thì may chăng anh CHINA mod lại.
Account Suspended
elecite.com
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
CHuẩn bác ah! e test và đang đắng hết mồm đây vì không có cable để xoa theme đó đi đây!
chưa thử sao biết..........................oke thì thks
bnc246
TÍCH CỰC
14 năm
em nữa
nên block nick này nhé
cài thử mấy cái toàn phải tháo pin ra khởi động lại thôi
hờ hờ..... cái theme đểu......ban nick đê....toàn hại anh em thôi
ngày trước có bác up theme này lên rồi và em cũng test thử kết quả là màn hình trắng xóa lại phải gỡ ra.hik
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
Hơi tý là đòi baned. Mình test và đã có khuyến cáo rồi đấy chứ! Có phải là đem con bỏ chợ đâu.
Oạch, may thế, chưa thử. 😁
Chả phải ljng_ljng_fat post theme này hại mọi ng mà ko nhớ à,😆.nhưng phải công nhận,làm theme này trêu cũng hay.tất cả icon để hết trắng xóa,trong suốt hết 😃)
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
Màn hình nhấp nháy vui mắt, tắt đi tắt lại thì lên dc cái options nền màu trắng chữ mầu đen bé tý để set lại theme!
Ặc ặc tại mấy bác không biết không biết, cái theme quỷ này hơn hai tháng trước có một mem nick là linh linh phát post, kết quả là cả đám anh em đều phải nhẹ là không phải cài lại OS, nặng là ôi thôi. Tưởng đâu topic đã được xử lý, ai dè hôm nay bác này lại moi lên, download về chưa test mà đã up lên, bó tay bác. dù sao cũng cám ơn tinh thần của bác!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019