Themes"BB-Os6.0-ND"của DXxSONICxXT dành cho 83-87-88-Os 4.2-4.5

anhtrung1234
7/10/2010 11:49Phản hồi: 39
Themes"BB-Os6.0-ND"của DXxSONICxXT dành cho 83-87-88-Os 4.2-4.5
Hôm trước tình cờ down được cái themes ở newday.nhưng giờ newday đang tạm dừng nên mình up cái themes nhìn tuyệt đẹp cho các bác
một vài hình ảnh.

Dùng và cho ý kiến nha các bác
Lưu ý với các bác dùng 87xx.Vì không có phím chức năng vào Applications list nên các bác vào Options-Screen/Keyboard- phần Left side convenience key open hoặc Front key opens chọn là Applications list để vào menu nha.
Name: Hoàng Anh Trung
Mobile: 0986.03.28.30
8800->8707v <- forever 😃
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Made by sonic 😁.nice theme
langoc
TÍCH CỰC
14 năm
đang đợi 10-10 newday trở lại, nghe nói co nhiều theme khủng lắm
ai chuyển wa .ALX dùm đi thank. theme đẹp lắm bác
Bác dùng vnbbunitls load tất cả file cod đã giải nén về cũng ok luôn nha.
Ko chuyển wa alx đươc bác nào chuyển hộ đi
Newday sẽ không làm mọi người thất vọng , cám ơn mọi người đã yêu mên Newday
mấy theme này icon ko sắc sảo. chưa bắt mắt lắm. cần phải chỉnh lại nhìu. thank bác chủ đóng góp;)
file bác post sau vẫn lỗi , cài vào vẫn báo không tương thik , bác nào chuyển wa hộ cái , đang quan tâm theme này , thanks all
Bác dùng vnbbutils loald hết 10 file cod vào bb là ok nhé
Chưa hiểu lắm ... cái file có 2kb thì chạy kiểu ji ....
cho tớ hỏi cái ... trên cái hình chủ topic up thấy có cái calendar mà tớ cài vô ok hết rồi nhưng lại không thấy hiện lên nhỉ ~_~ Ai bít chỉ tớ cái ...
À thôi tìm được rồi ... Bấm phím Z với X là ẩn- hiện calendar, bấm H-G là ẩn hiện cái icon trên cùng, bấm back- space là ẩn hiện tất cả các icon ngoài br .... Cái theme này nhiều phím tắt thật nhưng mà giao diện rất pro và đẹp tuyệt .... Thanks chủ topic 😁
Theme OS 6.0 quả thật là đẹp các bác nhỉ 😁
các designer của newday cố gắng làm đc cái theme 0s6 cho os4.2, 4.5 gần giống như trên feelberry là quá đẹp rồi 😁
😃 Theme này mình có làm 1 bản V2 fix lại baner time trong suốt dể set wall vào 1 số phím tắt mới ! 😁 ! Có ai cần ko nào ....?

---------- Post added at 04:48 AM ---------- Previous post was at 04:47 AM ----------

:D Thật ra muốn làm thì không khó nhưng mà theme Os6.0 giờ nhiều qua rồi, xào lại thấy nhạt ah !
Hì bác post lên cho ae chiêm ngưỡng đi bác.
haivugv
TÍCH CỰC
14 năm
theme đẹp quá bác ơi! thanhks bro nhiều
xkhoax
TÍCH CỰC
14 năm
Biểu tượng đẹp nhưng tại màn hình chờ tốc độ di chuyển qua lại các Icon giật lung tung, tiếc nhất cho những theme đẹp!
Hix giật lung tung là thế nào? mình dùng bt mà có bị chi đâu?
Kết cài theme này quá .... Dùng con 8330 cài theme này đã quá, giờ đổi lên 8530 sao load file cod vào nó không lên nhỉ .... Cái này 8530 os 5. sài được không bác .... Bác nào chuyển thằng này qua 8530 giùm tớ tớ cảm ơn lắm lắm .... 😔(
Bác nào bít mod qua 85xx giùm tớ đi mờ 😔 :( Theme 85xx giờ ít quá :( Thiệt thòi cho dòng 85 ...
Thấy bên topic bên kia xin themes này nhiều quá.em mạo muội Up lên cho mọi người biết để đỡ phải xin.chúc mọi người vui vẽ.
Bản này cho OS 4.2 thì phải, Calendar có 2 dòng vs một số lỗi nhỏ khác.
em load cod van ko hiên thị được , chắc do dùng rom chế biến rùi
Rom chế biến thế cậu vẫn loald vào ok nhưng ko hiển thị được đúng ko? thế cậu vẫn cài themes khác bt ko?
Em vừa dùng vnbb load file .cod OK rồi nhưng ko thấy hiện phần calendar bác ạ. Với lại mấy icon bên ngoài Home Screen dùng với di chuyển khó quá. Thanks bác chia sẻ theme đẹp cho anh em.
Các phím tắt của themes: Z-X: Hiện-Tắt
Calendar.H-G: Hiện-Tắt mục trên cùng ở màn hình thu gọn.Space-Back: Ẩn-Hiện tất cả Icon.Còn phần di chuyển thấy mấy bác dùng 88xx cũng kêu di chuyển khó.chắc cái này ko hợp với 88xx thì phải.mình chưa test trên 88xx.nhưng với 8700 và 8707 chạy ngon lành,ko vấn đề gì mà.
theme này icon hơi bé, nhìn có vẻ ko đc sắc nét và lung linh cho lắm
tuy set wall nhìn đẹp, nhưng đồ họa hơi kém 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019