(4share.vn) Windows 8-N RTM (MSDN, 1link, kèm Activation Key)-CLOSED

Thảo luận trong '[Win] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi ultimate, 17/8/12. Trả lời: 144, Xem: 47169.

1. ultimate

ultimate Thành viên

Chào mọi người.
    Như đã nói thì mình sẽ share cho các bạn key Winodws 8 Pro, nhưng do lần này MS chỉ cho get có 5 key, so với 10 key như mọi lần, nên mình xin lỗi không share được nữa vì bạn bè mình cũng còn nhiều ng cần :-<
    Nhưng các bạn đừng thất vọng,thay vì share 1 key Windows 8 Pro, mình sẽ share:
    - 1 key Windows 8 Pro-N (chú ý chữ N cuối cùng). Đây là phiên bản MS đã gỡ bỏ Windows Media Player, theo phán quyết của tòa án Châu Âu vì chống độc quyền. Còn lại thì ko khác gì Windows 8 Pro. Các bạn có thể tải về cài đặt, sau đó có thể cài Windows Media Player sau từ Microsoft website (thực tế thì mình chả bao giờ dùng cái WMP này ).
    - 1 key Window 8-N (not Pro, not Enterprise). Cũng là "N" như trên, nhưng là windows 8 thường.
    Có thể xem thêm các phiên bản Windows ở đây:
    http://www.baomoi.com/Nhung-dieu-can-biet-ve-cac-phien-ban-cua-Windows-8/76/8303979.epi

File cài đặt + activation key mình đang upload lên 4share. Mình sẽ cho file iso gốc và file Text key vào chung 1 thư mục rồi zip lại, các bạn down về, giải nén lấy bộ cài và key để dùng.

Cheers!
    Windows 8-N and Windows 8 Pro-N (chung 1 bộ cài, điền key nào nó tự lựa chọn version ứng với key đó)
    http://up.4share.vn/d/2d1f19141c151b1f

(hiện đang upload, các bạn chịu khó refresh hoặc chờ mình cập nhật ở đây, key có thể activate cho cả X64 và x86, mỗi key activate được nhiều lần)

:
    nhbach, anhducX8, thangbithit9 người khác thích nội dung này.
  2. hot-bad89

hot-bad89 Thành viên

Sao mình vào 4share vẫn chưa thấy bạn.

3. ultimate

ultimate Thành viên

mạng đang trục trặc nên mình chưa up xong

4. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

không thấy key nhỉ, mà key đó active xài mãi mãi hả bạn?

5. huck

huck Dự bị

Key này có thể active được trên nhiều máy không bạn ?
    Lỡ khi hì hục cả buổi download về cộng với mất thêm 20 phút cài đặt mà không active được vì đã có người khác active trước rồi thì mất thời gian lắm

6. _Lacoste_

_Lacoste_ Thành viên

Đây là bản mà mới hôm qua ms cho sài free 90 ngày phải không bác. hay đây là bản + key mà bác tuồn đc chia sẻ cho mọi người.
    * mấy vụ này mình gà,mấy bác đừng lời lẽ tàn nhẫn nhé! :)

7. roy_deathkt

roy_deathkt Thành viên

Bạn gửi cho mình key pro-N đc ko, mình dow hôm qua rồi, nhưng chưa cài. Trên up4share lại mới chỉ có bản bình thường. :)

8. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

có là doanh nghiệp đâu mà đòi xài bản đó nhỉ

9. roy_deathkt

roy_deathkt Thành viên

Mình tiểu doang nghiệp bạn ạ. :D

10. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

vậy mua key xài đi nào hehehe

11. roy_deathkt

roy_deathkt Thành viên

Điều kiện của mình chưa có thể mua được. :(

12. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

sao giống mình dữ

13. roy_deathkt

roy_deathkt Thành viên

Link 4share này sao mình down chậm thế nhỉ, có 40k, 50k trên giây.

14. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

mình cũng chậm, mặc dù có vip nhưng tốc độ có 150kb/s ah, thường thì gần 500kb/s mà giờ chậm như rua

15. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

hồi sáng mình tải win8 bằng torrent xong rồi, tốc độ nhanh quá chừng, mà không co key, giờ phải tải bên 4share để lấy key, khổ ghê

16. ultimate

ultimate Thành viên

up xong rồi nhé các bạn
    Key active 1 lần dùng mãi mãi nếu bạn không cài lại
    Hay ghost lại ngay khi có thể :D
    Để dành cho các bạn hì hục cả buổi (như các bạn nói) cài xong mà ko active được , vui long chuột phải vào phần My Computer --> Properties rồi ScreenShot lại up lên đây kèm email của bạn. Mình sẽ dành 1 key Windows 8 N dành cho các bạn thiếu may mắn đó (tất nhiên theo thứ tự ai đến trc có trc )
    Vui long post screenshot kèm email, post email riêng sẽ ko gửi key.
    Regards.

quatamthuong thích nội dung này.
  17. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

ủa bạn ơi, mình thấy có bản win để là window 8 chứ không để là win8 pro, như vậy link tải của bạn là bản win8 nào vậy

18. roy_deathkt

roy_deathkt Thành viên

19. roy_deathkt

roy_deathkt Thành viên

File đính kèm:

20. nhathaiduong

nhathaiduong Thành viên