(4share.vn) Windows 8-N RTM (MSDN, 1link, kèm Activation Key)-CLOSED

ultimate
17/8/2012 3:32Phản hồi: 144
Chào mọi người.
Như đã nói thì mình sẽ share cho các bạn key Winodws 8 Pro, nhưng do lần này MS chỉ cho get có 5 key, so với 10 key như mọi lần, nên mình xin lỗi không share được nữa vì bạn bè mình cũng còn nhiều ng cần :-<
Nhưng các bạn đừng thất vọng,thay vì share 1 key Windows 8 Pro, mình sẽ share:
- 1 key Windows 8 Pro-N (chú ý chữ N cuối cùng). Đây là phiên bản MS đã gỡ bỏ Windows Media Player, theo phán quyết của tòa án Châu Âu vì chống độc quyền. Còn lại thì ko khác gì Windows 8 Pro. Các bạn có thể tải về cài đặt, sau đó có thể cài Windows Media Player sau từ Microsoft website (thực tế thì mình chả bao giờ dùng cái WMP này ).
- 1 key Window 8-N (not Pro, not Enterprise). Cũng là "N" như trên, nhưng là windows 8 thường.
Có thể xem thêm các phiên bản Windows ở đây:
http://www.baomoi.com/Nhung-dieu-can-biet-ve-cac-phien-ban-cua-Windows-8/76/8303979.epi

File cài đặt + activation key mình đang upload lên 4share. Mình sẽ cho file iso gốc và file Text key vào chung 1 thư mục rồi zip lại, các bạn down về, giải nén lấy bộ cài và key để dùng.

Cheers!
Windows 8-N and Windows 8 Pro-N (chung 1 bộ cài, điền key nào nó tự lựa chọn version ứng với key đó)
http://up.4share.vn/d/2d1f19141c151b1f

(hiện đang upload, các bạn chịu khó refresh hoặc chờ mình cập nhật ở đây, key có thể activate cho cả X64 và x86, mỗi key activate được nhiều lần)
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hot-bad89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình vào 4share vẫn chưa thấy bạn.
ultimate
TÍCH CỰC
12 năm
mạng đang trục trặc nên mình chưa up xong
@ultimate không thấy key nhỉ, mà key đó active xài mãi mãi hả bạn?
Key này có thể active được trên nhiều máy không bạn ?
Lỡ khi hì hục cả buổi download về cộng với mất thêm 20 phút cài đặt mà không active được vì đã có người khác active trước rồi thì mất thời gian lắm
Đây là bản mà mới hôm qua ms cho sài free 90 ngày phải không bác. hay đây là bản + key mà bác tuồn đc chia sẻ cho mọi người.
* mấy vụ này mình gà,mấy bác đừng lời lẽ tàn nhẫn nhé! 😃
roy_deathkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn gửi cho mình key pro-N đc ko, mình dow hôm qua rồi, nhưng chưa cài. Trên up4share lại mới chỉ có bản bình thường. 😃
có là doanh nghiệp đâu mà đòi xài bản đó nhỉ
@roy_deathkt sao giống mình dữ
roy_deathkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thecuong_87 Link 4share này sao mình down chậm thế nhỉ, có 40k, 50k trên giây.
@roy_deathkt mình cũng chậm, mặc dù có vip nhưng tốc độ có 150kb/s ah, thường thì gần 500kb/s mà giờ chậm như rua
@roy_deathkt hồi sáng mình tải win8 bằng torrent xong rồi, tốc độ nhanh quá chừng, mà không co key, giờ phải tải bên 4share để lấy key, khổ ghê
ultimate
TÍCH CỰC
12 năm
up xong rồi nhé các bạn
Key active 1 lần dùng mãi mãi nếu bạn không cài lại
Hay ghost lại ngay khi có thể 😁
Để dành cho các bạn hì hục cả buổi (như các bạn nói) cài xong mà ko active được , vui long chuột phải vào phần My Computer --> Properties rồi ScreenShot lại up lên đây kèm email của bạn. Mình sẽ dành 1 key Windows 8 N dành cho các bạn thiếu may mắn đó (tất nhiên theo thứ tự ai đến trc có trc )
Vui long post screenshot kèm email, post email riêng sẽ ko gửi key.
Regards.

@ultimate ủa bạn ơi, mình thấy có bản win để là window 8 chứ không để là win8 pro, như vậy link tải của bạn là bản win8 nào vậy
roy_deathkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ultimate Mình ở Nga nên server việt mình tải rất chậm, mình đã tải bản win 8 từ trang của Microsoft và cài đặt, nhưng chưa có key, định tải bản của bạn và lấy key nhưng tốc độ quá chậm. 😔
@ultimate
roy_deathkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
roy_deathkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
ultimate
TÍCH CỰC
12 năm
@roy_deathkt BẢn này của bạn là Windows 8 Pro chứ Pro-N đâu? mình có cho key bạn cũng ko active đc.
roy_deathkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ultimate À, do lúc cài mình lấy key bản pro để cài, thôi lát đi nạp qiwi mua key bản pro mà mấy bạn ở vn bán cũng đc. Thank bạn.
cho mình xin key ban pro nha... cảm ơn bạn nhiều thietmoclan1310@gmail.com
giúp mình vs từ hôm qua đến h tải bít bnhiu bản về cài mà k activate đc
mail: thebestboyfriend_20000@yahoo.com
New Bitmap Image.jpg
ultimate
TÍCH CỰC
12 năm
Hi các bạn.
Mình chỉ cung cấp key với bản các bạn tải về từ link của mình.
Các bạn tải về trc, cài đặt và activate = key trong đấy . Ko đc mới post lên đây. Cái hình mình post là hình minh hoạ cho máy của mình đang dùng (còn của các bạn khi cài sẽ là windows 8 pro-N hoặc windows 8 -n ).
Đấy chính là lí do mình muốn các bạn screenshot lên để mình biết các bạn dùng đúng bản mình up hay chưa. Còn key Windows 8 Pro mình sẽ ko share đâu. Thông cảm.
Cái này là mình chỉ gọi là giúp đỡ mấy bạn hì hục down về (từ link của mình) cả buổi mà đến lúc cài xong ko activate được thôi. Ko share tràn lan.
Mình ko muốn khó khăn gì, nhưng thực tế key thì ít mà ng muốn thì nhiều. Ngay trong bạn bè mình cũng còn chưa cho nhiều. Chẳng qua tham gia tinh tế đã lâu, nay muốn ủng hộ tí gọi là.

Thay vì ngồi download các bản lung tung trên mạng, các bạn hay down từ link của mình có kèm key activate. Nhanh cho nó kịp nhé 😃
roy_deathkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ultimate Hic, 30, 40k trên giây thì bao giờ cho xong bạn.
Bạn nào có key bản pro chi mình xin 1 cái nhé! Thanks
nguyenhuy1000@gmail.com
Mình đã dowload và cài đặt thành công, rất cám ơn tinh thần chia xẻ của bạn ultimate.
Chúc bạn nhiều niềm vui trong cuộc sống.
tomkun1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi mình down bản trong enterprise N của bạn trong file đính kèm rồi, cho tớ xin một key nhé, tớ nóng ruột quá 😔

mail: mu88vn@yahoo.com
mình muốn nâng cấp lên bản 64 thì làm thế nào
share key cho mình nhé
mail của mình là: trungquan421996@gmail.com
bản pro nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119