Asphalt 6 Adrenaline- bản sửa lỗi. Update 21/7 Ver 1.3.2 MF LINK

ducthangminhthu
23/12/2010 6:15Phản hồi: 178
Update thêm Version 1.3.2 ngày 21/07/2011

Asphalt 6 Adrenaline Version 1.3.2.001

Asphalt 6 Adrenaline Version 1.3.2.002
Asphalt 6 Adrenaline Version 1.3.2.003
Đã có Cập nhật Version 1.1.6 Fix tất cả các lỗi liên quan đến Grafic + Sound đây:giggle:
Link Medifire dành cho anh em nhé:inlove:

File 1 Asphalt 6 Adrenaline 1.1.6

File 2 Asphalt 6 Adrenaline 1.1.6
File 3 Asphalt 6 Adrenaline 1.1.6

Chú ý: Các bạn tải cả 3 Files trên giải nén file rar* sau đó cho cả 3 Files vào 1 Folder. Sau đó dùng phần mềm HjSplit để nối 3 files đó lại:inlove: - Mở Tool HjSplit nhấn Join > Cho đường dẫn đến 3 Files đó và chọn file số 1 rồ OK để Tool nối file. Bạn sẽ có 1 file IPA hoàn chỉnh;)

**** Bạn nào đang cài bản 1.0.0 thì cứ cài đè ( nhấn thẳng vào file IPA và chọn REPLACE, để Itunes giữ nguyên Data của bạn ).

Mình không dài dòng vì game này quá hot rồi😁 để cả đêm nó Upload giờ mới xong cho anh em xài nè:D

- Đã test rồi. Âm thanh và Hình ảnh nhảy cứ xình xịch chạy mướt mà lắm:bounce:
Đoạn 1:
Code:
http://www.mediafire.com/?0p7299h0t6wmbdm
Đoạn 2:
Code:
http://www.mediafire.com/?nn8cnwgkdnzbv5i
Đoạn 3:

Quảng cáo

Code:
http://www.mediafire.com/?bs13lp1fzm0y1qa

Link phụ đoạn 3 trong khi chờ Mediafire sửa lỗi nè : [B][COLOR=red]http://www.sendspace.com/file/cjzm0f[/COLOR][/B]
- Đoạn 3 mình Up Link khác nè. Vì host này cũng kha khá nhanh đó. Trong khi chờ Mediafire sửa lỗi thì down tạm host này nhé.
Code:
http://www.sendspace.com/file/cjzm0f
Tải xong dùng phần mềm nối files lại nhé:D và chiến thôi.
Chú ý: Đây là Link host của mình nhé. yên tâm ko bao giờ die:inlove: ai copy xin ghi rõ nguồn từ tinhte.vn:wavespin:
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá hay! Hi, chờ bản fix này mấy hôm nay rồi! Thanksssss !
bản 6 này nó optimize cho ifone 4, chơi = touch gen 3 nhìn hình ko mượt. bản của ducthang chưa test
Iphone 4 cũng bị tình trạng lỗi âm thanh và nhòe hình ảnh ở Gara Menu nhé!
Bản của mình đã Test và ổn đinh. Sửa lỗi âm thanh và hình ảnh rồi! Bạn yên tâm xài😃 mình ghi rõ là đã Test mà😃
mình down bản của bác phuck3 up bên 2pic khác, cơ mà lúc đang đua ko thấy hiện map vs vị trí của xe, ko hiểu bản của bác ducthang như thế nào nhỉ ?
tony7250i
ĐẠI BÀNG
13 năm
khá đó chú 😁 này thì 50 charrrrrrrrrrr
zibebong
TÍCH CỰC
13 năm
ú ồ, thế là chơi ngon lành, mấy bác có bjk chỉnh nó hiện cái bản đồ lúc mình đua ko, bản tr có mà bản này ko có, đâm như đúng rồi =.=
không hay bằng asphalt 5.
bản này dùng cho 3.1.3 hong?
Theo cảm nhận của mình thì bản này hay hơn tất cả các loại đua xe hiện nay. Hơn hẳn cả NFS về mặt xe và hình ảnh lẫn âm thanh.

Asphalt 6 này ko có Map để nhìn đâu. Có lẽ các bác nhầm với NFS rồi!
Theo mình thì mình ko để ý Map lắm, chỉ cần chú ý vạch đường là ko sợ đâm vô lan can. Chứ đang đua ầm ầm mà liếc coi Map cái là huých vô xe ngược chiều ngay😃

FW3.1.3 chạy ngon. Quan trọng là đời máy j thôi bạn nhé!
tommy442
TÍCH CỰC
13 năm
Có ai test trên ip 3G chưa vậy.
sao tai ve bằng installous hoàn chỉnh rồi, đến lúc cài ra lại không thấy game đâu nhi. mât hơn 1h mới tải xong cái game mà không cài ra được!:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

sao tai ve bằng installous hoàn chỉnh rồi, đến lúc cài ra lại không thấy game đâu nhi. mât hơn 1h mới tải xong cái game mà không cài ra được!

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

sao tai ve bằng installous hoàn chỉnh rồi, đến lúc cài ra lại không thấy game đâu nhi. mât hơn 1h mới tải xong cái game mà không cài ra được!
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình chả thấy lỗi gì nhỉ :|
Đag đua ko có bản đồ thu nhỏ khó đua qá😔:(:(:(
pro cần gì map hả các bác.cứ bám theo vạch đường mà chiến.
Cẩn thận có một số map tay lái nghịch đấy như cape town.hic.ko để ý nó đâm cho bung xèng.
picachu1220
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy mình là 3G đang chạy 3.1.2 có chơi dc game này không mọi người.
nhuttoan
ĐẠI BÀNG
13 năm
của mình down về cài rồi mà vẫn bị 😔
Ko đc cài đè lên bản cũ!
Xóa hẳn đi trong máy và Itunes! Sau khi xóa sạch sẽ trong Itunes thì mới cài lại😃
Mình đã test rất kĩ càng rồi mới Post😃 và ai cũng ok mà bạn.
Có thể bạn vẫn cài là bản cũ rồi nhé!

@ all: mình đang cày lên con Ferarri rồi. Mấy hôm nữa anh em cày rồi Show hàng đi😃
Game này quá đỉnh, chơi phê lắm. Lái xe như thật😃
Quá chuẩn 😁. Thanks bác phát nữa
Không biết làm gì ngoài nhấn thanks, diễn đàn rất nhiều thành viên tích cực --->pro.
Thank pro nhiều! Vừa kéo về đã test thử trên ip 4 lỗi âm thanh và menu ko còn nữa , game hay cộng đồ họa đỉnh, rất đáng để chơi
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
3G 4.2.1 chạy ngon lành đâY👼
conanlinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks bro, để mình cài thử em 3G của mình 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế