Hướng dẫn tạo iTunes account free không cần Credit Card - 3 phút 1 acc

scorpion2003vn
5/2/2011 7:52Phản hồi: 190
Hướng dẫn tạo iTunes account free không cần Credit Card - 3 phút 1 acc
Vào iTunes (hình ảnh theo iTunes 10.1.2.17). Sigout account đang được đăng nhập vào iTunes(nếu có).

Bước 1: Chọn cài đặt FREE APPLICATION

Bước 2: Chọn cài đặt FREE APPLICATION

Bước 3: Chọn cài đặt FREE APPLICATION

Bước 4: Click tạo account

Bước 5: Xác nhận điều khoản sử dụng

Bước 6: Điền thông tin

Bước 7: Điền thông tin(nếu bạn chưa rõ thì nên điền thông tin City/State/Zip/Phone như mình ghi bên dưới)

Bước 8: Kết thúc

[MENTION=466354]Mìn[/MENTION]h hướng dẫn tạo account của US bạn nào muốn tạo account ở đâu thì trước bước 1 hãy chọn lại Region của iTunes là ok.

Chúc vui vẻ! 😃

[2011.03.09] Do một số chính sách của Apple nên hướng dẫn trên có thể gặp lỗi "Please contact iTunes support to complete this transaction". Nếu gặp lỗi vậy thì có 2 cách giải quyết. Cách thứ nhất: dùng tool change(hoặc hide) địa chỉ ip của bạn, dùng tool change harddisk serial, sau đó vào đăng ký lại. Cách thứ hai: log lại yêu cầu trên topic này mình sẽ giúp.
190 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hik hik ban oi giup minh voi sao minh vao den phan credit card ko co none vay?minh thu nhieu lan nhung ko duoc
Bạn đăng ký cho mình với. Mail: ducquang009[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Thank bạn trước nha
Bạn nhớ Deauthenticate tất cả acc trên itune.ngoài ra chọn FREE APPLICATION - cái này quyết định có cái "none" đó!
Gặp lỗi này giải quyết ra sao bạn ơi:
Please contact iTunes support to complete this transaction
Hic, lỗi này khó đây. Thường thì các này chỉ xảy ra khi các bạn chọn KHÔNG "None", hoặc là có tiền sử mua bán không minh bạch trên PC(hoặc Laptop, hoặc địa chỉ IP bạn dùng để connect internet). Vì vậy bạn có thể tạo account ở PC khác, Nơi khác(quán net, cafe wifi,..). Vì mình cũng chưa gặp lỗi này nên cũng không biết chính xác nguyên nhân, vì vậy chúc bạn may mắn! 😃
Bạn giúp mình tạo account iTunes được không....? Email của mình để tạo là: apple.bebong[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]. Giúp mình nhé ^^. Thanks so much!
Ok rồi nhé bebong. Vào email apple.bebong[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] để kích hoạt tài khoản nhé! password gửi qua mail tiếp theo nhé!
Scorpion ơi tạo giúp em acc itunes nhé acc tạo tên này : vinhtrinh90[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
thanks anh trc
Em vào hòm mail kích hoạt tài khoản nhé. Pass: Vinhtrinh90
thanks bo cap nhe, you r no1
Scorpion ơi tạo giúp mình acc itunes nhé ,thank trước
acc mail: phuong_htd1[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
tao giup minh 1 acc nhe: nt3vanilla[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION], cam on ban nhieu
tạo dùm em 1 acc nhé bác😁 Nhờ anh vie.tunes hoài mà ko thấy trả lời :D
khotaovaidai_011256[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Các bạn vào mail kích hoạt tài khoản bằng password mình cung cấp nhé!
password: Phuong_htd1
pw: Nt3vanilla
pw: Khotaovaidai_011256
tks bác nhiều lắm ạ 😁
cam on ban nhieu nha
sign in vào acc lại bị nó báo contact support to gì gì đó, do trước đây đã thực hiện giao dịch = CC chùa và bị nợ 0.99$ 😆
Giờ làm sao nhỉ?
Scorpion ơi tạo giúp minh acc itunes nhé acc tạo tên này: zendanhimbi[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Binhim: ok rồi bạn vào kích hoạt tài khoản nhé! Pass: Zendanhimbi1
Nguyenhoang: account nợ tiền thì Bắt Buộc phải thanh toán hết thì mới dùng tiếp được, ngoài ra có những quy định khác thì mình cũng không rõ. Tốt nhất bạn nên tạo account khác.
Nhờ bác create giúp acc mới. e-mail: tayhochieuthu[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Cảm ơn bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019