5S AU 7.0.4 ko fix được lỗi My number (đã jailbreak)

tam1104
10/4/2014 8:33Phản hồi: 40
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

R.I.P.= Rest in Peace = tiêu diêu nơi miền cực lạc hoặc Ngậm cười nơi chín suối.
tam1104
ĐẠI BÀNG
10 năm
T_T òa òa, tại thấy xa dữ lắm xa, ko có rành đường T_T, ông kia bán ở quận 6, mò còn ra, còn khúc của bác em nhìn bản đồ hoa cả mắt. mai mốt mà có bán cây này đổi con ghệ khác chắc phải gọi DT năn nỉ bác xách máy chạy wa càfe tinhte hay Điểm hẹn sài gòn quá. Xa xăm dịu vợi 😔
máy ng yêu mình cũng au, 7.04. làm theo hướng dẫn xóa xiếc các thứ ko đc. nhưng rồi mình cài cái compatcher.....gì gì đó, reboot máy, r coppy cái unknown gì đó là ok mà. có mynumber và kích hoạt imesseg bằng wifi luôn không cần 3g gì cả
có bác nào dùng AU 7.0.3 ko? Cứu em với. Em đang bị mất file "carier bundle.bundle". Bác nào có thì up lại giúp em đc ko? Hay có cách giải quyết nào chỉ giúp em với!!! Giờ bật máy lên nó cứ "Đang tìm kiếm mạng". Các bá giúp em với chứ giờ nó là cục chặn giấy rồi. T_T
tam1104
ĐẠI BÀNG
10 năm
em có hết nè, bác cho YH đi em send qua cho
@tam1104 Bác ơi e đội ơn bác. Yahoo: thangbe_kisstrom_conbe_1520@yahoo.com
tam1104
ĐẠI BÀNG
10 năm
mai mốt trước khi vọc nhớ back up lại hết nhé :p
@tam1104 Khộ quá bác ạ. E làm 3 con khác rồi, có backup nhưng sau đó ko lỗi gì, sau đến con này e chủ quan bác ạ. Bác ơi bác giúp e với, e đội ơn bác ngàn lần.
tam1104
ĐẠI BÀNG
10 năm
trời làm sao quá, ae trên 4rum có gì giúp dc thì giúp à 😁, mà tội nghiệp cho tui tui tự giúp tui ko dc, ko hiện my number ngứa cái con mắt T_T
@tam1104 Em chỉ cần lên đc song thôi bác ạ. My number ko có hiện cũng đc. E đang dùng con softbank ngon lành quá. Con AU thì lại như vậy.
tam1104
ĐẠI BÀNG
10 năm
onl yahoo đi bác, em pm bác ko trl, ko thôi add nick yh: eagle_thanhtam@yahoo.com đi, em send file wa cho
@tam1104 Em cám ơn bác nhiều lắm. Nhưng e đang đi làm bác ạ. Tối mai e xin thỉnh giáo bác đc ko bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019