[6/4] UnlockRoot v2.3.1 - phần mềm root hỗ trợ hầu hết các dòng máy

acax456
30/12/2011 10:47Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mây bác giúp em ,mới chạy nó báo lỗi nay. khi bấm root : do you want try to install driver? E đã thiết lập USB tethering rôi.
@manxike12 Làm máy tính khác đi
thành công với p500 2.3.3, thanks rất nhiều 😃
đánhđấu
Up lại link đi bạn ... mình không dow đc ...MF càng tốt
Mi`nh sa`i sony neo.bản 4.0.4 muốn root bằng soft này co´ cần unlockbootloader ko vậy bạn
toàn than vãn root k đc, :0 tìm cách khác vậy hihi
File bị xóa rùi chủ thớt ơi. Up lại giùm nha.
Ah không bít mình xài Dell Venue 2.3.3 root được ko a e????
@XiMuoi502 bạn cứ down về rồi cắm cáp vào Root thử, nếu đc thì ngon vì chỉ cần mỗi phát click là xong, nếu không Root đc thì dùng cách khác, có hỏng máy đâu mà lo. Mình đã dùng tool này để Root cho một số máy, có con đc có con không.
@conanb3t Nhưng file bị xoá rùi đâu down được pac😕
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@XiMuoi502 Server nó điên rồi. Mình down cũng k đc. Ai down đc r thì up lên cho ae đi

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
@XiMuoi502 http://www.mediafire.com/?ea1icmxex9bm067
link đây các bạn, tải về, extract ra và chỉ lấy file unlockroot.exe thôi nhé, làm biếng nên chôm link của người khác, sr tác giả.
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@conanb3t K s đâu. Tại trang chủ cũng coa down đc đâu :d thanks bạn

Các bạn kéo xuống # 5 6 j đó có link 4share đó :p
trang chủ của bọn nó thì vào đc mà click vào download thì k đc. link ở #5 cũng die luôn.
Chán như con gián.
Cái này nhiều máy không hỗ trợ lắm. Xài rom cook k pải root j hớt. Đỡ mệt

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@pjdepzaj2407 Muốn xài đc cook ROM, việc đầu tiên là bạn phải Root đc máy
@conanb3t mình dùng samsung nên up trực tiếp qua odin trên pc chứ không up qua recovery.hồi xưa xài hd2 cung chưa bao giờ phải root. nhưng hùi trước xài gt540 unroot bằng phần mềm này k được.
@pjdepzaj2407 Vì bạn chỉ up stock ROM nên up qua Odin được, còn nếu up cook ROM thì trừ một số ít còn đa số đều phải qua recovery. Theo quan điểm của riêng mình, Root đc máy sẽ có nhiều cái hay hơn rất nhiều việc chỉ up stock ROM và bật mí cho bạn biết một điều: Nếu cứ lạm dụng Odin để up stock ROM cho con GS2 của bạn thì nguy cơ chết boot có thể đến bất cứ lúc nào, lúc đấy máy bạn thành cục gạch và việc cứu boot hiện nay không phải chỗ nào cũng làm đc, sẽ vất vả đấy bạn. good luck 4U.
@conanb3t uhm. tại mình xài không được nên ác cảm với nó.nhưng giờ nó hỗ trợ được nhiều máy rùi.
Bạn root máy j thế nguyennham.1012 😃 mình đang dùng LG E510 và dang tìm hiểu root ở đây 😃
bạn có thể dùng chức năng search của diễn đàn root của máy bạn để tìm cách root nhanh hơn và an toàn hơn nhé bạn
Dell Venue 2.3.3 root ko được a e 😔
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@XiMuoi502 Bạn check coi list có chưa?

@acax456 Không tin vào cái list đấy đc đâu, đầy con có tên trong đó cũng có Root đc đâu, ngày trước mình Root cho con HKphone X8 đc, mặc dù nó không có tên trong list.
Check list ko có nhưng mình root xem sao ai dè 😕
a chủ topic cho e hỏi là có cần phải cài driver ko ạ
link download mới từ trang chủ của nó cho ae đây nhé :>

http://soft1.wmzhe.com/opt/root/unlockroot23.exe
LG L3-E400 chịu thua à các bác !
@vuongducthien Bác vào đây làm như hướng dẫn nhé mình làm cho thằng bạn và đã thành công http://www.tinhte.vn/threads/1229099/
pùn quá..sony arc s của mình ko root đc..hic
😃 con S11 root bằng cách này được không các bác ?
@LovesMai S11 là con gì bác, Galaxy S11 sản xuất năm 2070 à 😁
@rastar Qmobile S11 😃
doandat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@LovesMai Qmobile S11 Root bình thường, mới test xong.
michealdao
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa test với LU6200 4.0.4: FAILED
galaxy s2 lte e110s vẫn đắp chiếu
@tathudse Những con máy như của bạn thì khả năng thành công là thấp, cái này chủ yếu Root được cho máy "Hát Ka phone" với mấy con TQ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019