[ MediaFire ] - Download Mac OS 10.7 Lion

hauvnn87
25/2/2011 13:56Phản hồi: 58
[ MediaFire ] - Download Mac OS 10.7 Lion
Hình ảnh mình xin lấy file của anh Hiệp vì mình vẫn chưa up lên nữa

Code:
http://www.mediafire.com/?59g3y30tdm6v1
Chúc vui và tận hưởng 😃
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

replay767
TÍCH CỰC
13 năm
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Xin hỏi,khi cài đè lên 10.6 thì dữ liệu có còn ko bạn?
Mình chưa update nên cũng ko biết nữa , bạn thử xem sao 😃
n1491988
ĐẠI BÀNG
13 năm
b ơi cho em hỏi bản lion có cài đc cho mbp 2011 ko ạ , sao em cài lên con 721 nó bảo ko thể install for thís macbook 😔(
em down gần xong rồi , để em test rồi cho bác ý kiến . kéo torrent từ chiều giờ mới xong . sau bác kia nói bản chính thức tới 3.6GB , mà bản này em down khoảng 3.35GB thôi . bản bác chủ topic cũng một lò mà ra luôn .
replay767
TÍCH CỰC
13 năm
Ok,bạn test đi rồi nói qua cho bọn mình biết. Cứ cài đè lên có vấn đề gì ko? Data các thứ có còn nguyên ko? Đợi bạn nhé! Thanks.
Đã cài xong 😆 bác cứ cài đè lên ko sợ mất data đâu 😁
replay767
TÍCH CỰC
13 năm
Thấy mọi người cài xong đang kêu ầm ĩ là CPU chạy trên 50%,quạt chạy vù vù và có người mất hết data. Anh em nào ở đây bị như vậy ko và cách khắc phục là như thế nào?
Đã tải về hết 😁 Đang dọn con ổ USB ngoài để cài lên thử xem sao :D Nghe nói Parallels 6 không chạy trên Lion nên chưa dám cài đè :D
mntung
ĐẠI BÀNG
13 năm
e down về setup xong nó hiện thế làm sao bg bạn?😔:(:(:(:(:([/IMG]
hackerZ
TÍCH CỰC
13 năm
nó bảo bạn cài lại kìa.Nó bảo có vấn đề khi bạn cài đặt,hãy cài đặt lại.Thử lại lần nữa đi.Không về lại 10.6
JDung
TÍCH CỰC
13 năm
Nó làm mất thanh công cụ phía trên nhỉ?
anhtuanlqd
ĐẠI BÀNG
13 năm
tình hình là em đã up. Em mới chỉ thấy có một số điều như sau.
Ưu điểm: Lỗi bộ gõ tiếng Việt đã fix (không bị ô kí tự lạ vuông vuông khi đánh tiếng việt rồi ấn phím điều hướng)
Nhược điểm:
- Không dùng được parallels, cài được nhưng ko cài window ảo đc
- Em backup bằng ibackup từ Snow Leopard không thể restore trên Lion.
- Em không biết thư mục chứa archive (Logs) của YM ở đâu nữa, không còn Library trong user nữa 😔

Đã chạy được máy ảo bạn nhé 😁
http://kb.parallels.com/10001
Đầu tiên
sudo bash
gõ pass của user hiện tại
sau đó gõ sh loadkext.sh là xong 😁
bản này cảm giác máy ít nóng hơn! sao máy tui có 51 độ ah! nhưng hình như vuốt chưa mượt !
cái này chỉ là bản chạy thử thôi, vẫn chưa hoàn thiện vì Apple chưa công bố bản chính thức, vẫn còn lỗi.
các bác oj folder bác hiệp có fodel XXX kja =))
ttqminh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình setup xong rồi, nhưng không thể mount được 2 ổ đĩa [​IMG]

Các cao thủ help giúp mình với
anhghetem07
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi mình down về rồi mình giải nén ra file *.dmg
minh đang sử dụng win7 mình muốn cài mình phai làm sao?
Rất mong dc sự giúp đở của các bạn
em cũng cùng hoàn cảnh với bác này em load về rồi và đã ghi ra đĩa nhưng khi khởi động ấn phím option không ra cái gì cả cho thẳng vào win thì ổ đĩa chống không có tí dữ liệu nào cả file dmg đã đc UltraISO ghi ra và convert sang iso cũng không đc bác nào bít cách làm ơn chỉ em cái
anhtuanlqd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn cho hỏi bạn có dùng máy của apple ko, nếu không thì bạn chưa cài đc Lion giờ này đâu.
Em cài xong, nó đòi reset máy lại, xong nó lên cái màn hình đen thui + với con trỏ. Ko hiện cái gì lên hết, ai biết giúp em với! hjxhjx
bản này là bản lỗi hả a ơi? Itunes ko chạy đc. Ko có Imovie, Iphoto và Garage Band. hix.... đúng là ko trả tiền mua bản quyền ko xài đc đồ ngon mà...
Xin hỏi! mình đã có File Install Mac OS X Lion rồi, làm thế nào để update trên bản 10.6.8? Giúp mình với, xin cảm ơn trước!
Mình down về rồi nhưng giải nén nó đòi Pass, bạn cho mình pass với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019