[Update] Asphalt 5 HD v3.3.6

swashbuckler516
5/3/2011 14:25Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

themanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này mình down về cài xong nó thành asphalt3 chứ có phải asphalt5 HD đâu.
Rõ ràng là asphalt5 HD chính hiệu mà bạn, mình đã test trên HD2 của mình rồi, bạn mình test trên dell streak và rất nhiều người đã test tốt mà bạn
cho mình hỏi chút,mình down ARM cortex SD cache cho SS Galaxy S ,thì có cả chơi wifi lẫn Online
thế mà khi mình down Snapdragon SD cache cho vào HTC Desire thì chỉ có online thôi,ko có tính năng chơi qua wifi 😔
như thế là sao ạ ?
Bạn nói mình mới để ý, máy mình (HD2 snapdragon) thì chỉ có chơi online qua wifi, còn con Dell streak của bạn mình cũng snapdragon, cũng cài bản này (mình chép cho nó bản đã cài trên máy mình) thì lại có đủ 2 lựa chọn chơi online qua wifi hoặc bluetooth, để mình xem lại coi có nhìn nhầm gì không :|
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Asphalt 5 HD v3.3.6

Link MF file apk cài đặt:
Download Asphalt 5 HD v3.3.6

Link MF file data:Copy vô thư mục gameloft/games trên đt
ARM cortex SD cache

P/S: Chủ topic đưa link lên trang đầu cho anh em dể down nhé. Thanks!
minhai
TÍCH CỰC
13 năm
Data Asphalt 5 Hd 3.3.7 cho My touch 4g:
http://www.mediafire.com/?3lgd65382ahmzqw
có bạn nào newbie cần game đua xe hot thì vào đây mà tải
máy mình là Atrix sau khi cài bản 3.3.6 lên máy thì cứ chạy game là nó báo fải cài đặt lại, sau đó cài rồi thì báo application cannot install :|
có bác nào bị như vậy ko mặc dù chép data vào máy rồi
bạn chỉ cần xóa cái đata đi rùi tải bằng wifi là ok vì atrix tải có 127 mb đata thì chỉ mất 15 phút thôi mình sài milestone chỉ mất có 10 phút là ok àn chúc thành công
sao mình tải về cài xong nó chạy luôn.đâu cần data jì.mà sao bản này thấy sao đâu.chạy giống bản java quá.13 mb .có bạn nào biết tại sao k?
Em cài Asphalt v3.3.6, em cũng đã download data về hoàn tất. Nhưng không hiểu sao khi click vào shortcut để mở game->chạy đoạn introduce->chạy xong nó tự động thoát ra ngoài home (em sử dụng HTC Desire HD) bác nào biết nguyên nhân gì giúp em với. xin cảm ơn!
convit161
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn nào up Snapdragon SD cache data lên mediafire giùm mình với, thanks nhiều!
Hic hic em loay hoay cả ngày mà ko cách nào cài được cho cu nhóc trên con Galaxy Tab
Sao khi em cài xong chạy nó báo phải cài thêm ứng dụng gì đó.
Sau đó nó báo là không hoàn tất rồi thoát luôn hic hic
Có bác nào cao thủ về Galaxy Tab giúp em với
Cám ơn trước
Thân
ADT
hungdv204
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào có bản asphalt 5 full màn hình cho Galaxytab 7" không. Cho e xin 1 bản. E cài bản 3.1.7 thì ko full màn hình. Cài bản 3.3.6 thì toàn báo là có 1 bản khác đã cài, trong khi e đã remove hết các bản cũ đã cài đi rồi. Rất thích chơi game này. Mong dc giúp đỡ
Nếu có bản khác đã cài thì có thể cài đè mà, ko thôi bạn dùng titanium wipe cái dữ liệu bản cũ rồi uninstall thử xem cài được ko
ban ơi, cho minh hỏi là máy LG p500 co xhoi dc Game này ko z bác...và nếu chơi dc thi down j z bạn...thank
Không được bạn à, máy bạn màn hình HVGA, trên diễn đàn có các box game cho HVGA đó, bạn chịu khó tìm 1 chút chắc là có bản cho HVGA
uh, thank bạn nhé...z mấy mình chỉ chơi dc màn hình 320*480 HVGA wai ko ban
Máy bạn vốn là hvga, thì sẽ chỉ chơi được những game hỗ trợ hvga thôi, đó là vấn đề về phần cứng nên đâu thể thay đổi gì
Game này không chơi được cảm biến hả bạn máy mình là motorola mb300
em cài trên HTC Sensation không được ạ. Em cài bản 3.3.7, em chép file .apk vào thẻ nhớ, sau khi cài, em ấn vào icon của Asphalt HD để vào bắt đầu down data, thì nó lại bắt cài lần nữa nhưng khi cài, nó chạy installing... 1 lát rồi nó báo là "application not installed". Thế là bị sao vậy các bác....?
Sensation cũng như các đt chạy CPU đa nhân mới như GS2 sẽ tương thích kém với các game dành cho các cpu cũ, không phải game nào cũng chạy được đâu bạn à, đây có lẽ là Nguyên nhân vấn đề của bạn. Hơn nữa máy bạn màn hình qHD nữa, nhưng mình nghĩ là do cpu.

Gửi từ Android Powered HD2 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
sao nó bắt phải mua bản quyền ah các bác?
em chơi đc mỗi cái xe mini 1 lượt thôi
Bạn kiểm tra lại, gỡ game ra (tốt hơn nữa thì wipe cái dữ liệu game đã cài) rồi cài lại thử xem sao, mình test chơi tốt không bị check phải mua bản quyền gì hết
The Gun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn chủ theart. Em down về cài được nhưng nó không nhận data là sao nhỉ? Em chép các file theo đường dẫn sau:
SD card/Gameloft/Games/Asphalt5/... và trong Thư mục Asfalt5 là các file data đuôi .bar của nó.
Nhờ các bác tư vấn giúp em ... Thank ./.
Bạn giải nén ra được cái thư mục "Asphalt5" thì cầm nó chép vô đúng đường dẫn luôn, tức là trên thư mục gốc của thẻ nhớ thì tạo folder Gameloft, vô trong tạo Games và chép cái thư mục vừa mới giải nén xong vào. Chúc vui!
chơi qua bluetooth kiểu gì thế các bác....? sao em chỉ thấy cái đăng nhập để chơi online thôi nhỉ....?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019