Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

TẮT TIẾNG CAMERA N8(dành cho máy chưa Hack)

huyphong7722
14/3/2011 16:27Phản hồi: 22
TẮT TIẾNG CAMERA N8(dành cho máy chưa Hack)
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

daonhung
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này cài đặt như thế nào vậy bạn? có phải sing không? mình cài vào N8 FR1.1 của mình ko đc
Cái này đã có ng post lau roi. Các bạn cài bản mod của vutaitk cũng có chức năng này.
daonhung
ĐẠI BÀNG
13 năm
lần trước mình có cài của 1 bạn nào đó trên diễn đàn rồi nhưng không được, nay thấy bạn này lại thử cài cũng không được.
chán thật.
chả biết máy mọi người thế nào máy mình mới mua mình mò cái nó đã có chỗ tắt rồi
chắc là tùy từng quốc qia
mò ở đâu bạn thử nói cho mọi người biết đi,mình chưa thấy ai tắt được mà ko can thiệp phần mềm!:mad:
mình tắt đc mà ko càn phàn mềm ...
vào chọn âm chụp thì nó có chỗ tắt mà
mở hộp xong mình vào chọn tắt luôn ..😁 máy mình mua ở nga nên khác hay sao ý mấy máy khác ở vn thì k có chỗ off
có phần mềm nào tắt cái đèn led đỏ nhá lên mỗi khi chụp k bác, cho em xin luôn
kỳ vậy ta,ở nhà tôi có 2 em n8,1 em đem bên usa về,1 em tôi đặt hàng ở 138 Lý Tự Trọng.Vậy mà tôi cài vào 1 phát là ok,kg hiểu được.
bác up 2 link media fire, vậy cài file nào là dc bác? Hay phải cài cả 2? Mà nếu cài cả 2 thì cài file nào trước?
Hình như máy hack rồi ko cài đc thì fai?
ko cài dc bác, nó báo unabled,
mà bác up 2 file, cài cái nào trước đây, cài vào ổ nào ?
beomos
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình như file của bác huyphong bị vẫn đề, mình đã down về cả 2 đã sign cái đầu nhưng cũng ko được, cái sau thì báo lỗi như bác quangvinh. phù phù chán. Nhưng lọ mọ lên mạng tìm được cái link up lại cho mn. Cái này phải sign mới dùng được nhé

FILE
http://www.mediafire.com/?5751q4vb5ujidqj

Sao mình cài vào tắt tiếng được rồi giờ muốn cho nó có tiếng thì phải làm thế nào ?
Chọn các tiếng camera1,2,3,4 rồi nhưng khi chụp vẫn không có tiếng. Thế mới ác
Mà cài cái phần mềm này vào máy rồi thì gỡ nó ở đâu ? Không tìm thấy nó trong ứng dụng đã cài đặt @@
Bó tay luôn đó. ( Máy n8 )
Good....!
mình ko thể cài đc, nó toàn báo lỗi...
máy mình mua về cũng có mà ::| , vào cài đặt>Âm chụp>tắt
mò ở túi quần à :mstickle:
hey, chả cài được gì cả!
sao cùng một n8 mà có sự khác nhau thế nhỉ.máy mình thì cũng k có phím tắt luôn.hic.đa số là k có phím tắt rùi.làm sao đây.ai giúp dc vụ này nhỉ.thanks trc nhá
Xác nhận là có chỗ tắt âm chụp, settting\dòng dưới cùng
mình làm tương tự mà không được, máy mình vừa mới cài lại xong ở nokia care
các bác gửi lại cho em được không. link bị hỏng hết rồi 😔(. máy em chưa có hack j hết. em đang xài N8 belle refresh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019