Hướng Dẫn Fix Lỗi Toàn Bộ Trackwell + Trackball For All Blackberry

COSOVO
3/4/2011 12:30Phản hồi: 458
458 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

son8888
TÍCH CỰC
11 năm
để thử xem,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Track bị lờn lấy cái xì khô rửa xe xịt cho hết bụi được không nhỉ. E tìm rp7 mà chưa được.hic
E có 1 trackwell định lắp vào main mới được cho, nhưng trackwell gẫy 1 chân ăn với main không phải 2 chân ăn mạch không biết có hàn được k
hoacoxuan
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko xem hình được nữa..COSOVO ơi
anh Hải hôm nào rảnh chăm chút lại topic tí! link ảnh die hết rồi! tỉm hiểu cũng khó!!!😃

e thấy bên này cũng chi tiết lắm ạ 😃
@AQTiny đúng là cụ thể thật! chắc xin up lại qua nhà tinhte này mới đc!!!;)
COSOVO
TÍCH CỰC
11 năm
sr anh em dạo này không vào tinh tế nữa, hix, tách mua bán ra nên ko biết đc
pokemega
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy bác chỉ mình fix TW lăn 1 đi 2 với , khó chịu với nó quá , bài hướng dẫn trang 1 thì mình bó tay rồi . Hồi tối mới cưới em nó về ghiền quá chỉ có cây vít vàng 5k 1 cây đè ra mở máy gắn lại hư ốc hết trơn,h hối hận quá T T
@pokemega bác tháo tất cả ra, tháo cả màn rồi xịt rp7 vào track. lăn qua lại nhiều lần rồi để khô lắp lại là ok
thế còn lỗi nhấn đc mà lăn k đc là sao hả các bác. hno thay track wheel vao e 7290 mà lại bị thế, chán quá.
thế còn lỗi nhấn đc mà lăn k đc là sao hả các bác. hno thay track wheel vao e 7290 mà lại bị thế, chán quá.
@loveandhope0 do bị gãy bên trong nên lăn ko đc đó bạn ah.thay mới là ngon lành cành đào
87ROGER
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cho em hỏi là Track wheel của em thì bị lăn ngược thì có fix được ko ạ , nếu phải thay thì có chỗ nào ở hà đông mà thay uy tín ko ạ
87ROGER
ĐẠI BÀNG
10 năm
Up top ...................................
cho em hỏi...
e fix trackwheel thế nào mà...làm cho nó lăn cứng cứng bằng cách dùng tuavit đâm mạnh xuống để tao gờ...mà bây giò lăn nó ko đi chuyển biểu tượng nữa......
em xịt rp7 đủ kiểu mà ko biết bị ji..nhờ các cao thử trợ giúp
CHo e hỏi luôn cách tháo vòng inox và tháo luôn cái bánh quay màu trắng ra để xem chỗ tiếp xúc thì tháo làm sao ạ
e cam ơn
ai giúp em với
bác cho e hỏi ti: em 8707g của e tw vẫn lăn đc nhưng khi ta ấn ok lại k đc, bàn phím cũng k nhận nữa ạ chưa biết phải lam thế nào :rolleyes:
bác cho e hỏi ti: em 8707g của e tw vẫn lăn đc nhưng khi ta ấn ok lại k đc, bàn phím cũng k nhận nữa ạ chưa biết phải lam thế nào :rolleyes: (máy vẫn lên bt )
H/X
Trứng
10 năm
Bác cho em hỏi, em lỡ làm mất miếng polime màu vàng của con bb 9000 roi,bác giúp em với!
bác ơi.87 track lăn ngược thì sửa sao ạ,khi lăn lên thì nó chạy xuống,xuống nó lại lên 😔
các bác cho e hỏi con 8700v của e bị rơi xuống nc lúc đi cắt lúa,rùi bjo tw n lăn vẫn bình thường cơ mà bấm thì lúc đc lúc ko ko biết là lỗi gì và làm gì để fix ah?e k có dụng cụ tháo bb cũng chưa tháo bjo nên ghê ghê vậy có bác nào nhiệt tình giúp e đc ko ah?e ở gần Nhổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019