NDrive 10 cho Android - bản đồ dẫn đường thay thế cho Car Panel

leoaudio13
19/4/2011 4:34Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các anh ới ời, ai cao thủ nn dịch cho e đoạn tiếng anh dẫn đường trong khi di chuyển đi ạ. e chỉ nghe lỗ mỗ đc câu rẽ phải hay rẽ trái thui còn những câu trước e nghe chẳng khác nào vịt nghe sấm, e dốt nn lắm. viết cho e cả câu lên thì tốt ạ...
Dang dung n11vietmam nhung gps khong on dinh lam..ae dung thu map 5.7 resign cung co chuc nang dan duong
woobin193
TÍCH CỰC
13 năm
offline dẫn đường có đc ko bác
Ai chỉ giùm tui cách dùng zói. Vơi lại như e bé lilulu trên kia nói đó. Cao thủ nào dịch júp đoạn nói tiếng anh kia kái.cóc hiểu.thank
Chào bạn leoaudio13. Tôi thấy bạn hướng dẫn cách cài đặt NDrive 10 thì có chút thắc mắc sau: Bạn hướng dẫn cách cài đặt từ 1=>6 thay vì tiếp tục đến số 7, 8 thì bạn lại quay về số 4, số 5 là sao? hay bạn đánh nhầm số...tới đoạn này mình không hiểu. Bạn có thể giúp được không? cám ơn
Mình đã sửa rồi đó bạn! chúc vui!
Có Ndrive 11.0.6 ..... rồi nhé các bạn, lên google search nhé
Huuloc14
ĐẠI BÀNG
13 năm
chủ topic giúp em với . Em xài galaxt i5700 cài đặt báo " can't not open map " . Em làm nhiều cách mà vẫn vậy . Nãn quá
Bác coi chừng chép nhầm map vào thư mục nào ko ? vì chép vào đúng thư mục thì nó sẽ mở được ! Trước giờ mình dùng chưa bị tình trạng này bao giờ!
Bác nào có Ndrive Korea cho em xin với ạ?
oánh dấu cái, đang root em p500 2.3 hơi bị mệt:hot:, xong cài luôn
totam
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có cách nào nói tiếng việt như vietmap không các bạn.Thanks
Đừng update nha bác. up là ăn cám heo cài lại luôn nha!

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

Tạm thời thì ko chỉ có tiếng Anh cho bản 10. Còn nếu mà muốn nói tiếng việt thì bạn khi dùng GPS dẫn theo 1 em thông dịch viên xinh đẹp nữa nha! nói tất tần tật tiếng Việt luôn cho bạn 😁

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

Bác nếu đã search rồi thì cho anh em ở đây cái link luôn đi bạn! mình giờ chuyển sang lại iOS rồi nên anh em nào đóng góp được gì thêm vào topic này thì mong các bạn pót thông tin vào đây luôn, cũng là giúp các mem ko rành học hỏi thêm!
hay quâ
Bạn leoaudio13 ơi cho hỏi chút là làm sao để cho mũi tên tam giác hình màu xanh dẫn đường nó chạy chạy được vậy? Mình làm hoài không đưược, Nó chỉ hiện lên vệt màu xanh điểm bắt đầu và điểm cuối trên bản đồ thôi, mình muốn cái tam giác màu xanh tự đông chạy chạy từ điểm đầu đến diểm cuối trên map thì làm cách nào? thanks bạn
Bác chỉnh 3D map nha! Chọn chế độ drive!
vào phần nào để chỉnh 3D map vậy bạn, bạn huong dan cụ thể đi, ở viêt nam có chỉnh 3d map được k ?
vào phần nào để chỉnh chế độ 3D map vậy bạn
Vào đây nha bác : Settings - Map Appearance - Lane Assistance Detailed

Thu 2 nữa là : khi nào bác Navigate ( tức là chọn điểm đến và điểm đi) thì no sẽ hiện lên mũi tên xanh đó! tự chuyển về 3D mode. Giờ em ko có cái Android nao ở đây nên ko có giúp bác dc! giờ chuyển wa iOs rồi, nếu bác thích có gì hẹn càfee em chỉ cho bác!
totam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trên diễn đàn có Vietmap 8A,dùng ngon hơn,có tiếng việt nữa
Oánh dấu cái nào.......................................
không biết có ngon hơn Google Maps không?
alcatel ot906 chạy ầm ầm tốc độ bắt sóng gps khá nhanh , khá chính xác , thanks chủ thớt nhé
Mình ở Saigon Tan bình còn bạn ở đâu?
Mình Phú Nhuận, gần bác đó!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019