Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

7/4/2010 - 16 giờ gặp nhau trao nhau iPad tại cà phê Tinh Tế

cuhiep
7/4/2010 1:48Phản hồi: 107
7/4/2010 - 16 giờ gặp nhau trao nhau iPad tại cà phê Tinh Tế
Mời anh em yêu thích công nghệ chiều nay đến cà phê Tinh Tế lúc 4 giờ để cùng nhau trải nghiệm iPad. Hiện anh Phongee đã nhận lời mang đến một chiếc, nếu anh em nào đã có thì xin mời mang đến chia sẻ với anh em cho vui. 4 giờ chiều nay trời sẽ nóng và quán cũng nhỏ nên thông báo trước để anh em chuẩn bị tinh thần. Hẹn gặp lại anh em.

Địa chỉ và bản đồ có tại:
http://cafe.tinhte.com/
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sangahri
ĐẠI BÀNG
14 năm
hix hix chiều nay em học tới 5h30 😔( sao kok đễ thư 7 hay CN hả anh Hiệp:((
chắc bác Hiệp sợ để đến cuối tuần anh em rảnh chắc tới rất đông, mà cafe tinh te lại nhỏ nữa nên anh em không có chổ ngồi ấy mà, nhưng cũng mong bác Hiệp tổ chức thêm vài buổi nữa để anh em nào hôm nay không đi được thì sẻ đi những lần sau.
thật là hay, 4h em vẫn còn làm anh Hiệp ơi. 😔 chờ đến 20/04 thôi, 2 tuần nữa, hú hú
Hung_war3
TÍCH CỰC
14 năm
sướng quá ở HN không có nhẩy
codart
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình vẫn thấy người miền nam chịu chơi và hào phóng hơn he he ;))
haquocd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cmt nên suy nghĩ trước khi noi nhé bạn .... Người ta cười đấy ....!
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mod vào del cái này dùm đi gây chiến tranh kìa
babby
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hẹn 4h để hạn chế bớt số lượng đó mà 😆
Phải làm liền mới nóng sốt chứ, đợi tới cuối tuần thì iPad phổ cập khắp nước VN rồi :stomp:
😆 em còn chưa dc sờ em nó nè bác, làm gì mà cuối tuần Ipad đã phổ cập dc :-< mà tình hình là Iphone sẽ giảm giá cho mà xem
huyenami88
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao giảm được anh ơi! Em thấy cái Ipad mới đầu thì hot nhưng 1 thời tian mới được kiểm chứng anh ạ! hi
uh` , thì sắp có IP 4g thì ip thường bây h sẽ giảm giá thôi
Cái tiêu đề chẳng ăn nhập gì với nội dung. "Gặp nahu trao nhau" dễ gây hiểu lầm, he he...

Mà hình như bây giờ tinhte thường có tựa gây sốc nhỉ?

(Hy vọng comment này không bị xóa)
Anh bạn này khó tính quá. Vui vẻ với nhau thôi mà.
Gây sốc là thế nào nhỉ? Gặp nhau, trao nhau iPad để xem qua, để ngắm nghía, để đánh giá... Em là em thèm được đi xem lắm nhưng không thể đi đấy.
Hic, 6h mới đi học về, em chưa ghé làn nào. Định lần này ghé ngắm và sờ em Ipad tuyệt vời nhưng chắc ko được rồi 😔
dungladap
TÍCH CỰC
14 năm
sao gặp nhau ngày thường vậy? người ta đi làm mất roài. hix
địa chỉ ở đâu vậy anh Hiệp ? mình cũng muốn đến cafe tinhte.com này lâu lắm rồi mà ko biết đường ! mình ở Bình Dương !
Bài đầu tiên đã cập nhật thông tin.
Anh em có thể thấy địa chỉ và bản đồ tại: http://cafe.tinhte.com/
Ước gì E cũng được cầm trên tay Em nó hu' hu', nhìn hấp dẫn quá trời
Em thấy Chị Dung làm mẫu đâu thua ai chứ nhĩ hihi, thank Chị và Hoài hôm bữa chép cho vài film HD.
mrlampro
ĐẠI BÀNG
14 năm
4h chiều vẫn còn đi làm. Đợi dịp khác vậy
zxuxxuz
TÍCH CỰC
14 năm
cũng định ghé qua nhưng chiều nay bận mất rồi. Nhưng nhất định phải đến cafe tinhte một lần cho biết mới được. Trước khi về bắc phải xem tổng hành dinh của diễn đàn mình như thế nào mới được.
pnjdang
ĐẠI BÀNG
14 năm
anh Hiệp lựa giờ đó để "ít" người đi 1 chút vì quán cafe nhỏ và thời tiết hơi nóng ^^.
wildcat
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có mỗi một chú iPad thì anh em có cơ hội mỗi người sờ một tý không nhỉ? đang ở SG, chiều chạy qua sờ tý và chủ yếu là uống caffe
Hi tinhte lúc nào cũng cập nhật sản phẩm mới nhanh chóng...chiều nay phải kiếm cách ghé wa nghía iPad mới được...nhìn quyến rũ quá...
st0ne777
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao không để 5h30 đi bác Hiệp,4h sớm quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019