ROM Manager Premium v4.3.0.1

b0ngma01
26/5/2011 18:16Phản hồi: 28
Requirements: Android 1.0 and up
Overview: Must have app for any root user. Make backups, flash ROMs, and own your device.
ROM Manager is THE MUST HAVE APP for any Android root user. (Over 1.3 million downloads and counting!)

* Flash your recovery to the latest and greatest ClockworkMod recovery.
* Manage your ROMs via a handy UI.
* Organize and perform backups and restores from within Android!
* Install ROMs from your SD card.
* Install your favorite ROMs over the air!
Premium Version:
* Premium ROMs
* Receive notifications for when your ROM is updated!
* Automatic backups
* Install from QR Code
* Web Connect
* Support
What’s in this version:
Fix ROM Manager never cleaning up images.
Premium purchase is now done via in app.
Remove old version (3.0.1.7 or older versions )and old license key first.

DOWNLOAD: http://mup5.com/file-20033-ROM_Manager_Premium_v.4.3.0.1.apk.html

Nguồn: http://www.martstore.net/rom-manager-premium-v4-3-0-1-159.html
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghịch vào cái phần mềm này ko cẩn thật là teo máy dễ như trở bàn tay
nqhuy90
TÍCH CỰC
13 năm
Làm sao mà teo
mình ko hiểu cái này lắm , bác chủ nói rõ hơn được ko ?
ban oi minh muốn hỏi phần mềm này dùng để làm gi vậy , mình nhin thấy wen nhung ko hieu lắm về cong dung
acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác chủ thớt phải ghi to ở trên cho mọi người biết là yêu cầu ClockWorldMod Recovery mới xài đc. Chứ để nv a e nào ko biết xài là nguy hiểm lắm đó
thanh_tkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thú thực là soft này mình cũng cài vào và nghịch cũng loạn cả lên rồi nhưng nhiều cái vẫn chẳng hiểu gì cả? 😔
Đồng ý kiến,mong hồi âm của bác chủ thớt
theo e nghĩ là cái này dành cho những máy đã root rồi
haibb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nghịch cái này máy dễ bị brick lắm, mình bị 1 lần rồi phải mang đi bảo hành 😔. Không nên cài và nghịch ngợm nếu không hiểu rõ.
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
Nhưng không nghịch thì không bao giờ hiểu, mà dùng android ko hiểu thì phí 50%
habaoanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
theo mình nếu k biết thì sài chức năng rétore/backup bản rom hiện tại khi gặp sự cố thôi
backup bản rom hiện tại thế nào vậy? mình back up mà ko được!
vjpden11
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuc"nag caj` cac"ban?update cho rom bang file .zip vs co"chuc nag khoi phuc va` sao luu ban?rom hien.taj
baudiachatb
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này hay mà...bác co thể tìm đc vô số rom mới nhất cho máy mình, fix lỗi, restore, back up..cài rom tự động băng 1 click.......
Ẹk mjnk vao flash clockworkrecovery toan bao loj ko a
Sun-Mon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói thật vì cái phần mềm này chả có tác dụng gì với người sử dụng như mình cả. Recovery thì bắt cài một cái lạ hoắc không bằng cái mặc định trên các bản room mod hiện nay. download room thì toàn cái cũ không bằng lên xda tự down về. Còn các chắc năng khác thì cần phải restart lại thì khác gì vào recovery tự làm.
conb
TÍCH CỰC
13 năm
Muốn update rom mới thì phải dùng bản premium bạn à 😁, bản thường thì dùng để update google app, flash zip mà không phải bấm tổ hợp phím, khỏi liệt phím ( mà thực ra phím volume down với nguồn của e cũng liệt rồi mới biết đến e này để xài, hận 😔 ).

Nói chung mấy bác nào xài bt thì thôi, khỏi cầm làm gì cho mất công, bác nào hay vọc rom thì nên dùng, app quan trọng :D.
Máy Acer beTouch E210 của mình đã root. Mình dùng Rom Manager, đến bước cài ClockworkMod Recovery - Confirm Phone Model thì không thấy tên con Acer này? Như vậy là nó không được hỗ trợ để cài phải không?
cái này để cài recovery, nhưng chỉ cho một số dòng máy hỗ trợ, thường của htc và samsung. sau khi cài recovery sẽ có thể up các bản rom zip, kennel, themes... nhưng phải unlock bootloader mới sử dụng đc!
mọi ng cho mình hỏi mình click vào flash clockworkmod recovery lại không thấy model của mình, mà toàn là model nào ý, vậy làm thế nào để tìm model của mình
tungninh
TÍCH CỰC
12 năm
dùng cái này để cài clockwordmod
up rom các kiểu
thật ra công dụng cũng ko khác gì khi các bác vào recovery..
có hay ko cũng ko cần thiết lắm nếu các bác đã cài clockworkmod thủ công rồi
ủa vậy nếu như mình update ROM thì có bị mất hết dữ liệu phải cài lại từ đầu giống lúc mới cài ROM không?
bác này khủng... đăng kí 2k9 mà tận bây giờ mới 4 bài viết... ^^
cái này khi cài vô CM7 thì không thể bẻ khóa được, mặc dù nó không ỗi gì nhưng CM7 kông công nhận nó là bản thu Phí. Một số chức năng Prenimum không chạy được. Update Rom, Download Rom trong khu vực Pre.....
cài pm này, nó search ra máy mình rồi, ko biếtnó có phân biệt bản US hay hàn quốc ko, up lên ko biết bị bric ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019