Đã có từ điển Anh -Việt cho WP7

vietvan5002
30/5/2011 8:52Phản hồi: 33
Trên Market Place đã có từ điển cho WP7 - phần mềm có tên: English - Vietnamese dictionary. Anh em có thể tự download bằng 3MktPlace. Lưu ý phần mềm này có thể tra từ cả 2 chiều rất hay.
Có thể download trực tiếp tại đây: http://www.mediafire.com/?nmbehkddztc6zr7
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duong113
ĐẠI BÀNG
13 năm
phần mềm khá là tốt đó bạn! 😁
dym2k8
TÍCH CỰC
13 năm
Đã test, mình thấy cũng ok, nhưng tra từ Việt sang thì WP chưa hỗ trợ gõ tiếng việt nên APP cũng pó tay luôn, ta thì vốn từ cũng ổn, nhưng mà so vs APP của bác TOM thì còn thua xa. ĐB App có 1 chức năng wordMatch và Flashcards cũng khá hay 😁
có phần mềm gõ tiếng việt có dấu mà bác. bác gõ trong này rùi copy paste vào đó ;))
dym2k8
TÍCH CỰC
13 năm
Ý mình là gõ TV đc tích hợp ấy, chứ muốn tra 1 từ phải out ra gõ gõ gõ rồi cop cop cop rồi vào lại paste paste paste mật bỏ xừ 😁
mrtathan88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác cho e xin cái pm ấy đc ko. E dùng cái Tomvnkey của bác tôm hơi khó chịu 😔 Lục tung cả diễn đàn mà chẳng ra toàn thấy tommvnkey ... Thanks bác nhé 😃
levankhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
đây cũng là ý kiến đóng góp hay.tác giả có time thì tích hợp được thì tốt quá.đã down, tối về deloy thôi.tks bạn.
ko có bản free à...tại máy mình chưa unclock nên chưa cài được. Mong anh em giúp đở
Bạn lên market seach English - Vietnamese dictionary tải về dùng thui.
whatif_x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Search trên MarketPlace, chỉ thấy có mỗi một English Vietnam Dictionary, bản có phí và tra từ qua 3G hoặc Wifi, có phải ko nhỉ?
^ nếu vậy thì dùng m.vdict.com đơn giản hơn nhiều.
Quá buồn

App này dùng offline quá hay Sao lại nói vậy? Mất công upload mà các bạn chưa dùng đã nhận xét rôi. Ngoài tra từ điển 2 chiều còn nhiều tính năng khác rất hay.
cái này khi dịch sang tiếng việt có cần kết nối internet ko các bác ?
vuhoangx1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không cần Internet bạn à! Mình đã test ngon khi mở chế độ Airplane Mode, Off Wifi và 3G/GPRS!
whatif_x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Từ điển dùng cũng được. Tuy nhiên phần mềm chỉ phục vụ những mục đích như du lịch, tra cứu thường ngày đơn giản hơn là học thuật.
sao minh vào mảket place tìm k thấy? mấy bro tìm sao vậy? mình search cũng k có luôn.
Bác vào Maketplace tìm với từ khóa "A-V mini Dict" là sẽ ra, hoặc tìm từ khóa "viet" nó sẽ liệt kê ra một số soft trong đó có phần mềm từ điển này.
viethieu
ĐẠI BÀNG
13 năm
sax, tìm trong mảket thì không thấy, link bác đưa ra thì lại chuyển sang cái phần mềm Neocal, pó tay
ngocminh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Search một phát ra ngay mà_ rồi làm thuốc luôn 🆒
Các ae ơi hỗ search phần mềm từ điển quá là cân thiêt nhưng mất cả buổi không tìm thấy nó nằm ở đâu trong Mảket Place. Có đúng 1 chỗ search cũng không thấy nó đau cả mong ae chỉ giúp tỉ mỉ hộ. nếu có thể thì mail hộ đến phamvanha2002@yahoo.com Cảm ơn ae.
Làm thế nào mà có cái bảng search như trên vậy. Mình chỉ biết tìm ở Zun hoặc Mảket nhưng không giống bảng như trên, khó quá vẫn chưa ra.
ngocminh
ĐẠI BÀNG
13 năm

đây bác
http://www.mediafire.com/?llaf3lwyg6bkcw6

tham khảo ở đây http://www.tinhte.vn/phan-mem-cho-windows-phone-7-444/wp7-3mktplace-0-5-tim-kiem-va-tai-ve-ung-dung-tu-marketplace-577823/#post6709929
ngoducthuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng tốt.... Thanks ... tiếp tục phát huy nhé
Bỏ mợ, cái wp không cho viết tiếng việt thì...cũng bó tay
xlaws
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang down ..................................
các bác tìm thế nào ấy chứ.Search trên zune vẫn thấy đc mà.
ai biết cách cài đặt mạng 3g vinaphone cho JG E900 hướng dẫn mình với. thanksssss

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019