Giao Diện Tiếng Việt Cho Bold 9000

bvmt.thcn
17/6/2011 9:49Phản hồi: 27
Giao Diện Tiếng Việt Cho Bold 9000
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vừa thấy bác này bên bbvn xong 😁
he....he....:D:D
Lak_M!
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic. con 8520 có chơi dc ko z bác chủ thớt
zoanak
ĐẠI BÀNG
13 năm
The' luc' nao ko thich' tieng' viet nua thi remove kieu gi ha? Bac'
lúc nào không thích xóa đi có quay trở lại tiếng anh không bạn ơi
Bạn vào Applications bấm vào Add-on kiếm cái Document xóa nó là trở lại như cũ thôi....
@bvmt.thcn b ơi cho mình hỏi tí b9k của mình đang là tiếng việt bi h mún về tiếng anh như cũ làm thế nào ạ , mình không hiểu ý bạn ? tại b h nó là tiếng việt hết rồi? trả bít tim ở đâu xóa cái nào ? mong pro chỉ giáo ?
zoanak
ĐẠI BÀNG
13 năm
link die roi bac oi
bac up lai di
Sorry của các bác đây http://www.mediafire.com/?4l6sc1dh2j4k6do
zoanak
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tks bac'
Vừa cài tối qua, cả tối nay ngồi up rom mà vẫn không được, bực mình quá!
Cài xong có mấy nhận xét như sau:
1. Chả hiểu nó có chạy ngầm cái gì không mà tối qua cài thành công, muộn quá rồi đi ngủ, sáng dậy tổng đài báo tài khoản GPRS của quý khách là 0Mb. Kiểm tra tài khoản thấy 0 VND mà tối hôm trước vẫn còn gần trăm nghìn.
2. Tối hôm trước Pin hơn 60%, sáng ngủ dậy còn 12%, trong khi đó bình thường phải dùng được 1 ngày 1 đêm mới hết. (chắc tại cái thằng chạy ngầm ăn hết tiền và pin)
3. Chả biết làm thế nào để gỡ nó ra cả, tìm đủ mọi cách đã biết mà vẫn không thấy nó đâu để gỡ hoặc chuyển về tiếng Anh
4. Khi cài thì nó đổi các chữ cái tắt vào các ứng dụng
VD: D->Danh bạ; T->Tùy chọn (options ấy mà)
Máy của mình là 8520.
Anh em cẩn thận khi cài nó nhé, kinh nghiệm của mình đấy, gần 100k tiền tài khoản và hơn 30Mb GPRS miễn phí mất sạch trong 1 đêm.
cuongvu
TÍCH CỰC
13 năm
nghe thấy hấp dẫn nhưng việt hóa thì phải để tét kỹ đã ! thấy mấy anh em cài rồi kêu la om xòm
Cảm ơn ca nhà nhe
mình vừa mới tậu một em Blold 9000
chưa biết cách sử dụng
Cảm ơn bài viết vi đang định chuyển sang tiếng việt để dùng thử
KjDBun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tốt nhất là bạn cứ dùng TV cho lành , bản này tôi dùng được 20p ngồi nghịch chán quá . k tìm được chỗ remove thế là ngồi up lại room :cold:
zoanak
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác chủ ơi. Bác hướng dẫn lại các ae cách gỡ bỏ cái này cái. Thấy ae kêu nhiều quá.
E cài vào rồi dùng 1 ngày mà chán quá
ai cần up room vào applications vào add-on tìm cái Doucoment xoá cái đó là trở lại như cũ thôi cần gì up room

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

Sao hông hỏi mình mà đi up room vậy bạn 😕😕
zoanak
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác giúp e với giờ giao diện toàn tiếng việt chả có chữ nào tiếng anh e chịu. Bác hướng dẫn cụ thể bằng hình anh giúp e với Tks
Bạn vào cài đặt rồi vào ứng dụng tiếp theo là vào phần mềm bổ trợ xoá cái Documents là xong
zoanak
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ok được rồi. Lúc nào onl pc e phải thks bác thêm chục cái mới được.
Hehe
Khoái thiệt
Cám ơn bạn 😃😃
ntson
TÍCH CỰC
13 năm
Mà các bác cũng hay thật. Em thì có tinh thần dân tộc cao nhưng mà dùng tiếng Việt trong các thiết như pc, cam, phone em thấy nó ngu ngu thế nào ý.
Cài rồi làm sao nó mới hiển thị TV anh?
Oánh dấu cái chơi chơi hahahah mai down về thôi
Cài sao nhỉ ! e mới dùng nên ko biết cài ! ai hướng dẫn cho e dc ko
m nghĩ là ko nên cài . sợ cài vào gỡ ra ko đc mà phải up rom thì mệt. cơ mà cài rồi thì phím tắt mặc định của bb sẽ ntn nhỉ 😆
vinhquangqn
ĐẠI BÀNG
11 năm
link die rồi chủ top ơi
cai cai; nay ko xem anh? va vao GPS dc nha.tu`

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119