Papago X5 có MAP VIỆT NAM FREE - Soft bản đồ tương tự Vietmap

lightning201
21/6/2011 17:33Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này cài lên galaxy tab không chạy được bạn ơi.
Làm như trong HD copy vào sdcard rồi mà cứ báo "can't open map" chứ, thử nhiều lần rồi nản thiệt.
tmn
TÍCH CỰC
13 năm
Bác bật cả 3G để GPS fix vị trí vệ tinh cho nhanh
mình cũng thử các kiểu mà ko định vị đc
cứ ở Bình Dương mãi
hehe ! cuối cùng cũng có soft thay cho vietmap roi. Mình ko tiền nên xài cái này !
vừa cài thành công xong . cảm ơn bác chủ nhiều nhé!
robotncc
ĐẠI BÀNG
13 năm
xác nhận là bắt tốt GPS trên DHD, bữa thử dẫn đường từ Phan Thiết về TP HCM chạy rất là cool 😃
Enjoy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mấy huynh cho hỏi mấy mình Kinpad i600 chạy Anroid 2.2 thì xài cái này được ko ạ 😁
Mình thấy các bác hình như ngại down quá hay sao ấy, cứ cài thử đi, chưa được thì tìm hiểu nguyên nhân, chứ anh em đâu có đủ hết tất cả các máy để test rồi báo kết quả đâu?
Update: Không biết có phải dữ liệu cũ không mà bản này hiện chưa có thông tin về Vĩnh Phúc nhé các bác. Mình vừa đi Phú Thọ về sáng nay, sau khi đi qua Sóc Sơn sang đất Vĩnh Phúc thì mênh mông toàn 1 màu xanh. không có thông tin gì cả. Không biết do bản lỗi hay máy của mình có vấn để. hì
sao của em gps chẳng chạy gì.
Đã bác nào cài và chạy thành công với máy tính bảng chưa? Em cài cho Archos IT70 thử các kiểu cả một buổi sáng mà nó không chịu chạy.
cchuonlap
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cài đặt thành công rồi mà hok pjt xài sao hết á. ai pjt thì chĩ mình kaj dj

---------- Post added at 02:29 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

sau khi cài đặt, bạn phải giải nén file thứ 2 ( đc hơn 500Mb), sau đó, cài đè lên trong Sdcard là đc.
hok đc nữa thì mình pó tay
Đã thử rồi mà ko được bác ạ. Khi chạy chương trình nó hiện biểu tượng papago x5 ở notifications rồi đứng im luôn, mặc dù Archos nằm trong độ pg 480 x800 có hỗ trợ mà ko xài được mới đau chứ.
1000ngan
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã xài được trên atrix, dùng tốt, y chang bản M7 cho iphone, chỉ đường tiếng việt tốt, cám ơn chủ thớt
Mình cài cho con Dell S mà ko vào được gps, nó cứ đứng mãi ở Bình dương ........
Một số bác bảo nó cứ chỉ ỡ Bình Dương..., thử thao tác như sau xem nhé:
- Bật GPS và 3G trước tiên
- Sau đó mở chương trình papago
- Đợi cho nó bắt được GPS xong xem nó có chỉ ở BD nữa không?
rambo
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang cần cái này thanks chủ thớt nhiều
cchuonlap
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình vô map, thấy định vị ở BD waj` lun. sau đó, mình vọc, click vô menu gì đó không nhớ thì màn hình đen thuj, có mấy dòng chữ màu trắng, như báo lỗi trên Win zay đó. bị 2 lần. quyết định xóa lun
Đã test trên Milestone ROM MIUI 2.3.4, chạy tốt, GPS bắt được sau 3 giây, vị trí chính xác, dẫn đường tốt. Giá như có bản map mới hơn thì tuyệt cú mèo.
cám ơn bác chủ thớt, cài theo hướng dẫn cho Streak 5 2.2 chạy mượt
Ai hướnghuớng dẫn mình cáh dùg fát
! Chả bjít dùg mô tê gì kả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019