Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Angry Birds for Windows Phone 7 Full (Tom_codon)

tuanlq2
24/6/2011 4:12Phản hồi: 90
Angry Birds for Windows Phone 7 Full (Tom_codon)
Vậy là đã chơi được Chim Điên trên WP7 hì

Hình ảnh trên HTC Trophy của mình​

Link Tải bản Full của bác Tôm cô đơn... Thank you bác Tôm nhiều nhiều....
MF
http://www.mediafire.com/?tij7dtl6zpk4si5
http://123viet.net/tomcodon/AngryBirds.xap

Microsoft đã phát hành Plants vs Zombies cho Windows Phone 7.

Trò chơi này trên Windows Phone hiện có giá $ 4,99. Plants vs Zombies là một trò chơi dạng phòng thủ (defense) ban đầu có sẵn cho Windows và Mac. Trò chơi xoay quanh một ngôi nhà liên tục bị tấn công bằng các đội quân zombie đông đảo. Game thủ phải sử dụng các cây trồng để đẩy lui quân đội zombie.

Plants vs Zombies trên Windows Phone có 49 loại cây và 50 cấp độ chơi. Game thủ Windows Phone cũng có thể mở khóa tới 19 mini-game. Người dùng Windows Phone 7 có thể thử các ứng dụng ngay lập tức từ Marketplace và sau đó có thể mua với giá $ 4,99 (£ 3,99). Một trò chơi nổi tiếng khác là Angry Birds cho Windows Phone 7 cũng sẽ có vào tuần tới để hoàn thành bộ sưu tập các trò chơi “phải có” cho điện thoại chạy Windows Phone 7.

Link Dowload của bác Tom_Codon

http://123viet.net/tomcodon/plants_vs_zombies.xap
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thì thi6ng tin chính xác là ngày 29/6 là có mà. Lúc đó ACE wp7 tha hồ mà chơi chim :d
Mình dốt tiếng anh... Không biết có bản Free hay là mất phí vậy... Hiz mình rất kết trò này. Bây h toàn chặt dưa chán
có gì đâu mà bác mong, angry bird quá nhàm rồi, trên Pc cũng có chrome cũng có, đâu đâu cũng có, toàn các bàn cũ thôi, mình chỉ mong mấy trò chỉ có trên Wp thôi, vd như Geo defence chả hạn
thedeepain
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong chờ một game đỉnh như the harvest😔
lam gi có free, game này cũng phải 2 usd
Mọi người chơi Panda & Ninja thử đi. Game này chơi tương tự angry bird mà còn free nữa. Nhìn con gấu trúc cũng khá dễ thuơng
Sao cái game đua xuông trên HD7 ko được sắc nét về đồ họa như quảng cáo và các dòng máy khác nữa? :|
Các pác đang nằm mơ à....Angry Bird nó mà free e đi đầu xuống đất!Thằng MS nó cố ăn bám đây mà!Các pác có thấy Angry bird nó đề bao nhiu hk?giá nó còn chat hơn bên Ăn Roi.Ăn Roi đc xài free mà wp7 thì sax!:banghead:
edmundo2203
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bên Android Free nhưng có dòng quảng cáo rất khó chịu. Chẳng có cái gì cho không cả đâu!
leenoo
ĐẠI BÀNG
13 năm
cả thèm chóng chán thôi hồi dùng nexus cũng hí hửng xem sao chơi hết v1 chán luôn!
hizz chơi trò panda kia chuối cả nải... Xấu.
nghiahc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mấy game này chơi nhiều thành nhàn. Trước dùng android chơi qua vài chục ván mãi ko hết nên thành chán
Không có game cũng than. Có Game cũng không vừa lòng. Không biết tận hưởng những gì mình đang có thì thật là đáng buồn. ĐT thì chỉ cần Game giải trí nhẹ nhàng còn những Game 3D siểu đỉnh thì mình cầm PSP có sướng hơn không. sắp có PSvita rùi đó.
Mình vẫn thích... Hizz mai là có rồi. Trên trang web của Rovio vẫn chưa có thông tin gì.
mình thích nó free cơ chứ dùng WP7 cái kiểu này lúc nào cũng phải mua thì chán lắm
làm gì có chuyện free😆
Hôm nay hả? Chưa thấy gì cả 😁
29/6 giờ Mỹ thì phải ngày mai cơ bác ạ
Đã có Angry birds trên market nha các bạn tải về chơi thử đi trong khi đợi bản cr4ck :d
huyethon
ĐẠI BÀNG
13 năm
chua thay' ;)
hnay đã có Angry Birds. Anh em vào chợ down về chơi nhé! 2.99$
Có bác nào làm được thuốc chưa? dạo này mấy Game hay PvsZ rồi đến Game này đều bị khóa ko hack được nữa rồi thì phải
bác Tom nghiên cứu thuốc sớm cho ae chơi đi..thỏa niềm mong ước lâu nay
Sao thế bác Tom đó h toàn làm từ thiện mà h trả tiền là sao.... Đừng có chém gió nha....
Tôi chưa bao giờ kiếm tiền từ việc hack cả , bạn sao nói thông tin này vậy ? Tôi đã từng lấy tiền của bạn thông qua việc hack games rồi bán lại ?
Đề nghị bạn xác nhận thông tin này một cách chính xác

Tom
phát ngôn ngông cuồng mà bác..............thông cảm cho cậu ấy
bác tom thông cảm cho mấy thằng vô học. Chấp làm gì.......Mà bác bơm thuốc cho trò này dc chưa. Em ghiền quá..
Bác Tom về hưu rồi. Lâu rồi ko thấy online
Link: http://social.zune.net/External/LaunchZuneProtocol.aspx?pathuri=navigate?phoneAppID=e4571a02-0b87-e011-986b-78e7d1fa76f8 (Cần phải cài Zune). Có bản full roài nhưng mạng đang bị chặn bởi McAfee web gate 7 nên không load được lên có lẽ tối về up cho cả nhà.
tắt luôn thằng MCCafee luôn 5 phút ném lên cho Anh EM luôn đi bác !
Bác tự h@ck hả, mình làm theo cách cũ nhưng game mới không h@ck được. Chỉ h@ck được game cũ thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019