Smart Taskbar một ứng dụng tốt cho những ai yêu thích sự đa nhiệm !

2998855
1/7/2011 13:57Phản hồi: 10
Smart Taskbar một ứng dụng tốt cho những ai yêu thích sự đa nhiệm  !
Chào các bạn !
Hôm nay rảnh rỗi post bài giới thiệu tới các anh em 1 app rất hữu ích cho ai thích sự đa nhiệm bất cứ lúc nào,:bounce:,đa phần smart phone bây giờ có kích cỡ màn hình 3.7 inch(trong đó có của mình).một kích cỡ lý tưởng cho việc giải trí nhưng nó cũng gây không ít phiền toái,chẳng hạn như việc đang touch màn hình mà cần mở 1 app khác thì phải rướn ngón cái xuống tít đáy màn hình mới rớ tới được nút home,(bản thân mình cũng từng rất mỏi ngón tay trong nhiều lúc sử dụng để copy chuyển qua lại giữa các ứng dụng) tình trạng này kéo dài có thể ta sẽ có 1 ngón tay thiệt dài để xỏ nhẫn,hay thường xuyên phải cố bẻ ngón cái răng rắc vì..mỏi.Thật may mắn.Smart Taskbar đã giải quyết được vẫn đề này cho mình.1 app tạo 1 icon menu nhỏ mờ ở cạnh phải(hoặc trái) màn hình mà khi cần chỉ nháy nhẹ là 1 menu mini đầy đủ sẽ hiện ra trên đầu ngón tay của bạn với đầy đủ tiện ích như một bản sao của chính đt bạn 💀
Sơ qua vài hình ảnh:

sẽ có cách tùy chỉnh hữu ích đầu tiên

bạn có để ý thấy mũi tên nhỏ mờ bên góc phải màn hình ? vâng ! đó là điều tớ mong đợi,khi ấn vào

và đây là menu mini nhỏ với đầy đủ tiện ích mà bạn có thể thỏa sức tùy chỉnh

và ta cũng có thể tùy chỉnh vị trí.style.kích cỡ icon...

Yeah ! 1 app tuyệt vời (ít nhất đối với tớ) .chúng ta có thể seach dễ dàng trên chợ hoặc tải tại đây
Chúc các bạn có 1 android theo ý muốn,và đừng quên thank nếu thấy hay nhé(học lại từ anh em tinhte 😁)
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bạn đã giới thiệu,xem trên market chả hiểu gì cả lại lười dịch nữa 😁
thực ra cách xài nó đơn giản lắm.chỉ cần cài thô thôi.là ưng ý rồi.các tùy chình mặc định của nó là đủ xài,ai tùy biến thêm thì chỉnh thôi
up song chả thấy bài đâu.😁
App này phải nói là quá tiện............. Em cũng kiếm một app như vậy, vì không muốn dùng mấy cái launcher này nọ, và tình cờ đọc thấy trên một site nước ngoài (để link luôn cho nhớ). Search lại thử xem có trang nào Việt Nam nói tới ko thì thấy topic của bác. Up một phát 😁
Cám ơn bạn nghen!
Cập nhật bản 1.1.8

What's in this version:
V1.1.8
Fixed:
(1) Crash when app icon size is incorrect
(2) Crash when running Pro version with 1.5 and 1.6 firmware
(3) Fixed app not auto disassociate when deleteing label group.
V1.1.7a
Fixed:
(1) Quick Launch issue in 1.1.7
V1.1.7
Added:
(1) Pro user now can use 10 quick launch spots by swiping quick launch area
(2) What's new dialog
Fixed:
(1) App2SD problem
V1.1.6-a
Added:
1) French, Russian, Chinese (PRC) translation

thank bác !
khiếp ,bác nào đào mộ nghê thế
bạn ơi, cái phần mềm này có nút tắt đt (shutdown) hay restart đt luôn ko bạn ?
sorry vì đào mộ nhé
cái này ko thể tắt các ứng dụng đang chạy đc...phải cần pro gì đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019