Tổng hợp themes cho GO Launcher EX

maitrungthuan
11/7/2011 13:28Phản hồi: 837
Tổng hợp themes cho GO Launcher EX

Topic tổng hợp và chia sẻ themes cho GO Launcher EX, bạn nào có theme gì đẹp hay yêu cầu theme thì up lên cho mọi người nhé. Tải các bản cập nhật của GO Launcher EX tại đây. Xem và tải các bản thếm tại link bên dưới và các trang tiếp theo trong topic.

837 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thêm nữa đi bạn ...
Mình đang dùng Laucher PRO nhưng nhìn mấy cái này ưng quá nên thay đổi ý cho đổi gió vậy
Tungb3o
TÍCH CỰC
13 năm
Đẹp phết thanks bác nhé
bodomchild
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp quá!thank bạn nhìu nhé!ol bằng phone nên không nhấn thank dc.thông cảm:p
Có thời gian mình sẽ update dần, bác không thanks thì em thanks lại :yellowcarded:
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
13 năm
có mấy cái lạ quá, tks bác nhìu 🤓
winter.nt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn update cái nào m nghĩ nên tập trung vào #1 đi. như vậy mọi người vào là thấy và có thể down ngay đc. sau này ví dụ up nhiều thêm đỡ phải lội mấy trang để tìm theme. rất bất tiện :rolleyes:

Còn hình thức up theme như này là ổn rồi, cứ 1-2 cái ảnh minh họa và link down ở dưới. rất ok ;)
acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồng ý với bác này.....
cugung212
TÍCH CỰC
13 năm
quá đỉnh
DailyLovely
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào giúp em cài đặt cái phần trăm pin ở chỗ vị trí mặc định của pin góc bên phải vậy không....? Mấy app em tìm chỉ thấy thêm phần trăm pin góc trái hoặc widget thôi... Có bác nào giúp em với... Em cảm ơn nhiều nhiều...
Dùng máy gì :-.... Vào Uot Chicken mà làm 1 bản cho máy mình đi.
Mình góp ý bạn chủ thớt tí nha.
Sao bạn ko tập hợp các theme lại tại post 1 luôn, mọi người sẽ dễ theo dõi, bạn post ở từng page, page 1 rồi page 2... như thế rất khó theo dõi đấy bạn.
Thanks for sharing.
Hai thêm mới​
@maitrungthuan bac chu thot oi 2 cai them iphone dep wa ma down hem dc bac xem lai jup em voi
rất hay
cảm ơn bac
d0ntcryb4by
ĐẠI BÀNG
13 năm
những theme này rất đẹp nhưng mình thấy sự chia sẽ của bạn còn đẹp hơn nữa hì hì
nghialeba
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks for share....!
Thanks bác rất nhiều, vào kho theme thấy cái Pirate hết 1.99$ đang bùn thì đã có ngay, thật tuyệt :eek:
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
thank bác thuận nhiều theme đẹp wá
Đẹp quá,thanks bác..!
woobin193
TÍCH CỰC
13 năm
tự nhiên h có thú vui sưu tập theme go ex, nên lập poll vote theme nào đẹp nhất của go launcher :eek:
Đẹp lắm bạn ^^ thanks nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019