Three Kingdoms TD - Fate of Wei (H@ck gold 100% work ....!)

duyquang27
19/7/2011 16:0Phản hồi: 987
Mình đã test thành công trên iphone 4 fw 4.3.3, sau khi hack bạn sẽ có 999999 gold.

1/ Các bạn lên Cydia search UDIDFaker, vài cài nó vào.
2/ Mở UDIDFaker lên và fake UDID của game 3KTD thành 555555555555555.... (40 số 5 nhé ....!)
3/ Copy 3 file này cài đè vào thư mục Documents của game: Download here.
4/ Enjoy ....!
987 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình làm dc r`! tks bạn 😃
ttuanphuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Công nhận cách này đơn giản hơn cách mà mình tìm đc, thank
Kể ra nó cứ như bản trước chơi đến đâu cho hero và item đến đấy có phải hay không nhi, không thích chơi hack game tí nào nhưng tại bản này nó củ chuối, không mua thì không chơi được 😔. Thanks bạn
duyquang27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản này phải nói rằng nhà phát hành hút máu kinh quá. Ko mua đồ, ko mua item + gold chắc còn lâu mới qua nổi.

Mà đến hài nhiều lúc quân địch còn chạy thành 1 đường thẳng đến thành của mình. =))
dang down game hj thank pro truoc
quan trọng là cày cuốc thôi bác ạ, e đã mua đc thằng tư mã ý ngựa xích thố và đao quan vũ roài...
khi bạn hoàn thành 1 màn mà ko để thằng nào lọt qua bạn sẽ đc thưởng 1 món đồ, và khi đấu tay đôi giữa 2 thằng tướng đúng theo lịch sử mà thắng nó có thể bạn đc bonus 1 đồ j đó...
cuối cùng muốn thắng thì phải cày thằng tướng lên lv9 thì nó chém tướng mới ăn thua chứ lính chém ko thấm mấy đâu.
1 bài đc 60 gold + thưởng perfect 30 nữa là 90 gold nếu đánh phần khó hơn thì đc 102 gold 1 trận...
chăm chỉ chăm chỉ chăm chỉ.....................................
THank bác , up đánh dấu.
Tình jinhf trò này mình thấy tuy hút màu nhưng chơi hay hơn bản đầu, tớ cày mua dc 2 anh em Hạ hầu ( 1 bắn cung, 1 thương), với 2 thàng pháp sư, thằng gì cầm kiếm nữa ý, đang tiếp tục cày cuốc
whyworry
TÍCH CỰC
13 năm
trò này giống 3KTD kia nhưng ko hiểu sao mình thấy chơi khó hơn , hack rồi mà vẫn ko dc 999999 gold 😔
duyquang27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ovaixoai đứng đầu top hack:

http://genk.vn/c187n20110725054236832/pha-hoai-mmo-pc-chan-hacker-nuoc-nha-chuyen-sang-thit-game-tren-dien-thoai.chn

Vừa vào check lại thì thấy mình tụt xuống thứ 3. =)))))))))
debeo_1
ĐẠI BÀNG
13 năm
àh, mình vừa làm được rồi 😁 cái này muốn hack hình như fải làm ngay từ lúc mới cài game luôn thì fải. Mình chép đè file save cũ vào chơi nó cứ báo file bị hư, bực wá xóa game cài lại, vào game nhưng ko chơi - thoát ra rồi hack thì được. Máy mình 4.2.1 ^^!
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này hay nè, thanks bác
999,999 đủ mua hết cả tướng cả item trong shop k bạn ? mua full đủ k ....?
duyquang27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dư bạn à, cứ thải mái tẹt ga đi...
whyworry
TÍCH CỰC
13 năm
Chơi phá đảo mà hết có hơn 100k gold 😁
e ko hack ji cả,và đã thắng tất cả rồi hen

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp