UPDATE 24/08, phiên bản 2.3.1 Facebook Mobile mới, thay thế cho Snaptu

linktohack
28/7/2011 21:12Phản hồi: 106
UPDATE 24/08, phiên bản 2.3.1 Facebook Mobile mới, thay thế cho Snaptu
Sau khi được Facebook mua lại, Snaptu đã ra bản chính thức cho mọi loại điện thoại di động. Dưới đây là bản em đã convert lại sang JAD+ALX+COD cho anh em xài...

Phiên bản hiện tại là 2.3.1, có thể tải trực tiếp từ link OTA sau:
hay link file RAR chứa tất cả mọi thứ
hay link attach dưới đây.
Bản Facebook này có thể sử dụng với Aerize WIFIX bằng cách add thêm host sau đây: (kiểm tra lại event log hay Firewall để chắc chắn hơn nhé)
Một số hình ảnh:

Có icon riêng ở ngoài màn hình

Login

Nhiều mục hơn

Chức năng thì vẫn vậy...​

Anh em download về dùng thử và cho ý kiến nhé!
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bản này cho up ảnh trong thẻ nhớ lên FB chưa bác :-s cái bản em đang xài chỉ cho chụp ảnh rồi up lên thôi 😔
polimepy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mọi người thanks nhiệt tình bác chủ nào
Hic em không tài nào đăng kí fb được =="
pivibi
TÍCH CỰC
13 năm
Trên bb thì mở operamini zô m.Facebook.Com->sign in.Đăng ký xong cần kích hoạt tài khoản bằng email,xài smartmail lấy mail thôi,copy link kích hoat->paste vào operamini thế là xong. 😃
sóng sánh ầm ầm mà nó báo connection fail là sao hả bác, thấy dữ liệu up lên tải về liên tục mà, kinh thật :timebomb:
guntx
CAO CẤP
13 năm
Có phải xài SB không? Em k test connection đc bác ơi
Ko cần bác ạ,e ko có SB facebook vẫn đăng nhập ngon,nhưng đc mỗi cái icon mới để vào nhanh hơn,còn ngoài ra bên trong chẳng có gì khác snaptu....! 😁
Kemmo0n
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản này là bản facebôk cho all java .. nhưng mà kô ổn định đợt trc cài về vào đc 1 lần xong toàn báo lỗi kết nối chắc đây chỉ là bản beta thôi 😔
KO2
TÍCH CỰC
13 năm
Máy mình thì chưa từng vào được 😆
Cái này cũng thế bác ợ...
Bác thử WIFIX xem sao..? Em vào bình thường mà. Bác kiểm tra trong Event Log xem nó kết nối qua APN nào, có phải blackberry.net không? Nếu là nó thì là lỗi 3rd party rồi nhé...
Chạy trên BB ngon lành chứ bác, e dùng thử BIS của Mobi cũng chạy được cái này của BB rồi, giao diện y hệt mà.
hồi trước có xài thử nhưng thấy chả ổn định tí nào , cứ lung tung hết cả lên , lúc thì kết nối dc lúc thì ko , nên em đành xóa đi , ko biết bản này sao
tmha2610
TÍCH CỰC
13 năm
Thay doi Icon va sap xep Apps vao 1 cho! Cham het
anh_huynbin
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này em cũng cài dùng thử rồi ! được cái nhẹ nhưng lại ko dùng được wifi nếu ko kết hợp với aezire wifi ! với lại em thích snaptu vì còn nhiều tiện ích hơn nữa em cần ngoài facebook mà lại dùng được wifi ! dù sao cũng thank bác vì tinh thần chia sẻ !
cái này ko chạy = wifi đc. chán nhỉ
8700 xài oke 😃 tks bác
phuocloc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chạy chậm hơn snaptu mấy bác nhở ....em thấy vậy
App nó nằm ở trong mục My Apps cuối cùng đó bác.
Xài được chứ bác, host để add vô Aerize WIFIX em để ở trang đầu rồi đó.

Sau một hồi dùng thì em thấy đúng là nó không có ổn định lắm :| Thôi thì ta cố gắng khắc phục chờ BIS trở lại vậy...
em thử rồi bac à...
ko đc. với cả chậm lắm 😔...
úp từ getjar cách đây 2 ngày rùi ! đúng là rất tiện ! bài trí thì không khác gì snaptu !
nhà mình sóng có 2 cọc mà vào cứ vèo vèo nè ! xài beeline ! 7000/2 ngày gprs = 9GB
cài cái này có cần BIS ko hả bác
BIS hay ko cũng đc bạn à....
edge cũng dc
tmha2610
TÍCH CỰC
13 năm
It tien ich hon nhieu so voi Snaptu!toan co weblink thoi!
Quay ve voi Snaptu😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019