[HOT] QuerryUSSD, Kiểm tra tài khoản 3G, máy đã JB!

hanajory
8/8/2011 18:42Phản hồi: 148
[HOT] QuerryUSSD, Kiểm tra tài khoản 3G, máy đã JB!
Kể từ nay các bạn có thể check tài khoản trực tiếp trên Ipad mà không cần tháo sim!
Vào Cydia, search phần mềm có tên:" QueryUSSD".
Download and enjoy!

Bonus: Thêm cách kiểm tra dung lượng Vinaphone *110*0#
Đối với D-com 3G của Viettel, các bạn chỉ cần nhập *101#, *102# sẽ có thông báo số tiền còn lại trong TK vì Viettel sử dụng bao nhiêu sẽ trừ mức cước bấy nhiêu.

Cách sử dụng: Trong Setting> QueryUSSD> chọn Activation methods> Status bar> Chọn Hold. Việc bây giờ cần làm là giữ ngón tay trên Status bar ( thanh hiển thị thông tin đồng hồ, mạng và pin) trong vòng 3s. Done!

Lưu ý: Trong trường hợp không mở 3G, máy sẽ báo lỗi. Ngoài ra, nếu gặp lỗi -1 thì Reboot sẽ khắc phục được lỗi này!

Cám ơn nếu thấy có ích nha!:giggle:

148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn cài vào, và vào phần activation methods----- nhấp chọn vào thanh trạng thái ------ chọn phần giữ, đánh dấu vào đó, rùi quay lại ấn vào thanh trạng thái là kiểm tra được tài khoản,
0oMaiTramo0
ĐẠI BÀNG
13 năm
kiểm tra dụng lượng 3g còn lại của vinaphone thì làm cách nào nhỉ?
voky45
TÍCH CỰC
13 năm
kiêm tra tài khoān viettel thì sao ban?thanks
download làm sao hả bạn?mình gà quá!

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

ồ,biết rồi,thank bạn nhé!
vẫn không biết xài,mình xài mạng viettel
Viettel ok luôn bạn à bạn chọn Double tap hoặc Hold

Mình đã cài đc rồi.thanks....chủ thớt nhìu..... Nha.!
vào chỗ status bar đó
dung6669
ĐẠI BÀNG
13 năm
Perfect :-D mình đã làm được
Ipad dùng tài khoản của mobifon thì cách kiểm tra tài khoản thế nào?

Mình muốn hỏi thêm ban. Ipad dùng tài khoản của mobifon thì cách kiểm tra tài khoản thế nào?
Bạn chỉ cho mình với nhé. Thank .
Thích quá cơ, mình mong đợi chương trình thế này từ lâu lắm rồi. cảm ơn bác chủ nhìu (Đã nhấn Thanks ^^)
Mình tuy xài Viettel với iPad nhug phone thì xài Mobi, bác hỏi làm mình cug muốn kiểm tra thử, mình kết luận là: Mobi hiện tại muốn xem các tài khoản khác với tài khoản chính thì bạn phải gửi USSD theo cú pháp: *101*@# (với @ là số của các tài khoản tương ứng, bác có thể xem chi tiết khi gửi *101#, ví dụ: soạn USSD là *101*1# nếu muốn xem TK thưởng...
Hi vọng giúp được bác!
echop
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao bên otofun có bác cài cho iPad 1 bị ăn Táo nhỉ? Bác nào dùng iPad 1 xác nhận hộ cái đi!
peterchj
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác ơi nhấn giữ startus bar là nhấn giữ chổ nào thế .... Chỉ em với .
lastbet
TÍCH CỰC
13 năm
Là chỗ biểu tượng wifi đó bạn
Chính xác thì bạn bấm vào đồng hồ cho dễ nha, tôi đã thành công cho viettel 3g, kiểm tra tài khoản chính query 1: *101#, tài khoản khuyến mại query 2: *102#, vậy là khi kiểm tra biết được cùng lúc 2 tài khoản luôn.
thanz
TÍCH CỰC
13 năm
quá đã, khỏi tháo máy ra khỏi bao da và khe sim thường xuyen 😁
nguoilinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao mình không thấy QueryUSSD trong Bigboss nhỉ, tìm mãi mà không thấy....Bác nào biết chỉ dùm...
Bạn chờ cho Cydia load xong hết rùi hãy search nhé!🆒 (nguyên tắc chung khi kiếm app mới hay các update)
phankhang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình làm được rồi. Cám ơn chủ thớt
Niềm mơ ước bấy lâu. Chạy ngon lành. Cảm bạn ơn nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019