8 tính năng trên Android 4.4 KitKat có thể bạn chưa biết

Duy Luân
15/5/2014 15:45Phản hồi: 240
240 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hang mong ước của tui
like
Tính năng nhận biết và theo dõi bước đi khá thú vị, dùng kết hợp với Google Fit là hoàn hảo.
huyhoang29
TÍCH CỰC
9 năm
Ko biết ý bạn nói j . Nhiều người vẫn mang ra biển chụp mà .
@huyhoang29 mang ra biển chụp hoàng hôn thì được, chứ mang xuống biển , chụp san hô , hay soi chị em tắm thì không đâu bác 😔
huyhoang29
TÍCH CỰC
9 năm
@dunglak1608 Bác chắc hiểu . Chỉ nhét túi quần bơi xong chụp ảnh gia đình thôi . Chứ ko như trong phim mà lặn xuống chụp ảnh đâu ạ
@huyhoang29 quan tọng là nó không chịu được nước biển bác ạ 😔
đã thử và thấy hay phết , thanks thớt nhé
Nhiều tính năng có lâu rùi, máy tính năng mới ko ấn tượng mấy !
Wiko bloom cài moves cũng bị báo accelerometer ko chạy ở background 😔
bài viết hay, lên search mãi mới ra bài này, cảm ơn đã chia sẻ
thích nhất tính năng quay video bằng màn hình 😃
Bạn ơi mình hỏi chút là nếu mà dùng ốp lưng hay cả thì dùng pin nó sẽ hao hơn đúng không bạn . Adroi 4.4 này dùng cũng được nhưng nó có nhièu cái mới quá
Mình đang xài con samsung dous, dung bản androi kitkat, như vậy có thể cào phần mềm chuyển giọng nói thành văn bản không vậy admin ?
Có ai chỉ cách úp HĐH con lenovo A369i của mình lên 4.4 vs
hopx15
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang dùng s4 mà tìm mãi không thấy chế độ bật loa ngoài tự động khi nhận cuộc gọi. Có cao thủ nào biết chỉ dùm em.Cám ơn
Xin lỗi cho em ngoài lề một chút. Em muốn hỏi là, em có một con lumia 535 bây giờ em muốn đổi lấy con lg optimus lte 2, người ta có bảo là mất hộp rồi nhưng cho test thoải máy "tình hình mh đang muốn lên đời nên cần bán lại cái đt LG lte2, con này rất nổi tiếng chạy nhanh mạnh và pin trâu nha, máy mh đẹp leng keng k 1 vết trầy nha, viền benzen đẹp leng keng như mới luôn nha, do miếng dán màn hình bị dơ chứ k phải màn hình bị trầy nha, ae tới xem có thể lột keo ra kiểm tra nha, máy móc ngon lành k lỗi lầm j, ae có thể test từ sáng tới tối để kiểm tra cho thoải mái nhé, cái ánh sáng trên màn hình là cái bóng đèn chứ k phải màn hình bị j nha, máy k cấn k mẻ góc j hết nha ae, mh bán tại nhà k bán ngoài đường nên ae an tâm nha, hoặc ae nào có đt nào xịn hơn thì giao lưu nha". em nghe nói ktra bằng số seri cũng quan trọng bởi vì hàng xách tay dùng imei để kiểm tra trên web thì không được. Hay là mình dùng *#06# lấy imei rồi mở máy xem coi có trùng không được không ạ? Cảm ơn!
Và mình có nên dùng phần mềm LG_IMEI_CHECKER để kiểm tra imei không ạ? Em cảm ơn!
thanks bạn về bài viết hay !
chiến được những game khủng không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019