[Close topic]

khoa02061986
12/9/2011 14:54Phản hồi: 122
Đầu tiên là phần mềm đọc sách prc trên android nhé bạn, để đơn giản:
- Tạo thư mục Kindle trên sdcard, chép file prc vào đó.
- Đăng ký acc free trên amazon.com hoặc download Kindle : http://www.mediafire.com/download.php?cspwpc8i84f23ff, sau khi cài lên thì mở 3g, hoặc kết nối wifi để đăng ký acc free, rồi sau đó đăng nhập vào nhé (chỉ cần 1 lần đầu tiên thôi, các lần sau sẽ vào thẳng lun).

Các truyện này thì mình sẽ up từ từ, nếu truyện nào mình đọc xong rồi, mình sẽ nói sơ về nội dung của nó, đa phần là những truyện cực hay các bạn nhé, ai mà thích đọc truyện tranh như : bảy viên ngọc rồng, mũ rơm luffy, bleach... nói chung là truyện đánh dã man thì nên đón đọc nhé, mình bắt đầu đọc khoảng 3 tháng nay, mà nghiền quá rồi này, đến nỗi ko lướt web, chỉ đọc truyện thui.

1- Thốn mang.

2- Tru Tiên:

3- Tinh Thần Biến:

3- Bàn long:

4- Băng hỏa ma trù:

update ngày 12/09/2011

5- Cực phẩm gia đinh:

Quảng cáo

Âm mưu, tranh đoạt, đấu trí trong truyện rất nhiều và nói chung là rất hay.

nói chung nếu những ai đã đọc và đã thích Lộc đỉnh ký thì nên đọc bộ này và chắc là sẽ thích nhân vật Lâm Vãn Vinh -Lâm Tam.

http://www.mediafire.com/?cnujnnzk2mz
5- Ngã trụ vi vương Chi Ngạo Khiếu Phong Thần:

Update ngày 1-11-2011

6 - Tầm tần ký:

7 - Thất Giới Truyền Thuyết:

8 - Bất Diệt Kiếm Thế:

9 - Cửu Đỉnh Ký:

Update ngày 31-12-2011

10 - Liên Hoa Bảo Giám:

11- Đấu La Đại Lục:

Update ngày 16-03-2012

12. Chí tôn vô lại:

13. Dị giới thú ý:

14. Vô hạn khủng bố:
Link:
* Truyện do các bạn đóng góp, thank các bạn:

Truyện nào mình post cũng đã full rồi nhé các bạn, nếu chưa full thì comment để mình biết mà sửa link nhé.
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay................................................
canhthitbo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã đọc hết luôn. Đọc nhiều rồi thấy cứ na ná như nhau. Hết thấy hay luôn. Lâu nay chỉ còn đọc mỗi "Nhân gian băng khí". NHưng hơn tháng rồi chẳng thấy ra thêm chương nào 😔
habaoanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
cung hay nhi de doc xem the nao
hiihii, mình ko đọc truyện nào ko full đâu, vì nếu đang đọc mà hết ngang thì tức lắm, vì vậy chỉ đọc top truyện full thui.
truyện nào đưa lên thì phải full và có giới thiệu bác nhá.thank bác rất nhiều.
truyện phàm nhân tu tiên cũng hay lắm
duongtu81
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phàm nhân tu tiên đọc hay của nó, mỗi tôi chưa ra hết.Đang đọc Tiên nghịch cũng hay ^^ cũng chưa ra hết nốt.Ủng hộ bác! Đã có vài truyện đã đọc qua và toàn truyện hay cả Tru tiên, Cực phẩm gia đinh...
pos văn học việt nam đi bạn
Đại đường tửu đồ full prc 350 chương
Người dịch: KobayashiMidori
Biên tập: metruyen

Nguồn: feiku. com
Ebook: ansu16 (4vn)

Tải về:
http://www.mediafire.com/?d76c5a28wo4jsqo

(Nguồn: kiemgioi)
Cảm ơn bạn, tiếp tục chia sẻ với ae nhé
anx0ngbien
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy truyện kiểu này lâu lâu ms đọc, mà đọc thì ít ít truyện 1 tí còn thấy hay vs thú vị. đọc nhiều cảm giác đúng là truyện nào cũng na ná như nhau hết. cốt truyện k có nhiều tình tiết đặc sắc, đôi khi lời văn của tác giả lan man, cảm giác như kiểu cố ý kéo dài câu truyện cho thêm dài. vì là truyện tiên hiệp (tức là nói về mặt "điêu, phét") nên đôi khi trí tưởng tượng của tác giả quá phong phú làm người đọc k kịp hiểu, k thể hiểu hết được ý tứ tác giả. từ cấp độ vũ khí, trình độ nhân vật, luôn lê thê khéo dài bất tận mà có lẽ chỉ khi nào tác giả k muốn viết nữa truyện ms có thể kết thúc thôi.
dx82
TÍCH CỰC
13 năm
Cái bạn nói thì đa phần đều đúng trừ tác phẩm Tru tiên. Tru tiên đọc rất hay, diễn biến nội tâm nhân vật cũng được tác giả viết rất tốt, nếu đọc tru tiên thì phải mua truyện hoặc thuê về đọc chứ các bản ebook và đọc trên mạng đều rất chán vì đều là bản dịch nháp, lời văn không chau chuốt, sinh động như truyện đã xuất bản, đọc những bản dịch trên mạng thì rất uổng cho 1 bộ truyện hay.
anx0ngbien
ĐẠI BÀNG
13 năm
chính xác. mình cũng thấy Tru tiên hay, hay vì cách tác giả xd nhân vật, hay vì nội dung câu truyện và đặc biêt hay vì cái kết của nó. tuy cái kết ngắn và cảm giác không có hậu làm người đọc hụt hẫng nhiều, nhưng có lẽ vì thế mà người đọc chợt mong, chợt tiếc về truyện hơn. mình nghĩ đó là chỗ hay nhất của truyện này, 1 truyện đáng để đọc
Mình hầu như đã từng đọc qua rất nhiều ebook từ ngày còn dùng BB.
Kết nhất vẫn là Tru tiên.
Sau này lại thích thể loại sắc hiệp hơn: Cực phẩm gia đinh, Đỉnh cấp lưu manh.
Nếu bạn nào ham Game online còn có nhiều loại truyện Du hý đọc cũng hay hay như: Võng DU Phong Lưu kỹ sỹ....

Nói chung nên tìm Bộ nào đã ra bản Full thì đọc mới đỡ ức chế.
Tuy nhiên Đọc nhiều (mọi lúc, mọi nơi khi rảnh) thì thấy ham mà Pin thì sạc lại liên tục lắm khi cũng mệt 😔
đọc truyện để đỡ tốn pin thì có nhiều cách lắm, cài power max full nè, cài set cpu để tiết kiệm pin nè, tắt các ứng dụng chạy ngầm, ấn vào setting, application, chon running, chọn tắt nó là xong, thêm cái chỉnh màn hình tối tối và tắt hết 3g, wifi là ok.
Truyện thì mình sẽ up dần dần, mai mình sẽ up một bộ dành riêng cho mấy bác thích game online hehehe, chưa đọc, nhưng nhìn chắc cũng hay, với lại những truyện mình up 100% full, nhưng nếu mình chưa đọc thì chắc sẽ ko tóm tắt được cho các bạn đâu.
phonghnc001
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng là có nhiều truyện hay , ủng hộ bạn 😁 Nhưng nói về đọc ... Mình chịu ...
các bác cho tui hỏi truyện có hình k vậy....
toàn chữ đọc mệt quá
có hình tui tải về xem hình khỏi đọc (.'.'.)
éc, chắc ko có bác ơi, thông cảm nhé.
Có chuyện 7 viên ngọc rồng không bác? em ngại đọc mấy chuyện dài dài lăm, đọc gì hài hài cho zui. ths
dungmotua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ thớt có truyện Đô Thị tu chân (Tiên Mộ) không vậy.trên tangthuvien có mà sao họ không pót hết lên chờ lâu quá mà vẫn không thấy pót chương mới chán ghê,Bác có thì pót lên náh.Với cả cái Hậu Thất giới truyền thuyết nữa nhé.
anh ơi cho em hỏi anh có truyện cổ máy thời gian ko , truyện về Hạn Thiếu Long quay về thời Tần thủy Hoàng đó nếu có cho em xin
Tặng bác nè: Tầm tần ký

p/s: ko phải tiên hiệp, nhưng cốt truyện hay,cực hay, con của hạng thiếu long sau này còn là một tay lưu danh lịch sử, đoán xem ai nào.
@thaihoangluc Tầm Tần Ký bác ạ. vnthuquan có PDF, còn google ra cả đống

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019