<Bom tấn> *Bộ Sưu Tập Game Java Cho BlackBerry* "ALL FREE FOR FUN"

vodanhdt91
17/9/2011 23:31Phản hồi: 477
477 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

langoc
TÍCH CỰC
13 năm
thank bác nhiệt tình luôn
se7enhot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá tuyệt ạ. Thaks bác sâu mắt
quá hay luôn.không biết phải thanks bác bao nhiêu lần cho đủ đây.hi
thks nhiều ạ. bác có game ARPG ko ạ? up đi. hihi
[Việt Hóa] Audition - Giải trí/Âm nhạc - (Support 83xx/88xx/87xx)

Audition

Việt hóa 99,99% bởi MrAX

Converted & Việt Hóa for BB bởi Vodanhdt91

Một tựa game ăn khách, :hot: đình đám đã được tái hiện trên BlackBerry yêu dấu của bạn...
Nếu bạn đã chơi Audition trên PC thì việc làm quen với game quả là đơn giản... :happy::happy:
Nếu chưa :playfull: thì cũng không sao cả... 🆒 Đọc kỹ hướng dẫn, luyện tập dần dần và cùng nghe :dance::dance: những bản nhạc êm dịu... Bạn sẽ sớm nghiện thôi ...😆 😃)
Và :adolf: cẩn thận, không khéo bạn cháy túi vì 😢😢 thay bàn phím đấy... 😕:redcarded:

Chú ý: Với dòng 83/88/87 thì khi vào game các bác phải để NUM nhé.
Num = ALT + aA

🤓 Nhảy cùng BB nào: :devil::furious::stomp: :dance:

Nguồn game convert:

Mobileworld.vn
Audition_83xx_88xx_87xx.zip
Nghe bác chủ PR mà em thấy hấp dẫn quá. Không thể không tải về được còn khi nào em onl PC sẽ thành bác sau nha 😁
[Việt hóa] - Gấu Koala Vui Vẻ - Giải trí/Funny - (Support 88xx/87xx)

Gấu Koala Vui Vẻ

Việt hóa 100% và Cr4ck bởi MrMax MW

Converted và Việt Hóa for BlackBerry bởi Vodanhdt91

🆒 Game được thể hiện qua nét vẽ chỉ rất độc đáo và phong cách :hot: . (em kết nhất cái kiểu thiết kế đơn giản mà ấn tượng thế này :giggle::giggle:)
Có 2 kiểu chơi chính là né tránhchạy đua.
💣 Với chế độ né tránh:skip: , bạn nhập vai vào chú gấu Koala nhặt những hoa quả và tránh nhưng trái bóng rơi xuống đầu ở Chế độ né tránh.Với mức độ khó tăng dần. Đặc biệt là 4 màn cuối,để xem bạn có thể vượt qua được không nhé. :devil:👼
💣 Ở chế độ chạy đua :running::running:, chú gấu Koala phải nhảy qua các nhà cao tầng để kiếm thức ăn. Lúc đầu thì nhẹ nhàng qua màn nhưng đừng nghĩ là đơn giản khi bạn gặp những căn nhà siêu mỏng nhé . :banghead::banghead:

Lưu ý: Phím "xác nhận" trong game, các bạn có thể dùng : TrackBall và phím Space
Để di chuyển lên,xuống,trái,phải lần lượt là____ phím r,c,d,g
Để tránh lỗi, bạn đừng bật Num nhé...

Em mới convert được sang cho 88xx và 87xx... Các bác thử test trên 83xx hộ em nhé vì em thử trên máy ảo 8320 không được; bản của 81xx thì không hiểu sao convert bị gặp lỗi. X(
Vì vậy em xin phép update cho 83xx và 81xx sau.

Nguồn game convert:

Mobileworld.vn
GauKoalavuive_88xx_87xx.zip
virus1412
TÍCH CỰC
13 năm
gấu koala vui vẻ bị lỗi bạn nhé, khi bật numb là hiện lỗi, với lại chỉ có thể điều khiển bằng trackball thôi 😔 không dùng phím số đc
Vì bản cho 87xx là bản 320x240 bên nokia của bác MrMax edit từ bản 240x320 của trang chủ Game (Game không có bản 320x240) và MrMax đã cắt bỏ nhiều hiệu ứng...--> dung lượng giảm...
Còn bản cho 81xx thì em lấy nguyên bản gốc của nó convert sang đấy... hơi bị kéo hình 1 tẹo vì màn hình 81xx là 240x260 mà

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

Vậy ah... thế thì đành chịu vậy. em chơi trên 8830v đánh đẹp lắm. Bác xài game khác vậy nha.

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Bác test trên máy nào vậy... Game này không cần bật Num đâu.
q128
TÍCH CỰC
13 năm
Lại thêm 1 thế lực Mới trong box game BB. Thanks bác nhé
game này nỗi tiếng mà màn hình nháy lia lịa, nhức mắt quá ....

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

game này phải bỏ tiền ra mua hả ...
Game Pakman bị lỗi chớp màn hình ah bác? :unsure: Test tạm game khác vậy bác nhé, bao giờ em biết chỉnh em sẽ update lại. :giggle:
Game Chú Gấu Koala vui vẻ đã được cr4ck rồi... Nhắn tin thoải mái nhé (nhắn mấy cái tin mới xong)... Đã test trên 8830v của em.

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

Hình như là nó cũng chiến được trên 87xx rồi đó... Bác đánh thử đi.

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Đánh là quen ý mà... Bác đừng so sánh điện thoại với máy tính chứ... 😁...
So với cái máy tính để bàn và laptop to đùng thì BB là một sự lựa chọn không tồi để thỏa mãn đam mê và chơi game sành điệu đó (theo quan điểm của em là vậy :D, các bác đừng quăng tạ nhé)
game gấu vui vẻ nhắn tin không tốn tiền hả bạn ... thấy gửi 6555, nhìn dễ tốn 5k vậy
Em đã test trên máy ảo, trên con 8830v của em --> không mất tiền...
Khiếp thật 😃 bác ý bá đạo qá , mới có chưa đầy 5tiếng mà hơn 1k lượt view .

Mà sao game Terminator Salvation nén mà tận 1mb vậy ? @@ nhớ trước có mấy bản cùng lắm mấy trăm kb thui mà
Trong file nén có cả alx+cod+jar mà... + thêm các file debug nữa (nếu không có file này thì khi cài qua BDM sẽ bị lỗi)
Chơi game gấu vui vẻ được 1 xí mình thấy nó cũng có hiện tượng chớp nháy màn hình ... Để thử xem máy game kia thế nào ... Game đập chuột là khá chuẩn !
cố gắng phát huy nha chủ thớt
Bác ơi, game tam quoc thì sao bác? Gửi tin Tốn tiền không bác?
Game trong topic,100% em đã test trên 8830v và máy ảo trên PC thành công.
Còn bác nào tính nhầm hoặc đúng lúc dịch vụ "MCA" hay "Imusik" đòi tiền thì e không biết đâu nha.

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Mai em đi trực về sẽ có game đào vàng mới cho các bác... Kiểu chơi cũng gần giống game đầu tiên của topic nhưng không có cheat hay hack gì đâu nhé.
Tự làm tự ăn và qua cửa thôi. ^^.
Đặc biệt là nó có bản 320x240 (không phải bản em xoay từ 240x320 đâu nha)
Bác [MENTION=129478]vodanhdt91[/MENTION] ơi game gđại chiến mỹ hầu vương không save được huhu. Làm em out ra vô tiếp tục nó nói không save 😔
đúng rồi,máy ảo thì làm gì mà giật,máy thật còn trống 17M mà giật tung đít luôn bác à😔
minhducabc
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá hay quá tốt

thank chủ topic nhiều lắm
Bác đang nói tới game nào vậy....? 😕

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

Bản game cho 81xx mình resize từ bản 240x320 chứ không phải bản MultiScreen nên hay bị kéo hình --> bị giật. Bạn nào dùng 81xx test game nào thấy giật thì báo mình, mình sẽ del game và sẽ update lại sau khi biết cách sửa. :hot:
Mình dùng 81 chỉ có Metal soldier 1,2 là còn giật sơ sơ,còn lại ko game nào chơi được vì giật luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019