[Arc - Arc S] - Update Firmware Ice Cream Sandwich - Theme - Wallpaper - Home Screen

cellphone_uk
21/9/2011 7:49Phản hồi: 19.085
19.085 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai cho mình ý kiến về phần mềm no-frill CPU k ....? em k bik sử dụ và tùy chỉnh thế nào
Ẹc, sao mình vẫn có nè =))

Sent from my LT18i using Tinh tế
Sao mình tìm mãi không thấy đâu nhỉ? Vẫn là v4 😔
Mình cần sử dụng Email client hở trợ Exchange....
có ai đang chạy dimiui mà pin cứ 1% 1 giờ ko ạ:stomp:
Mấy rom miui mình xài toàn thế mà 😃

chuẩn men, nhưng mình chả dùng sony laucher bao giờ
đang dùng apex laucher dùng ngon hơn nhiều.
screen shot tự chụp
9903
CAO CẤP
12 năm
Trên market nó có 1 cái app screenshot cho phép lắc tay 1 cái nó chụp luôn, không phải nhấn gì cả 😁

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

Chắc bạn muốn cái Email mặc định của android ấy hả? bạn chỉ cần lấy ra từ 1 file zip của rom nào đó như aniking hay xmod rồi cài là được.
nó là cái aScreenshot kia kìa, lắc phát là chụp, hài phết, nhưng nó không chụp được 3 phím cảm ứng là sao 😔
ai có bản ICS portable ổn định cho em xin ... cài qua flash càng tốt ạ
giờ còn có cả ROM xách tay nữa hả Bro😕
cài rom này xong cảm giác nó nuốt pin như nước, cài cho máy arcs của đứa e cũng bảo hết pin nhanh kinh khủng, thế là lại về ics beta rồi, pin ngon hẳn, tý nữa lại phải cài lại cho đứa e nữa :-<
thế đã wipe battery chưa :furious::furious:
làm j :stomp::running:.........................................
Các bạn ơi, giúp mình với, mình đang dùng con ARC S đã unlock và root xong nhưng sau khi làm thì máy của mình bị lỗi code 5, nên phần ghi âm ko thực hiện được, chính vì thế mà nó lỗi phần camera để có thể quay video. Có cách nào giúp mình với............
9903
CAO CẤP
12 năm
Lỗi gì lạ vậy nhỉ? bạn cứ dùng flashtool flash lại bản rom gốc mới đi rồi root lại lần nữa.
Arc S test bằng Antubu được total 3080 thì là yếu hay khỏe hả các bác ?
Mà em thử mấy rom ICS chat skype đều bị màn hình xanh là thế nào nhỉ ? Đầu bên kia nói coi video của mình bị xanh
duyhueht
ĐẠI BÀNG
12 năm
chào cả nhà. cả nhà đã ai trải nghiệm xperia s cho xin ít đánh giá cái clearbass với cả clear audio với. so với arc thì thế nào? thank
Đại loại là làm cho pin tốt hơn khi cài rom mới :mad:

sang đây bạn ơi http://www.tinhte.vn/threads/1087293/

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

hem biết, về ics beta rồi, lại thấy ngon....hê hê
duyhueht
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn bạn. ý mình là chỉ muốn đánh giá clearbass với clear audio thôi và thật chi tiết. mà ở đây nói sơ sài quá!
thế mình mới đưa link để bạn sang đấy hỏi, bên đấy là box S mà
GingerChaosFZ ROM thế nào nhỉ? Có bác nào lên chưa cho ý kiến với, mình hơi bận không test được!
ôi sr em nhầm... stable ^^
em cài bản đó đó mà bị bootloop... thằng này nó ghi loằng ngoằng rau muống quá... đọc mệt dã man... bro up chưa chỉ em cụ thể tí
sao em tìm ko thấy nhỉ... đêm hôm mắt mũi tèm lem >.<
bao nhiêu tuổi rồi mà mắt mũi kém thế 😁
timescape Facebook Inside Xperia v.1.0
toggle+%pin
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1528958
đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trx khi dùng!
Have fun!:stomp:
hic 5 độ nó thế bác ạ... T__T... thanks thêm phát nữa... ^^
thử hộ mình cái video xem thế nào, mình xem MP4 cứ bị dừng ngang xương, xem đc 5-10' thì stop, play thì nó lại chơi tiếp😕
bản này chạy nhanh như ma, nhất là cái galery, load nhanh vãi.
ductri06
TÍCH CỰC
12 năm
room arconium 7.2 có cài thêm toggles với %pin được kg mấy bạn
các bạn cho mình hỏi V6 SUPERCHARGER để làm gì nhỉ ?
ok, ko có gì. Bạn cứ post lên đây nhiều ng giải đáp lắm, hồi mih mới dùng cũng vậy hihi

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:22 AM ----------

SuperCharger = Speed + Multitasking!

No more lag! No more launcher redraws! Smooth & Snappy! :redcarded:​
nhoctapdu
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài vào còn thấy lag hơn ý =.=
tình hình là chờ ICS cho arc s lâu quá các bác nhể, giữa tháng đến nơi rồi mà chưa thấy gì cả 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019