Bác nào có bản Talking Tom Cat HD full không ạ? bản 1

metro13
22/9/2011 18:34Phản hồi: 28
em đinh lên appsplanet tìm nhưng thấy hình như nó offline rồi 😔 bác nào có thì cho em với nhé, em cảm ơn 😃
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoang DG
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có talking tom cat 2 được ko ? http://www.mediafire.com/?r803atl4d63xo8a
bản full hả pác? mình tải ở trên appstore về nó cài xong không dùng được ko bít tại sao
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng rồi
Vì nó không full,mình đã hỏi mấy bạn chuyên.xxx.rồi nhưng họ bảo là chịu không ấy được
nếu bạn cần full bản 2 thì để lại cho mình cái email mình send file apk cho, mình k biết up lên mf.
Bạn cho mình xin bản 2 full vào email: trantuananhdtvt6b@gmail.com nhe, thanks bạn nhiều
Có bản 2 rồi thì dùng bản 1 sẽ thấy chán hơn tuy rằng là full,mình vẫn giữ bản 1 full để cho con gái rượu nghịch lúc bón cháo 😃

Talking Tom Cat Pro v1.3.8

http://www.mediafire.com/?wan37ahs95sl8pi
anuilong
TÍCH CỰC
13 năm
bác giông tui nè , cho ăn phải có mèo mới chịu
không ấy được là sao bác nhỉ? bản 1 thì có bản full rùi nhưng mình muốn bản full của bản 2 ý! Các app trên appstore tưởng toàn bản full hết chứ nhỉ ^^ hix...cài vào xong thì đến phần load data nó tự động thoát ra ngoài ...

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

người nhớn còn chịu nữa là trẻ em =)) ...
Là không cờ rắc được đó 😁
metro13
ĐẠI BÀNG
13 năm
cảm ơn mấy bác, em vẫn thích bản 1 hơn, con mèo nhìn hiền hơn 😃
Chuẩn...con 1 tổng thể thì không nét bằng con 2 nhưng nhìn hiền và dễ thương hơn hjhj

Sent from my ~•°•D€££•√€πu€•°•~ using Tapatalk
cho mình xin file vào Mail nhé : kenlove86@gmail.com ...thanks bạn

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

bản 1 này không cài được là sao nhỉ hix
anuilong
TÍCH CỰC
13 năm
check mail đi bác . làm chuột trắng luôn đi ...........aloooo em với nhé
TÌnh hình là giống bản ở appstore cài xong vật lộn download hơn chục mb xong thì vẫn không dùng được! chán hẳn,....
anuilong
TÍCH CỰC
13 năm
hic , mình cũng tìm khắp nơi , toàn chém gió với thủ đô = đầu to , hok biết khi nào có bản full đây
đã xong, bạn check mail luôn đc rồi đấy 😁 enjoy.
acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản full có à😆 dạo này nhiểu người chém lắm. Đưa bản Free nói bản Full k. Chả biết làm gì

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn Premium
Rất có khả năng đây là bản full =)) em đang chuột bạch đây!
mình đã gửi vào mail cho bạn, bạn cài thử nếu vẫn k dùg đc thì reply cho mình nhé. mình purchase trên android market nên file mình gửi cũg là file đi kèm từ market, k hiểu sao kenlove lại k run đc.

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:50 AM ----------

mình k biết lý do tại sao, nhưg mình thấy bạn nói cả bản 1 lẫn bản 2 tom cat đều k chạy đc trên máy bạn thì mình nghĩ nhiều khả năng máy bạn bị dị ứng lông mèo rồi 😁 hehe đùa thôi chứ bạn thử check lại settings trong máy xem nó có chặn file từ nguồn internet k.
cả bản 1 bản 2 full đều không chạy được! còn bản free vẫn chạy bình thường...ko hỉu sao nữa ^^
Nick cua mình lucaminhquyen1990@yahoo.com .Ban vui lòng cho mình xin TOMCAT 2 full nhé cam on ban nhieu lam
acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc chưa cr@ck đc

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn Premium
metro13
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản 1.3.8 Pro này là bản full mà, mình cài trên Galaxy S2, dùng được đủ hết các trò với con mèo, chỉ tội không HD nên không sắc nét lắm, nhưng mà không sao.
Kiddy kut3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đào mồ phát xem nào 😁 Có ai chuyển được cái trò Talking Tom Cat sang bar ko? 😔 Lang thang trên mạng tìm hoài ko có, chán kinh.
http://www.mediafire.com/?s8i8h1064t5dmob
Giúp mình với, thanks.
thứ
thử cái này xem được không http://www.sasphone.com/search?updated-max=2012-09-06T09:18:01+07:00&max-results=17&popening=13
bác nào có bản TalkingTom cho kinhdle fire HD 7 cho mình với
gửi cho mình vào email: minhquanct3@gmail.com, hoặc cho địa chỉ mình tải, đang kiếm cái này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019