Apple: 1 triệu đơn đặt hàng iPhone 4s trong vòng 24 tiếng đầu tiên

cuhiep
10/10/2011 15:34Phản hồi: 448
Apple: 1 triệu đơn đặt hàng iPhone 4s trong vòng 24 tiếng đầu tiên

[TAG]Apple[/TAG] vừa chính thức thông báo là chiếc iPhone 4s đã đạt mốc 1,000,000 đơn đặt hàng trước trong vòng 24 tiếng đầu tiên. Số lượng này vượt qua số lượng đặt hàng trong ngày đầu tiên của iPhone 4 năm ngoái khá xa, gần gấp đôi. 1,000,000 so với 600,000 lượt. iPhone 4S có thiết kế không khác iPhone 4, chỉ khác về cấu hình, rất nhiều người đã thất vọng vì Apple không giới thiệu một mẫu thiết kế mới mà lại tiếp tục dùng mẫu thiết kế iPhone 4 và cổ phiếu của Apple đã mất nhiều điểm sau buổi giới thiệu. Tuy nhiên với số lượng đặt hàng kỷ lục này thì có vẻ như [TAG]Siri[/TAG] quá hấp dẫn hoặc người ta đơn giản là muốn một chiếc điện thoại mới.

[TAG]iPhone 4S[/TAG] sẽ được bắt đầu bán ra ở 245 cửa hàng [TAG]Apple[/TAG] cũng như cửa hàng AT&T, Sprint, Verizon, một số cửa hàng Bestbuy, Walmart, Target trên toàn nước Mỹ từ 8 giờ sáng giờ địa phương ngày 14 tháng 10 này. 22 nước khác (không có Việt Nam) sẽ có iPhone 4S từ cuối tháng 10.
Theo Apple
448 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

roselove09
ĐẠI BÀNG
13 năm
ra đến 4s rùi mà mềnh vẫn dùng 3g
ra đến 4s rùi mà mềnh vẫn dùng 3gs
Đang xài 2G nè bạn😁:D
mt9011
TÍCH CỰC
13 năm
Mình vẫn dùng 1G ! có sao đâu ! hehehe
Cám ơn đã đưa thông tin lên sớm!
yonevergone
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xài tạm 3g, chờ IP5 luôn rồi hốt ^^
lại chờ ! có iphone 5 cái chờ đến iphone 5s lun =))

Apple hay quá ................ hay là người ta mua vì SJ nhỉ
nhưng dù sao thì cũng là 1 thành công rất lớn 😁
leoxuu
TÍCH CỰC
13 năm
hay quá 😁 Apple thành công rồi. Ai dám nói thất vọng nữa ko
iphone mà fải hot thôi 😁
linkpro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình ko có trong danh sách 1,000,000 người đặt hàng 😁
tuong ji ko ko co ma cung noi dang ranh...
phonghnc001
ĐẠI BÀNG
13 năm
IPhone 4S ! Thật sự theo bài viết thì mình nghĩ do Siri nhiều hơn ! Đôi khi 1 phần nhỏ mua để tưởng nhớ Steve " IPhone 4S ... ( IPhone For Steve ) ... ( I Pray For Steve ) ... "
mình định tìm em iphone 2g rồi khắc hình Steve đằng sau để tưởng nhớ mà tìm 1 con ip2g tử tế khó quá
(mượn nick post bài)e vẫn đang dùng con 2g 8g,vẫn đang hài Lòng với nó,đẹp,nguyên zin,2 tay 2 súng,súng kia thay đổi liên tục con 2G vẫn giữ dùng,toàn chỉ để nghe nhạc thay ipod
cjafer
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thông tin này trong 24h đầu tiên bạn ạ.
power1
TÍCH CỰC
13 năm
Mua 2G chỉ để thế thì bác cũng dư tiền quá! Mình có 1 con 2G cũ nhưng theo thời buổi bây giờ chẳng còn games/apps nào hỗ trợ 2G nữa. Giật bà cố luôn. Muốn dùng nữa cũng chẳng được
Cùng chung ý nghĩ.
vxpdt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ngta dư tiền quá nhỉ?
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
13 năm
IPhone ko bao giờ sợ ế. Nên cứ order rùi về ko xài bán lại vẫn hời chán
B.A.D
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc mừng Apple! Steve Jobs nếu còn sống hẳn sẽ phải vui lắm.
đúng là một sự thất vọng...không thất vọng thì không biết thế nào.
vistahome
TÍCH CỰC
13 năm
chỉ chờ cái giá hợp lý là ok, , con mih 16g, nhưng bộ nhớ trống còn dư đến tận 7g lận.. không biết các bác 32 và 64 thế nào chứ, mih thấy 16g là dư rồi..
hamseeboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Siri thật sự rất hấp dẫn. Em cũng sẽ làm 1 em 4s. Ai chê thì chê nhiều vào để giá nó mềm mềm, dễ mua.
Mọi người sao cứ quan tâm tới Siri trong khi nó thực sự k hữu ích đối với người Việt Nam cho lắm nhỉ,đó là chưa nói Siri chưa được kiểm chứng trong thực tế,cá nhân mình thấy k tin tưởng lắm,bởi nếu Siri hoạt động tốt trong mọi trường hợp như demo thì Siri thực sự là 1 bước nhảy vọt trong lĩnh vực trí thông minh nhân tạo,mà theo mình biết thì hiện nay thành tựu đạt được trong lĩnh vực này còn khá khiêm tốn.
hamseeboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Người VN thì có liên quan gì tới dùng tiếng anh đâu bác? Có 1 chương trình giúp luyện giọng, nói chuyện vậy có phải tốt hơn ko? Chưa kể em chọn iP 4s không chỉ vì Siri mà vì 4s có tất cả những gì em cần cho 1 điện thoại thông minh.
Haizz,mình có thể khẳng định sẽ k có mấy người dùng Siri để học tiếng Anh,cứ thử tưởng tượng mình ngồi đọc 1 yêu cầu cho Siri mà mãi nó k hiểu,mà mình vẫn k biết do tiếng Anh mình đọc k chuẩn (nếu k chuẩn cũng k biết sai ở chỗ nào) hay do Siri cùi bắp,thì k ai đủ kiên nhẫn để đọc đi đọc lại.Nếu đã muốn học tiếng Anh nghiêm túc thì bỏ thời gian đó nghe VOA có hiệu quả hơn nhiều.
Điểm thứ 2,theo như bác nói thì iphone 4 cũng có đủ những j bạn cần cho 1 smartphone.Cá nhân mình thấy điểm đáng giá duy nhất của iphone 4S là cái Camera,còn lại chip A5 cũng k có j đáng chú ý,bởi theo kinh nghiệm xài ipad 2,so với iPad 1 thì cũng k khác biệt là bao,có chăng là nhanh hơn 1 2 giây,đồ họa cũng vậy
Bạn ơi. Bạn ấy nói đúng đó. 😃. Cái siri đó là động lực cho mình học tiếng anh giỏi hơn á. :p.
leoxuu
TÍCH CỰC
13 năm
a4 lên a5 như 1 cái là pentium4 lên dual core: ko đáng giá nhỉ 😆
hjc vậy mau hạ ip4 đi mình còn mua 😃
cấu hình IP4s quá ngon, nhưg tiếc là thiết kế vẫn vậy, như thế cái ifan làm sao khoe hàng được vì với người bình thường thì ip4 và ip4s như nhau:showoff: . Thôi đành ngồi đợi ip5 vậy
Ra khaten.com thêm chữ S vào ạ!
kate87
TÍCH CỰC
13 năm
1TR người này ko biết có bao gồm máy nc khác ko ta?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019