Topic Cho Q Mobile P11,(*_¤)

ONESKILL
21/10/2011 21:33Phản hồi: 133
Hôm 20/10/2011 Q mobile chính thức tung ra thị trườg 1 sản phẩm có tính đột phá về công nghệ rất nhjều đó là e Q mobile P11,sản phẩm có màn hình 3.5 inch cảm ứg điện dung.Còn những chức năng khác thì y như e p5 trước đó đã từng làm mưa làm gjó trong phân khúc cảm ứng dướj 2t.Gjốg nhau từ chíp nge nhạc,wjfj,camere cả 2 đều là 3.2 nhưng được cái là hơn về khoảng màn 3.5 vớj đjện dung ý,e này kg hdh mà trag pị màn rộg để làm j nhỉ,nhưg tầm 1.9m chắc củg kg đến nổj tệ so với ngườj a là p5,e này ra chắc để cạnh tranh với e Fpt b990 đây mà
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tke may da dc ban ra chua ha? Pan....
May nay co that khog day ha? Pan. Sao tuj tjm chag thay hinh anh cua no dau ca?
Tonchieu
TÍCH CỰC
13 năm
Cảm ưng ddienj dung mới ghê,
công nhận chủ topic nhanh tay thiệt vừa định tạo ^_^không biết chừng nào nó sẽ ra đây chưa biết thông số kỹ thuật cũng như hình ảnh nhưng chắc là đàn em của P5 cũng có 1 phím (trackpad) thuiđọc báo thấy hình ảnh em nó giống P5 chỉ 1 phím
jeratul
TÍCH CỰC
13 năm
điện dung dưới 2tr, nghe củ chuối quá
Baragon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chà search google hem thý ta nếu cóa q-mobile p11 thì chắc qmobile.vn phải chém ghê lắm rồi chứ...đằng này chỉ có mỗi báo pháp luật đăng tin....gần 2tr...điện dung...wifi...nghi ngờ sự thật của con p11 này ......mà sau p4.p5 phải là p6 chứ..
😕😕😕😕😕😕😕😕😕
hôm qua đọc báo thấy quảng báo nên mới lên search nhưng chỉ thấy mỗi pháp luật là có thông tin về em này
còn qmobile.vn lại không có gì hết
bình thường là rùm ben dzữ lém màk
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
13 năm
hjhj,mình củg kg piết sao nửa đành đợi khoảg 1tuần nưả xem,mình định làm chủa 2 topic p5 và p11 cho dể quàn lí hjhj,có j a e cho thêm thôg tin nhé,nhưg mà nếu điện dung chắc củg nhạy bằg e s10 thui mà màn e này 3.5 to hơn nửa chứ
Neu em p11 la co that.
Nhat djh mjh se mua 1 em ve voc cho da. Ket nhat la caj khoan? nhan djen khuon mat.
Viết bài tiếng Việt có dấu nha bạn 😁
tienvictor
ĐẠI BÀNG
13 năm
Điện dung mà dưới 2tr thì quá phá giá ak :d chờ xem em nó ntn
topic tham thế ^_^ không chừa ae...:banghead:
nói chứ chắc đợi 1 tuần nữa xem
có gắng tậu em nóa là đủ P5 vs P11=)):showoff:
jangj
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gjống ý tớ đó p5+p11 đjện dung+đjện trở=ko hdh 😃😃
chắc tớ thiết nghĩ là P11 nếu có (ko spam) thì
1. sẽ không có 3G
2. ko HDH
3.Ko video call

còn nhiu chắc đc hưởng từ đàn anh P5
tìm mãi chẳng thấy tý ảnh nào.Em cũng đang phân vân về con p5 xem có nên mua không đây
chờ 1 tháng nữa chắc nó mới bán
Baragon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ko đây...vẫn biệt vô âm tích em nó
Nan? ...! Chag thay em no' dau ca? ! Hjx'!
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
12 năm
hjhj,kg pjs có kg đây hj vọg họ nhà Q đừg làm ae thất vọg nhé.Thấy topic này củg đôg vuj mình củg thấy kg tjết côg khj lập t0pic này,tưởg ae chê họ nhà Q kg vào ủg hộ chứ
jangj
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hy vọng của mình về q p11
Cảm ứng đjện dung thì cho nó ‘thật thật’
Cam 3,2 hỗ trợ flash vớj ghj 3,2 thì 3,2 gjùm đừng ảo như a p5
Java 2.1 sửa lỗj màn hình khj chạy các game của teamobjle hay mcgame
Các ứng dụng như facebook, twitter, youtube,yaho mong q xẽ nạp thẳng lên java gjống ebuddy
Đjều cuốj cùng mấy jcon sửa lạj đẹp tí chứ như p5 thì ...
Nói cho cùng thì với số tiền ấy! Là quá tốt với người thu nhập trung bình! Galaxy Y ư? + 1,5 k nhưng kiểu dáng xấu và nữ tính quá!
Nên nhớ mỗi bó rau muống bây giờ là 10-15 ngàn rùi nhé!
Trải nghiệm của tui: Kiểu giáng rất là manly...na ná với HTC. Màn hình cảm ứng điện dung 3.5, là điện dung đấy nhé! Lướt cực êm! Cực nhẹ! Không phải chọc chọc dí đau cả ngón tay đâu!. Tiện ích khá đầy đủ, nội trội với cn wifi. Chụp hình chấp nhận được 3.2 MP...More...Với 2 triệu đc cảm nhận cảm ứng điện dung, một phong cách "Man ly" P11 là lựa chọn số một. Đố ai ứng cử được con nào khác!

THANKS Q-MOBILE!
mình chỉ cần điện dung + 2 sim 2 sóng.
vẫn bật vô âm tính
sao chưa có thông báo hay PR là sao ta........
chẳng lẽ dòng Q nóa spam💣
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìu khi báo pháp luật nó chém gió..sao ko thấy q có động tĩnh gì..hjc đang hi vọg từng ngày q ơi!
Sự thật 100% : hôm nay mình gọi điện tới tổng đài chăm sóc khách hàng : 1900 545 504 .
Họ xác nhận là Q mobile P11 tầm khoảng 1 tuần sau sẽ ra mắt : cảm ứng điện dung đa điểm , màn hình 3.5 inches như quảng cáo trên mấy trang web . các bạn cứ an tâm . trước mình muốn mua con điện thoại Q mobile p5 nhưng lai thấy thích hệ điều hành android .
Mình đang muốn mua con Samsung galaxy s5360 Young : 3.100.000 VND + thẻ nhớ 2G + hệ điều hành androi 2.3 cảm ứng đa điểm + wife + 3G - 3 inches : mà còn thiếu tiền .hic
hy vọng là thế ....! các pác anh em chuẩn bị nhé....!
P5+p11 = --->>> p16=)) sưu tập cho đủ bộ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019