HTC phối hợp với Dropbox: 5GB dữ liệu miễn phí cho mỗi máy Android

Duy Luân
24/10/2011 22:42Phản hồi: 57
HTC phối hợp với Dropbox: 5GB dữ liệu miễn phí cho mỗi máy Android

Ngày 24/10, [TAG]HTC[/TAG] và [TAG]Dropbox[/TAG] đã chính thức công bố sự biên bản phối hợp đầu tiên của hai công ty. Trước đây, một số thông tin rò rỉ cũng đã cho biết việc kết hợp này. Theo đó, ứng dụng Dropbox sẽ được cài sẵn trên tất cả các thiết bị do HTC sản xuất chạy hệ điều hành [TAG]Android[/TAG] và người dùng được cung cấp 5GB dung lượng lưu trữ miễn phí. Nếu người dùng tự đăng kí tài khoản Dropbox cho mình thì chỉ nhận được 2GB, sau đó bằng biện pháp mời thêm người sẽ được tặng thêm dung lượng. Ngoài ra, chỉ những thiết bị sử dụng giao diện HTC Sense 3.5 mới được hưởng lợi ích từ sự kết hợp giữa hai hãng. Các bản nâng cấp cho các mẫu điện thoại và máy tính bảng cũ sẽ không bao gồm ứng dụng Dropbox.

57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình đang dùng và 2GB đã thấy đủ...😁
haihapc2
TÍCH CỰC
13 năm
dạo này htc chịu khó đầu tư cho các dế của mình thế nhỉ
Vote cho htc ngày 1 phát triển 🆒
tin vui cho bạn nào có ý định mua HTC sense 3.5
HTC chỉ rành cho ng nào mua các đời máy cao cấp của hãng HTC Sense 3.5 mới được hưởng lợi ích từ sự kết hợp giữa hai hãng. Hơi thiếu tích cực, điểm trừ.
Đã cài, đã xài và đã xóa
NeoWilson
ĐẠI BÀNG
13 năm
Box.net for ios dc 50gb. Nhuung nguoi dung htc android thi la 1 tin vui

Sent from my iPad 2 using Tinh tế
luker
TÍCH CỰC
13 năm
Sense 3.0 cũng được nhé !
Em htc trong anh là em nao vậy các bác? Nhìn yêu ghê nhỉ!
Trong bài ghi là chỉ 3.5 mới đc mà bác ?_?
luker
TÍCH CỰC
13 năm
Mình đang dùng Desire S sense 3.0 vẫn được 5GB nhé!

trong gia tộc HTC chỉ thích mỗi em HTC RHYME thôi .. đợi em nó về VN sao lâu quá
congchi1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dropbox hay ở chỗ đồng bộ dữ liệu từ pc->mobile . Cài đặt dropbox trên pc là có 1 folder. Cứ copy thứ j vào đó là nó tự đồng bộ lên cloud luôn. Hay hơn box.net nhiều

Sent from my iPhone using Tinh tế
bolynu
ĐẠI BÀNG
13 năm
e nói thật là khi nào Fshare,megashare..hay 1 dịch vụ nào đó of vn "lên mây" thì lúc đó bà con mới đc hưởng lợi thật sự..chứ dù có icloud,box,dropbox hay j đi nữa mà kô có server ở VN thì có bao nhiu gb cũng vứt hết... tốc độ mạng ở vn là rào cản rất lớn...
sync vài mb thì được,chứ dùng phone mà sync tầm vài trăm mb là thấy mún hết pin rồi chứ ở đó mà xài đơn vị Gb
5gb là đủ dùng rồi
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
13 năm
Tự cài tự đăng ký thì được 2GB, sau đó dropbox sẽ gửi email hướng dẫn các bước để nhận thêm 3GB.
iLeo
CAO CẤP
13 năm
HTC chịu khó đầu tư ghê, hết kết hợp với Beat Audio bây giờ lại là Dropbox
vphuc161
TÍCH CỰC
13 năm
5GB thật là tuyệt vời

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

Hướng dẫn dễ không bác
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
12 năm

Bắt mình làm vài động tác quảng bá cho họ đó mà.
hnay mới đi dùng thử con htc sensa cảm giác rất phê. Chúc mừng các bác dùng htc android nhé.
Htc cũng chịu chơi ra phết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019