Tải về sách hướng dẫn sử dụng máy ảnh số cơ bản

cuhiep
30/10/2011 10:24Phản hồi: 330
Tải về sách hướng dẫn sử dụng máy ảnh số cơ bản
Hôm nay ngồi sắp xếp lại máy tính thì phát hiện ra mình có một tài liệu rất hay về máy ảnh mà chưa chia sẻ với anh em. Tài liệu dài 122 trang này do [TAG]Canon[/TAG] xuất bản và bằng Tiếng Việt với hình ảnh minh họa rõ ràng. Và dĩ nhiên là kiến thức này đúng với bất cứ máy ảnh nào chứ không chỉ là Canon nên anh em [TAG]Nikon[/TAG], [TAG]Sony[/TAG] phải tải về và học thật nhanh. Lúc mà Canon phát quyển này bằng giấy mình đã cố xin được bản PDF của quyển sách nhiếp ảnh này và xin luôn được chia sẻ với anh em. Hy vọng tài liệu này sẽ phần nào giúp anh em có những tấm hình đẹp hơn.

Quyển sách thích hợp cho tất cả mọi người, già trẻ bé lớn đều có thể đọc và học nhiếp ảnh được.
Nhấn vào liên kết sau để tải về: Cùng Vui, Máy Chụp Ảnh Kỹ Thuật Số
Fshare
Mediafire

Cám ơn Canon

330 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ui hay quá tks anh hiệp
toxicgender
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái tiêu đề đẹp quá chòy... "sáng hướng dẫn", cũng may có chữ "g", ko có chữ "g" đọc hiểu là xỉu lun ó...
geniusbmt
TÍCH CỰC
12 năm
@cuhiep

Anh Hiệp ơi sửa lại "sách" chứ,cám ơn anh về tài liệu.
bài hay nhưng anh ko giúp j dc cho em 😔
N86
ĐẠI BÀNG
12 năm
tks BÁc Hiệp 😁.Món này rất bổ ích
"sáng" hay "sách"?
Thank ngay khi có thể. Wá hay😁
"sách" chứ anh Hiệp ^^
Thanks anh Hiệp nhá ...có cái file này hi vọng sẽ sử dụng con canon SX30is còm ở nhà hiệu quả nhất có thể
sao lại là "sáng hướng dẫn" hở bác cuhiep ?
. thank pac nha , tài liệu này có thể giúp e phần nhiều trong việc chụp anh du lich.
menx
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này hôm đi Photomảathon Canon hộ phát bản cứng cho ae, tranh nhau té khói, cuối cùng họ ko phát nữa 😃
Trong này hướng dẫn rất cơ bản các cách điều chỉnh thông số máy Canon để chụp cho nhiều đối tượng và hoàn cảnh. Nên đọc!
Thanks Đại ca.Đang khoái môn này
Cảm ơn anh hiệp nhiều, đang mù thông tin về cái này.
meit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn Hiệp, cảm ơn Canon
orion101
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay quá. Rất cảm ơn bác.
Hay quá xá là hay. Đúng là bí kíp thôi miên đang cần 😆
rất hay, cám ơn a cuhiep
tải về đọc ngay thôi 😁
kytero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao không download được anh ơi! Nó cứ "waiting for www.google-analytics.com..." hoài!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019