Nhờ Hack Eternity Warrior 1.4, Gun bros 2.4, Contract Killer cho IPad

Duytuan2701
26/11/2011 15:17Phản hồi: 19
TÌnh hình là thích có đồ khủng và ít tốn công cày game nên mình đi tìm các games đã Hack (mình k biết cách hack); sau một thời gian search trên tinhte.vn thì mình có được chi tiết hack game Infinity Blades cho Ipad chưa JB như sau:

1. Tải 1 trong 2 file theo dường dẫn của bác Duongpe & mrmibitj tại 4.1 & 4.2 bài này nhé.

2. Chép file tải về vào đường dẫn App/Infinity Blades/Documents/Swordsave --> Dùng DiskAid tìm đường dẫn này nhé, chép xong các bạn nhớ tắt luôn chạy ngầm của games nha.

3. Lưu ý:

3.1. Swordsave_999 thì có tiền rất khủng mà level cũng khủng chứ bộ ^_^ --> có nhiều tiền bạn thích làm j cùng được; còn Swordsave_4627 thì level rất khủng dành cho ai thích "thi thố với đời" tại Gamecentrer

3.2. Như ban đầu mình đã nói, mục đích là thử xem đồ của nó khủng như thế nào, ẩn chứa sau các level là cái j ....? nên một số a e hack để có tiền khủng mua đồ (cây kiếm IB) vượt level nhanh mà k phải cày nhiều, còn nếu k hack thì cày vẫn được nhưng nó vất vả ntn thì các bạn tham khảo ý kiến của mọi người đã đăng trên diễn đàn nên hack hay k hack là sở thích của từng người nên a e tôn trọng ý kiến của nhau nha ^_^

3.3. Đối với IPad chưa JB với ios 4.3.5; 5.00; 5.0.1 thì đường dẫn App/Infinity Blades/Documents/Swordsave chỉ có được sau khi bạn đi đến gặp Boss và bị nó giết hay nói cách khác là bạn vượt qua 1 bloodline (nếu chưa hack, chơi lần đầu, mình đảm bảo k giết thằng Boss này được, trường hợp của mình là ở level 5 mà thằng Boss level 50 --> chịu chết ^_^) ==> Tại sao mình nói điều này vì mình đã từng tìm tòi hack theo iphone nhưng k được,thử đi thử lại nhiều lần và tìm ra cách phù hợp như thế này.

3.4 Rất cám ơn bác Duongpe, mrmibitj đã cày & hack để a e có 2 file hack này

3.5 Cám ơn bác Bống Vespa đã có cách hack khác nhưng e k làm được theo cách này cho ipad của e , hì hì

4. Do k biết đính kèm file trong bài viết ntn nên e mạo muội dùng lại 2 link bài của bác duongpe & mrmibitj:

4.1. http://www.tinhte.vn/f166/huong-dan-h-ck-game-infinity-blade-theo-y-muon-day-548162/index16.html (trang 16)

4.2. http://www.tinhte.vn/f166/top-1-level-999-infinity-blade-o-gamecenter-646146/

5. Có thể cách này của e cũng có 1 số a e làm được nhưng trong Box: "Trò chơi cho ipad" chưa thấy đăng nên mình mạo muội được đăng tải lên đây --> nếu k phù hợp thì Mod xóa giúp nhé.

Quảng cáo

6. E vẫn chưa tìm được cách hack Gun Bros 2.4; Contract killer; Eternity Warrior 1.4 cho máy ipad của e như tiêu đề giúp đỡ, a e nào tìm được thì chia sẽ giúp nhé
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này mình trích dẫn của bạn War7s nha các bạn.
Bạn làm như vậy là được nè. mình đã thử chơi online vô tư luôn. Cả 2 game bản mới nhất luôn.Eternity Warrior , Gun bros

Sử dụng cho iphone + ipad1/2 ( JB và chưa JB)

Cắm Ipad vào Pc dùng DiskAid vào thư mục Apps/Warriors/Documents copy file xxxx. 1000 ( file có xxxx dài nhất) ra PC rùi dùng HExWorks open file đó.
Sau khi mở file xxxx.1000 bấm crt+F chỉnh Type thành 32b unsigned Long. Phần Value đánh vào số Gold/Credit bạn hiện đag có trong game, rùi OK.
Xong nhìn cột bên phải chỉnh unint32 thành số GOLD/Credit bạn mún. Xong SAVE+S lại.
THoát game + tắt hẳn chạy ngầm.
Dùng DiskAid copy file ngoài PC vào lại Apps/Warriors/Documents ( nhớ lưu lại file cũ phòng bị lỗi).
Thê là xong vào game tận hưởng nào.
P/S đừng hack lvl nhá mí bác, bị lỗi game đó.
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ dùng cho bản 1.3 & 2.2, 1.4 & 2.4 k làm được nha.
Máy mình bản 1.4 & 2.4 luôn mà.
Bạn nhớ làm theo từng bước là được.
Có cách nè, các bạn down bản cũ về hack xog vao Appstore update lên bản mới nhất nhé, data bản cũ vẫn giữ y nguyên, thế là đã hack đc rùi đó. Mình đã thử với warriors 1.4. Thấy hay thanks cái cho zui cũng cửa vui nhà nhé.
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trên appstore k còn bản cũ để down bạn à, bạn cho mình đường dẫn down nha, bản cho Ipad ấy.
Mình chép File cheat của bác Poisonpure dành cho ver 2.2.1 của Gun Bros vào iPad của mình thì nó bị lỗi j đó mà mở ứng dụng đó lên k đc, mình xóa và làm lại nhiều lần; sau khi chép file cheat vào thì mình cũng khởi động lại iPad mà cũng k xi nhê j ! híc hic.
chài đã ko jb đc làm saop bác cài mấy app thuốc đc, bác tìm link down trên web chứ h hỏi mình thì mình pó tay. H đag giền dragonvale, ai thích thú chơi chung nhé.
mình đã hack đc credit cho Contract Killer rồi 😁 (Ko cần JB). Hướng đẫn cái nhé, bạn nào biết rồi thì thôi :D :
Cần đùng: iBackupBot for iTunes.
Mở soft iBackupbot lên, sau đó các bạn vào đường dẫn theo trong hình mình đã Highlight nhé.

Double click lên Library/Preferences/com.glu.bounty.plist

tìm và sữa số credit theo bạn muốn (Giống như trong hình, 2 chỗ đấy phải cùng số)

Vầy là xong! Tiền thì mình ko biết, như có credit rồi vào đổi thành tiền ko còn vấn đề gì nữa :D
Have Fun !
hoanbt
TÍCH CỰC
12 năm
Tôi đang dùng iPad 2 5.0.1 unJB và đã làm theo cách của bạn. Rất OK, Thanks!
Nhưng cái này với điều kiện là Game mình phải tự mua và phai sync với itunes phải ko bạn
@dangnguyen225 Cách này vác ra áp dụng với cả Contract Killer Zombies, phiên bản mới nhất, không jailbreak máy mà có số gold cũng siêu khủng luôn (1 tỉ xài bao giờ hết). Phương pháp hack này cho thấy ra nhiều điều ra phết. Tuy nhiên note lại với các bạn là, không cần thiết là bạn phải download app trong pc. Miễn là bạn có app trong iphone là được. Itune dùng để back up thôi và restore thôi Sau khi sửa back up như bạn dangnguyen225 là ta lại restore lại từ back-up ngon, không gây mất dữ liệu.
Lưu ý tiếp là: đừng có để nó syn với pc, nhỡ bay sạch app thì toi đời.
game nay free mà bạn, bạn lên itunes download về chơi thôi ! dùng itunes hay appstore gì cũng đc !
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hack gold hay Gem trong eternity Warrior 2.0 để mua đồ bạn àh
@dangnguyen225 Mình dùng ibackupbot mở file thì thấy nó không giống hình minh họa của bạn, mình điều chỉnh các thông số trên thì credit vẫn khòng tăng, giúp mình với, CK của mình là bản V1.5.1
i phone 3gs ios 5.0 làm đc hok bạn .... chứ enternity v1.0 thì mình cheat đc oỳ ... 2.0 chưa thử :|

co' ai hack dc gun bros v3.1 khong........😔
CO thể hướng dẫn chi tiết cho mình cách sử dụng iBackupBot được không, mình không mở được đường dẫn nhw ở trên, thank!.
Nếu có thể gủi cho mình theo địa chỉ: thanhtrungsd8@yahoo.com.vn n
Bản CK v1.5.1 của mình không giống như hình trên, bạn hướng dẫn giúp mình với
mình dùng cách của bạn dangnguyen225 đã thành công với game Contract Zombier nhưng với gunbros, E Warrios thì chưa đc. Bạn nào đã làm được lên hướng dẫn thử cho ae dc ko?

Tks
chài ơi có bác nào giúp em với...em đang sài kon ip4 mà làm hoài theo cách của bác dangguyen225 vẫn không được.
địa chỉ em đây bác nào giúp em phát :https://www.facebook.com/havea.someday
or : ductinvietnamjsc@mail.com
Thak các bác nhìu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019