[HOT] XWeatherFREE [4.5+]

blocknick9x
12/12/2011 14:8Phản hồi: 135
[HOT] XWeatherFREE    [4.5+]
http://appworld.blackberry.com/webstore/content/67528?lang=en Đây là bản cây dù màu xanh nhé 😁, thêm cái video sự khác biệt so với bản Pro nữa
http://youtu.be/Jcgi2JyeEl4
trên video thì giật giật vậy chứ dùng vào cũng khá mượt
Đây là bản mình down từ Appworld trên 8820 :D
không upload đính kèm được, mọi người down tạm zip ở đây nhé :D http://www.mediafire.com/?d222r7hjg1asbbg

Ưu điểm : icon to và đẹp
Nhược điểm: auto update nhỏ nhất là 6 tiếng- khắc phục bằng cách update thủ công :D

Một số bạn thắc mắc tại sao không đưa icon như trên video được T.T, là vì theme trên video hỗ trợ icon weather, các bạn có thể tìm các theme hỗ trợ slot weather là được

Link OTA đây :D
http://dl.dropbox.com/u/12116245/Apps/XWeatherFree_1.7.1215/XWeatherFree.jad
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không biết 8700 có dùng được không hả bác nhỉ
tidovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thì cài vô thử coi sao. Chứ giờ bác ngồi đợi anh em phản hồi có khi còn lâu hơn bác vọc nữa. Chơi đi, đừng sợ!
Cái này là mới, chứ hồi tôi post bài bản Trial ko có bản free này. Mặc dù trên App World ghi là free nhưng đều là dù màu đỏ, chẹp...chẹp
để cài thử cho e 87, thanks chủ thớt nhé 😃
djbuj
CAO CẤP
12 năm
free thật.cảm ơn bác chủ nhé.ak.cài đặt time update ở chỗ nào đấy ak
Em cũng đang dùng bản cây dù màu đỏ, giao diện cũng khá đẹp.
dung11a1
TÍCH CỰC
12 năm
Os 4.7 hight mới hiện được mặt trời à.
cái này hôm qua mình làm lúc buổi tối nên là hình mặt trăng thôi, chứ sáng nay vẫn là mặt trời nè 😁

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

dòng cuối cùng, schedule setting đấy :D
sao mình tìm sài gòn k ra nhỉ? tìm "hanoi" thì có, "hochiminh" hay "ho chi minh" đều k tìm ra @@

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:12 AM ----------

ra rồi, gõ "ho chi minh city" mới ra 😃
sao ko tim thay dc tp hcm bac oi

ho chi minh city
làm thế nào cho phần mềm này ra ngoài màn hình ấy bác nhỉ
ldt_tx
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cài được trên 88. chắc 87 cài cũng đc
Đã cài ok trên 87, icon khá đẹp đấy chứ, theo ý kiến chủ quan icon đẹp hơn Berryweather 1.6.11
Vấn đề bây giờ là em ko biết cái schedules settings thì thời gian nó đo bằng gì....? Em thấy chữ M, theo em là minute, mà nếu minute thì tính ra 6 tiếng mới update ak... hik, chắc cái này là giới hạn của bản free quá ><, nếu thế thì hơi tiếc chút các bác ơi
Phát hiện thêm cái hay là chỉnh được kích cỡ của icon nữa, hay phết 😁 các bác ai có thêm phát kiến gì mới thì thông báo nhé ^^
các bạn ơi cho mình hỏi ngu 1 câu dc ko .trên kia la fire "zip" nhưng em dow về và giải nén chỉ có fire col và jar vậy mong các bác chỉ giúp
Sao mình hem cái được
cái file cod + jad là để dành cho bạn nào tải trực tiếp từ BB 😁
còn nếu tải từ máy tính thì dùng vnbbutils, thích thì chút mình up file alx
@blocknick9x cho mình xin linh file alx đi bạn ơi!
sonhvck9
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tranviettung
XWeatherFree1.7.12151.zip
@sonhvck9 Bạn nên đính kèm lại bản 1.8 free đi chử bản 1.7 bị lỗi rồi, bạn lên google seach rồi chia sẽ cho anh em dùng với,mình on bằng điện thoại nên không đính kèm được!
sonhvck9
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tinhte2102 okj liền
@sonhvck9 Like đi bạn,hehe 🆒
up alx đi bạn..mình cài vào báo lỗi not found module....^^
cảm ơn bạn nhé cho minh xin fire alx nhé cảm ơn nhiều> minh có cài bbweather nhưng ko dc nó toàn báo lỗi No Data chán ghê
tva123
ĐẠI BÀNG
12 năm
87 chạy tốt mà , nhưng ko đưa icon ra home screen được , thật tiếc . Nhưng như vậy là ngon qá rồi . Được cái soft này cũng nhẹ
Icon này ra màn hình như thế này phải ko bác. Đang chạy trên 87 đây. move nó lên đầu là ra thôi chứ các bác!
tva123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theme cơ , chứ thế nài nói làm dề . Đã mất công vọc vạch thì làm cho trót chứ
Mà soft này có cái khác bản pro cái là nó ko đưa được icon lên bar status của os6+7nhỉ
hình như có thể đưa ra đươc home screen bác ah, bác tìm loai theme nào hỗ trợ đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019