[THỦ THUẬT] SuperOneClick v2.3.1 - Root máy Android bằng một cú Click!

hong_anh_gau
13/12/2011 6:53Phản hồi: 111
[THỦ THUẬT] SuperOneClick v2.3.1 - Root máy Android bằng một cú Click!
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Atrix 2 có dùng cách này root được ko vậy bác?
Em root p500 bị dừng lại ở step #5! 😔(
Mọi người hỏi thì bạn này chả biết trả lời thế nào đành im vậy, chắc lấy bài của người khác rồi post lên
daikute900
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho e hoj may e la htc evo 4g,android 2.3.3 co root đc hok pac,e dg xaj sjm sfone,nhung e hok bjet mo khoa NAND..xjn pac chj cach?
e cam on
chjppo.
ĐẠI BÀNG
12 năm
samsung galaxy y root cách này đc ko bác
Snownee91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tốt nhất các bạn nên downgrade về 2.1 thì tỷ lệ thành công sẽ cao hơn. Và nhớ tick vào ô USB Debugging. 1 số máy thì phải S-off trước
co root duoc tren samsung galaxy ace ko...ai bit root chi minh voi ..pm..yahoo:nguoivotinhhhh
cái này tiện lắm, mình root con I9001 khỏe re, nếu root bị dừng ở phần nào đó thì bạn Factory Reset phong là ổn nhé (kn của mình 😁)
dellusa
TÍCH CỰC
12 năm
cái này chỉ dùng cho ROM thấp hơn 2.2 trở về trước nhé
Xin lỗi mọi người vì hôm nay mình mới vào lại topic được.
@all: Nếu bị dừng ở step5 vui lòng check lại xem bạn đã để chế độ charge only chưa, hay máy đã bật usb development chưa? Với ROM 2.3 thì tỉ lệ thành công thấp hơn.
cho minh hoi,mình dùm phần mêm superOneClick để root con p500 cua mình mà mỗi lần nhấn vào phần mềm la nó lại hiện ra chữ " A device attached to the system í not functioning "là sao vậy pạn
digikni
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic, mình cũng gặp lỗi tương tự, máy ace fw 2.3.6, windows 7, SuperOneClick v2.3.1, máy đã bật usb development

trungctu
TÍCH CỰC
12 năm
S.O.C chỉ có tác dụng với 2.2 trở lại thôi...

Sent from Atrix...
đã root thành công em docomo l07c .
Android 2.3.3

cái ảnh cho máu nhỉ 😁

Cảm ơn bạn.!Đã thành công trên L-07c 2.3.3 v10a
Dùng cái này với cài file update.zip từ recovery mode có khác nhau gì không nhỉ?

Gửi từ GT-S5660 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@khanhtrinh Cách làm thì khác nhau, nhưng cả 2 phương thức hoạt động thì gần giống nhau, sau khi thành công thì đều có "super user" trong menu 😃
máy em là fpt tablet 2 ,đang chạy android 2.2.2 , root xong la có thể lên được android 2.3.3 sao ,phải hok anh.
co root duoc experia arc 2.3.4 4.0.2.A.0.62 khong vay ban
gaco_231
ĐẠI BÀNG
12 năm
chạy bị dừng ở step nào đó có bị sao không các huynh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119