Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Iphone 2g biến thành cục gạch khi cài ios5....

kieutrung
17/12/2011 13:36Phản hồi: 15
Tình hình là bữa trước e có đọc trên tinhte thấy có thể cài ios5 custom cho iphone 2g, e đã thử và cài thành công. Nhưng sau khi dùng được 2 tháng thì iphone nó bị treo và và mất tín hiệu luôn ( bật máy k lên ), có bác nào biết là lỗi gì k help me....
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ShocksGunz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Restore may lai di ban oi!
Ko bật lên có thể do lỗi nguồn hoặc hết pin. Cắm dạc tầm 30 phút rồi bật lên xem. Itunes nhận ip thì restore lại thử
kieutrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy e bật k lấy thì lấy j để restore bác thanks. Cắm vào máy tính thì nó cũng k có tín hiệu j luôn!
gallery
ĐẠI BÀNG
12 năm
pin bị cạn rồi.. lấy sac zin của nó mà kích kên.. dùng sạc cùi ngoài hàng thì năm sau có 10% kích lên...
cai ban cua bac la ios 5 cua apple hay la ban mod vay
Lấy đâu ra bản xịn 5.0 của apple cho 2g nhỉ!? Đương nhiên là bản custom rồi!
có phải bạn dùng máy đến kiệt pin rồi mở ko lên ko,nếu thế thì cắm máy vào máy tính rồi chờ mấy phút là lên,hoặc đưa về dfu xem đc ko rồi restore,nếu ko thì tại phần cứng
đưa về dtu thử, nếu đưa được thì just boot lên
kieutrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
E dùng bản custom mấy bác ơi, lúc sáng e có cắm sạc để k30' thi nó hiện lên logo táo được mấy giây rồi tắt hẳn luôn..
Tiếp tục sạc xem nào bác
ACEdance
ĐẠI BÀNG
12 năm
ấn 2 nút nguồn và home đến khi quả táo hiện lên lại là hết
kimduyxxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
uầy, bác này bị giống hệt em, không khác gì luôn, con IP2 thân yêu lên ios 5 custom từ 3.1.3 được 1 thời gian, bây giờ cắm bằng sạc qua ổ điện thì lên được đến trái táo rồi tắt ngúm, cắm qua laptop thì không lên được, em chán quá lên luôn iphone 4 rồi ợ, khuyên bác cũng nên cho em iphone 2 nghỉ ngơi đi thôi 😃
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
hết cạn pin chứ k có vụ die iphone nha , đem ra tiệm nó bung máy , kích điện vô cục pin xài bình thương gia cỡ 50k .
3g lên 4.x mà mún lặc lè,bác 2g mà lên 5x
ip hết pin thì kiếm sạc cắm 30p cho nó vô pin rùi mở lên,đừng có mở hoài ko lên đâu
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@huycyber mod 3.1.3 bạn ui , máy chạy mượt , tại wá mải mê rùi nó hết pin lun . cắm sạc vô ích , kích pin đi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019