Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cấp báo: Kingsoft Office for android hoàn toàn free

thangvh
19/12/2011 15:43Phản hồi: 15
Như trên.
Hiện tại trên Kingsoft đã cho tải bản đầy đủ trên market hoàn toàn free:bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:.Những ai đã mua cũng sẽ nhanh chóng được hoàn lại tiền.
Chiến thôi

Mới tải về,nhìn qua có vẻ nhiều chức năng hơn QuickOffice Pro HD và ThinkFree office, có vẻ hơi giống ribbon chăng?
Chắc chắn nếu xét trong các bộ office free thì cái này là vô đối rồi,cái khác chỉ có view ,cùng lắm là edit thôi.
Các bro cho review về cái này với? Đồ free mà mình thấy có khi còn hơn đồ trả phí...:playfull::playfull::smoke::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tienlbhoc
TÍCH CỰC
12 năm
down trực tiếp từ trang chủ này
http://www.kingsoftstore.com/kingsoft-office-android.html#
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thích cái này ngay từ đầu, nhưng giờ có unlock key trên blackmart nên cũng chẳng quan tâm vụ bản quyền lắm 😁
Giờ nó Free nên cai Key giá ~40$ vô nghĩa rồi,chỉ có giá trị với các bãn cũ thôi!

P/s:Market cũng gỡ bõ key luôn rồi!
gút gút, thanks bác vì tin sốt dẻo nhé 😃
thangvh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm giác lần đầu ngó qua thì cái phần mềm này rất phù hợp cho tablet,đặc biệt khi xoay ngang,và có cảm tình với cái kiểu menu của nó, thấy hao hao giống ribbon (thực ra thì cũng không hoàn toàn,nhưng mà tablet mà, nhiều chức năng quá chắc có khi không kham nổi chăng,mình cũng chả rõ,nhưng mà so với sức mạnh CPU của desktop hay laptop bi giờ thì tất nhiên CPU của tablet là yếu hơn rồi,nhưng mà thấy bi giờ NVIDIA cũng công bố tegra 4 nhân ko bít thế nào.Chán,giá có 1 cái để thử....)

Không biết bao giờ có Microsoft Office cho android nhỉ........
khi nào có tablet thì sẽ thử dùng, còn trên đt thì không có nhu cầu vì cái màn hình bé tẹo
135798642
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như tất cả các pm đọc file word trên adroid đều ko có cái thanh cuộn bên phải để di chuyển nhanh sang các trang khác hay sao ấy
toàn phải kéo bằng tay từng trang một, với tài liệu trăm trang chắc nản quá
thằng kingsoft này mình còn chả thấy cái goto để tới 1 trang bất kỳ nữa, @.@, ko lẽ phải dò tìm từng trang một sao ~.~
thangvh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế hả bạn?
Mình cũng mới chỉ dùng qua nó thôi,nhưng mà mình chắc chắn 99,9999999999...% là nếu xét trong số các phần mềm office miễn phí trên android thì cái này là vô địch,vì nó vốn là một phiên bản trả phí,nhưng bi giờ lại tốt bụng cho miễn phí.Chắc thu được nhiều tiền từ game rồi (như Võ Lâm Truyền Kỳ chẳng hạn) nên làm từ thiện chăng?:dance:
Nhưng nó không hỗ trợ đọc file PDF...😔
tin sốt dẻo nà, zô market làm liền, tks bro :eek:

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

PDF thì down Adobe reader zìa mà đọc bro :eek:
cuongk4tc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@langtukhung0 e vẫn đọc đc pdf mà bác
thank các bác😃
đọc pdf kiểu gì hả các bác 😁,có cách đánh dấu trang trong kingsoft office ko :D
Hàng tàu khựa thì không nên chơi
Mới lấy 1 con note 10.1 đang loay hoay với cái polaris office thì lại được ngay em này ,lại còn có bảng dành riêng cho note nữa mới đã chứ.!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019