[INFOGRAPHIC] Ai sử dụng Google+?

Didu
21/12/2011 1:59Phản hồi: 94
[INFOGRAPHIC] Ai sử dụng Google+?
Kể từ khi ra đời vào mùa hè vừa rồi, mạng xã hội của Google là [TAG]Google+[/TAG] đã tăng đáng kể về lượng người dùng nhưng phần lớn trong số đó là những tài khoản không hoạt động, chỉ 17% trong số họ là hoạt động thường xuyên trên Google+. Bên cạnh đó, thống kê cũng cho thấy rằng nam giới sử dụng Google+ nhiều hơn nữa, độ tuổi chủ yếu là 24 tới 25 tuổi. Còn rất nhiều khám phá thú vị khác về Google+ mà bạn có thể tìm hiểu thông qua [TAG]Infographic[/TAG] bên dưới.

Nguồn: Flowtown

94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

snaptu
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình có cái tài khoản GG+ mà cũng chẳng biết dùng để làm gì nữa, có vẻ như đây là 1 trong số ko nhiều những thất bại của GG
bebe2009
TÍCH CỰC
12 năm
bạn có thể quyết định số phận của thế giới 😁
Chỉ có bác không dùng, mình thì dùng G+ thay facebook rồi, trung bình mỗi ngày có khoảng 15-> 20 người adđ mình. Đây đâu phải thất bại.

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

Mình thấy G+ hay ở cái là có thể add bất cứ ai, có thể nói chuyện với bất cứ ai, Facebook thì mệt lắm. Vào comment cái là bị hỏi cung đại loại như: ai đó, bạn là ai, ai đây, sao biết tôi, ......mệt.
pisa
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu đặt mục tiêu là cạnh tranh với Facebook thì có vẻ như đã thất bại, tuy vậy nếu đặt mục tiêu kết nối các sản phẩm của Google thì cũng không hẳn là không có thành công.

Ưu điểm lớn nhất của GG+ ở VN là không bị chặn, vào rất ngọt.
KD-Wang
TÍCH CỰC
12 năm
Lên bằng điện thoại dỏm chẳng xem được tấm hình nào. Pùn.
sao mình đăng kí mà nó ns chưa đủ tuổi
hung_bk46
ĐẠI BÀNG
12 năm
đọc cmt của bạn mình phì cười. xin lỗi ko có ý gì đâu. bạn thử đang ký lại nhé. thời gian đầu nó yêu cầu phải có thư mời nhưng bg thì ko cần rồi. dùng thích lắm nhưng phải có nhiều bạn bè cùng dùng mới vui.
SangBlue
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ là Facebook thôi
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng có tài khoản, nhưng thực sự chưa hoạt động tốt bởi những ngày đầu tiên thì rất hay vào sau đó không vào thường xuyên nữa, nhưng những tính năng của nó cũng rất đáng đế sài
thấy G+ đơn giản, dễ xài mà ta.
em có mà ít dùng lắm
Mình và bạn bè tất cả facebook quen rồi để làm quen và chuyển qua GG+ chắc phải 1 time khá dài hoặc có thể không bao giờ 😃
ninjadimoto
ĐẠI BÀNG
12 năm
em không dùng 😁
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa nở rộ được
có ng yêu dùng face cùng rùi qua G+ có mà mất ng yêu hix
dinhquyhf
TÍCH CỰC
12 năm
Chơi game trên Google+ hơi bị hay á. Toàn game khủng á. Mình thích nhất trò bi a 8 bóng á.
mình không dùng
iLeo
CAO CẤP
12 năm
Cũng có một tk nhưng chẳng mấy khi vào update thông tin, cơ bản bạn bè toàn bên Facebook rồi
em xài fb + twitter + tumblr + daum, có acc gg+ mà k dùng 😁
phcoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lên G+ toàn thấy Vozer, haizzz
mình có mà chưa zô đến lần t2 . Tại dùng fb quen mất rùi 😃
vduc_hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Google luôn là 1 đối thủ đáng gờm. Cuộc đua mới chỉ bắt đầu. Không biết ai thắng ai thua cả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019