Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Acer báo cáo tài chính Quý II 2012: lợi nhuận tăng, trở thành nhà phân phối PC lớn thứ 3 Thế giới

tungnt1108
17/8/2012 16:54Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

soncon_cuchuoi9x said:
dùng hàng acer làm gì hả trời em dùng đây nè mua dc 2 tháng thì nó bị bar sector ổ cứng đem đi bảo hành chán chết nói chung là hàng đã chât lượng kém rồi thì dù có bảo hành dc thì vẫn chán đợt mua máy còn gà quá hok thì giờ kiếm hàng dell hoặc HP mua máy cũ vẫn còn ngon hơn cấu hình cao hơn luôn chỉ dc cái máy của em là nóng ít thôi còn đâu tất cả đều chê hết nản quá​
không thể đánh giá chung như vậy được bạn ah, có thể bạn mua phải cái máy ổ cứng ko tốt đó cũng là 1 trường hợp may rủi mà bất kỳ dòng máy nào cũng có, ko có sản phẩm nào hoàn hảo 100%, như mình nè, dùng con Acer này từ năm 2008 tới jo có thấy bị sao đâu, mình làn dân IT nên máy thường mở hơn 10 h/ngày. tới jo vẫn chạy phà phà
anh thông cảm chứ em thì hok biết thế nào nhưng con lap của em bị là em thấy hàng chất lượng kém hơn rồi chứ giờ đi thay cả ổ đĩa nhưng về chạy vẫn thấy nó kêu e e nản quá chán hok thèm đi bảo hành nữa rồi
em cũng muốn đi học sửa chữa máy tính nhưng mà không tìm dc chỗ nào người ta thiếu đệ tử để sin làm nên chỉ vọc với máy của mình và em nhận sét như vậy thôi hjhj
Còn tùy à bạn ơi, mình cũng đang dùng 1 con acer đây nè, dòng aspire mua mới 15 củ, sài 2 năm rưỡi rồi mới đi sửa lần đầu tiên vì hỏng chip màn hình ( mình không rành về máy tính lắm, anh mình nói thế ), theo mình sài hàng acer bền lắm mà, còn tùy người sử dụng nữa, bạn nói thế thì hơi bị dìm hàng quá. Được thêm cái nữa là ít bị rớt giá nữa, acer là sự lựa chọn tốt đó chứ.
thế thì em chịu thôi chứ thực ra con lap của em cắm 1 ngày ít nhất là 10 tiếng chứ không đùa có thể là ổ cứng của em do vọc cài win rồi vọc ghost nhiều quá nên bị nhưng cũng chẳng trách dc giờ biết dùng rồi thì lại thấy hỏng cũng đáng hehe để đổi lấy kinh nghiệm mà
Cái này thì bạn phải xem lại chứ mình đi bảo hành acer đây. Ở cầu giấy hay đường xuân thuỷ gì đó.
Hỏng ổ cứng và bàn phím. Em nhân viên hen 3 ngày, 2 ngày sau em gọi điện đến anh ơi đến nhận máy. Thay ổ cứng và bàn phím mới. Ngon ngher mà, có gây khó rễ gì đâu. Bây giờ acer bảo hành k như trước, khá good đó
ý em không chê bảo hành mà là chê hàng của mình bị lỗi thôi chứ em có nói nhân viên bảo hành làm sao đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019