Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Acer CloudMobile chạy Android 4.0 sẽ được giới thiệu tại MWC

Duy Luân
11/2/2012 0:29Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã dùng Acer Liquid Ferrari hơn một năm, smartphone với siêu thương hiệu xe hơi, giá tầm 13 triệu rất phải chăng, chất lượng tốt, thiết kế ấn tượng, càng dùng càng thích, rất ít đụng hàng không như iPhone, SS, HTC...:playfull:
onlyu_2288
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con đấy e cũng dùng khá lâu,chỉ duy nhất 1 điều không thích lắm là cảm ứng ko nhạy phải ko bác?
Còn cái khoản xem phim qua wifi thì sướng^^
bác chỉ đc cái nói đúng, Acer còn ngon hơn hẳn mấy hãng khác, em xài bao nhiu thứ mà cóa thấy cái nào hư hao hỏng hóc j đâu😁 vậy mà cóa nhìu người cứ chê ỏng chê èo Acer thế này, Acer thế nọ nhìn mà phát ghét....
ko đc đẹp cho lắm. mà Acer thì chưa kinh qua nên ko dám chém.
thấy cũng dc nhưng mà bo tròn ko mạnh mẽ chút nào, cái này có vẻ hợp cho các bạn nữ hơn, mình thì chỉ thích vuông vức thôi. giờ này các hãng bắt đầu lộ diện các điện thoại chạy android 4.0 cho sự kiện MWC sắp tới😃 mong chờ là sẽ có nhiều smart phone mới
cấu hình cũng ổn định và thiết kế kũng khá! Kon này chắc giá sẽ ngon không thì khó mà cạnh tranh được với hãng khác!
Sao mà nhìn nó quá là ... xấu ....!
Nhìn sang trọng & menly chứ 😃
Nhận được giải thưởng về thiết kế à đúng là nổ.
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
Mẫu này nhìn hay hay.bầu bầu..😁 bầu bầu lại nhớ đến 6 béo nokia :p
nhìn khá giống mấy con nokia =)) k thích
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
thiết kế nhìn được mà, rất riêng, đặc trưng, chứ ko hao hao như mấy cái android khác 😔, nhìn giống máy cạo râu 😃
hsthpt
TÍCH CỰC
12 năm
cái lưng bầu bầu như mấy con Nokia chạy sym quá
lại 1 chú android phone mới ra đời....
em này thiết kế nhìn đẹp, cảm giác nhẹ nhàng. Nếu mà nói về thiết kế đt có lẽ HTC là thiết nhàm chán nhất, cái nào cũng giống cái nào....
nếu giá 6 tr thì sẽ làm 1 e ;))
Nhìn thì ñeïp nhöng maø raát gheùt caùi kieåu baàu baàu í chaùn gheâ

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

Em xin lỗi cái Unikey em chỉnh lung tung ^^
ACER NO.1.....Iu Acer nhất, cái j cũng đẹp, mỗi cái mỗi kiểu, hàng chất lượng, giá cả phải chăng....😁

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

Giống con nào, bác nói em nghe thử coi, Nokia mà đc như thế ak? mắt bác cóa bị sao ko đấy?
Nhìn thì có vẻ có hơi bướm một chút của SONY ( khoảng 3-10% ) ( ý kiến cá nhân ) nhìn rất lạnh lùng đúng với cái tên ACER nhưng mà nên để vuông hoặc hơi cong cong chút chứ để kiểu này nhìn hơn bê bê ...😁
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhin mặt sau bầu jống cái nokia x2-01. K jống hoàn toàn ma tổng thể mặt sau, mình k nói jống từng chi tiết đừng chém nhé!
Mình cũng chỉ thích mặt trước và hai cái viền trên dưới làm bằng thép không gỉ, còn mặt sau thì bình thường. Cấu hình chưa biết thế nào, nhưng đã là dòng chủ đạo thì chắc chắn không phải thường.
dmufo8469
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn mặt trước thì đẹp mà mặt sau nhìn như x2-00 của nokia ấy, xấu quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019