Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

ACTIVATE iPHONE KHÔNG CẦN SIM NHÀ MẠNG hoặc REDSN0W

ntpminh_82
25/4/2011 11:18Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy ip4s 0f mình kết nối itunes báo lỗi 0xE8000022 hoặc 0xE8000003 thì phải làm sao hả bác chủ ơi, k connect đc vs itunes thì cũng k connect đc ifunbox đâu 😔(
uycuong
TÍCH CỰC
12 năm
Muốn kết nối iphone với ifunbox thì phải JB, mà đã JB được thì đã active rồi mà
cảm ơn bác nhiều loay hoay mai không dc giờ thấy cái này ok luôn
bạn ơi mình không tìm thấy mục private minh đang dùng ip 4s mà đang mún hack active
@kau.2_hl muốn có mục ấy thì máy bạn phải jb mà 4s đã jb được đâu.nghe nói mai có tool jb rùi í 😃
cách này có lẽ chỉ cần cho những bạn jb rồi mà vẫn ko vào màn hình home được. mà theo mình nghĩ là rất ít người bị vậy. bình thường chúng ta jb là đã hack active rôi. còn làm vậy chi nữa.
vodkamen1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bạn cho hỏi 4s ios 5.0.1 làm cách này có được ko vậy.
oánh dấu để có thời gian sẽ thử
binhblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay................................
quá xá hay,cảm ơn bạn ,đã làm duoc.Thanks so much...Muzzch hhhehehe
nghoang24
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã test success trên iphone 4 5.1.1
thanks bác nhìu
em làm không được....vào ifunbox nhìn thấy đt rùi mà tìm hok thấy phần đó để nhét vào
chuotcon96
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi người test rồi , xem có bị lỗi push notifications không ạ
iPhone 3G chép vào như ko
Khi làm cách này có cần cắm sim (bất kỳ) trong máy ko hay không cần hả các bác. Máy em jb rồi, fw5.0.1 cóp vào xong toàn tiếng Nhật, và vẫn bị bắt active. Chán quá!
Mà thư mục down về của bác có 2 folder Lockdown, 1 cái nằm ngoài, 1 cái nằm trong thư mục Macosx. Vậy cóp cái nào ạ???
sao em copy vẫn bị nhỉ, hic, máy em jb rùi, lần trước làm được, lần này cài cái samfep nó lại bị em làm như thế mà không được, hiuhuhu
chờ ......... chờ ........... vẫn cứ chờ , chạy hoài ...... rồi báo không có thiết bị, híc híc
hy vọng được
tks chủ thớt rất nhiều
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
Thanks
các bác cho em hỏi ip4 lock giở mà lên ió6.0.1 có làm dc cách này nữa ko
ban ioi giup minh voi, may minh khoi dong den mang hinh chon quoc gia roi tim song hoai ko thay, ket noi nao itune thi no bao loi "
There is a problem with your iPhone.​

Please visit the Service Answer Center to find answers to all your questions about service options, warranty and other processes in your country.​

To find your nearest Apple Store, click here."​

vay la sao ban, dung ifunbox nhu ban chi thi khong thay thu muc private dau, minh chay ios6, ban quoc te​

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019