Active Browse va Email cho Storm

bbNovice
13/2/2009 6:57Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đau đầu nhất là bản 692 ko dùng đc 3G, bác nào có SBook cho vụ này giúp anh em cái, (chưa nói là reset máy lại mất đâu), chắc lại quay về ROM cũ,
fra_ndtn
ĐẠI BÀNG
14 năm
9550 của em bản 607, ấn Alt 4?2? rồi mà chả hiện ra cái Legacy nào cả 😔(
bản này bạn ko thể bấm như thế, bấm 123.4, 123.?, 123.2, 123.?, thì sẽ ok thôi....he he
fra_ndtn
ĐẠI BÀNG
14 năm
đa tạ, đa tạ, đa tạ bác ngàn lần
Tôi dùng 9500, toi cài dược rồi. Sau dó thay sim mobi(sim cũ vina). Và lại cài SB. nhưng lại không được nữa có hiện biểu tượng nhưng khi chay lai không được. Trong khi đó máy 87, 97, 811 hay 81 đèu sử dụng được ngay. Có ae làm bị giống tôi không ? Giúp đỡ với.
Thanks
có ae nào có service book chuẩn cho mạng vina ko cho e xin với
cái ở trang 1 vào mạng chậm lắm 😔( :((
hình như sim sinh viên viettel ko kick hoạt đc các bác ạ ! sim khác thì vãn ok , e đảm bảo đó ! thấy có bác trên topic này cũng bị như e. khắc phục sao đây ?:-....
hix, h mình đào mộ đây, ai có sb ngon cho vina ko?
welcome2vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có mobi cho e cái luôn! Xin ké mà!
welcome2vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sáng nay vừa nhận được file SB của anh kỹ thuật ở bên dauden.vn! Em add vào phát xài được cả vina lẫn mobi luôn.
Chỉ giành cho máy 9530 thôi nhé!
Ai cần thì tải về nhé!
Cách cài thì giống nhú các SB khác.
Em xin post lại hướng dẫn lấy từ dauden.vn
Chúc các bạn thành công....
Có gì pm vào inbox nhé!
ServiceBook_DauDen.rar
SB Dd.jpg
Bạn ơi cho tớ hỏi Storm 2 bàn phím ảo Restore kiểu gì
ko dùng đựoc 9550 , reset lại máy mất tiêu, nhưng cũng tks vì đã có lòng post lên cho anh em sài
welcome2vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này chỉ dùng cho 9530 thôi bạn ah....
Dòng khác 9550 thì thử các bác kia đi!
Kỳ cục, hôm nọ cũng ấn mấy nút ý, restore đc mà rs máy lại mất, giờ chả bít hôm nọ làm kiểu gì mà đc
tinh hình là em dùng cái service book của dâu đen active không dc 😕 em đang sài 9530 help ....
ladybug
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh em sài 9550 thử SB này xem sao, mình cài cho vợ reset lại ko thấy mất
http://www.mediafire.com/?qk3xpcfp9wr089t
Nếu chỉ xài 1 mạng trên bb9530 thì không mất service book khi reset, chỉ mất khi chuyển qua lại giữa cdma và gsm, giống như khi thay sim vậy. Pro nào có cách khắc phục chuyện này không?
Mr.Akax
ĐẠI BÀNG
13 năm
:X

E đã thành công :X Thnks bác nhiều lắm :bounce:
các bác ơi gúp em vơi em dùng con bb 9500 mà em không biết cài phần mềm cho nó chạy. chỉ tải phần mềm chạy ở. opera mini thi dùng được
của em ấn vào file zmanipulation-->retrieve thì bao lỗi "I/O error 32." là sao hả bác. mong sớm hồi âm
sonick1988
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã cài đặt thử cả service book cho browser và Opera mini 5.1 cho Storm 9500 (verizon) thì thấy Opera mini nhanh hơn hẳn browser và vô được facebook 1 cách bình thường.
minh cung up rom lai nhung cai severbook hok dc mjnh cung doc nhiu huong dan rui voi lai minh bam phim chum dau trong sever book hok dc lun 4?2? hay la sbeb cung hok dc minh dang xai ban rom 841
những bản rom về sau này bạn bấm giữ như vậy ko đc đâu, cứ bấm như bình thường (nhớ quay ngang màn hình nhé)
milanox
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bấm như bình thường là bấm như thế nào thế bác?
có nghĩa là bấm lần lượt bạn ah :bạn quay ngang màn hình và ko bấm GIỮ phím 123 nữa mà bấm phát một thôi.Lần lượt 4 ? 2 ?
anh trantrung ơi cho em hỏi , em đang sài cái 9550, bản rom 1005, sài mạng mobiphone sao mà vào 3G và wifi nó cứ chập chờn vậy hả anh, mong anh giúp đỡ cho em

tkssssssssssssssssssssssss
thoi danh chiu thoi dnah chiu dhausdhjshadjsa
Mình đang dùng Storm 9500 cài SB nhưng khi vào active nhấn !?123 rồi nhấn 4?2? nhưng mà không thấy hiện lên thông báo gì cả. mà khi vào thử web thì nó hiện thông báo Data Services are disabled. Go to Mobile Network to enable. Mong các bác chỉ dẫn ạ.
chào các anh e! mình vừa mua con BB 9520 nhưng chưa biết sử dụng, nhờ các anh e chỉ giúp, nếu có tài liệu bằng tiếng việt thì càng tốt, nhờ anh em gởi cho mình nhé, mình tìm hoài mà toàn tiếng anh thôi, đây là mail của mình: thanhphong77f22484[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION], cảm ơn anh em trước nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019